กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ใน ปทุมธานี

  • ขายที่ดิน
พบ 2,237 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 23 จาก 75 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ที่ดิน หมู่บ้าน ปัญญสิริย์ เนื้อที่ 87 ตรว. ใกล้อบต.ระแหง ถนนวงแหวนกาญจนาภิเษกหมายเลข 9 ตำบลระแหง อำเภอลาดหลุมแก้ว จังหวัดปทุมธานี
ที่ดิน หมู่บ้าน ปัญญสิริย์ เนื้อที่ 87 ตรว. ใกล้อบต.ระแหง ถนนวงแหวนกาญจนาภิเษกหมายเลข 9 ตำบลระแหง อำเภอลาดหลุมแก้ว จังหวัดปทุมธานี
ระแหง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
ขาย: 1,520,000 บาทตรว.ละ 17,471 บาท
พื้นที่ 87 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ถมแล้ว ทำเลดี อยู่ในโครงการปัญญสิริย์ หน้ากว้าง 15.8 เมตร ลึก 22.4 เมตร พื้นที่สีเขียว ที่ดินประเภทชนบทและเกษตรกรรม เป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า เหมาะซื้
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน การ์รันตรี ถูกสุดละแวกนี้ ตำบล บึงทองหลาง อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี
ขายที่ดิน การ์รันตรี ถูกสุดละแวกนี้ ตำบล บึงทองหลาง อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี
บึงทองหลาง, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 2,390,000 บาทตรว.ละ 5,975 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
การ์รันตรี ถูกสุดละแวกนี้ ถนนลำลูกกา 2 กม. จุดขึ้นลงทางด่วนจตุโชติ ลำลูกกา 2.5 กม. ก่อนถึงวัดป่านาพง คลอง 10 ลำลูกกา ถนนหลักคลอง 10 ฝั่งตะวันออก เริ่มต้น 2.39 ล
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน ที่สวย ทำเลดี คลอง 10 ลำลูกกา จ.ปทุมธานี
ที่ดิน ที่สวย ทำเลดี คลอง 10 ลำลูกกา จ.ปทุมธานี
บึงทองหลาง, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 1,250,000 บาทตรว.ละ 6,250 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินคลอง 10 ลำลูกกา จ.ปทุมธานี เหมาะลงทุนทำโกดัง บ้านพัก ออฟฟิศ ลงทุนระยะยาว เนื้อที่ 200 ตรว. ราคา 1,250,000 บาท มี 2 แปลง รายละเอียดที่ดิน -ห่างถนนลำลูกกา 3
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน - 250000 BAHT. 200 ตรว. ใกล้กับ บึงกาสาม คลอง11 สวนเกษตร Good ถูกมาก 2แสนกว่า ใกล้กรุงฯ สวนเกษตร โคกหนองนา
ที่ดิน - 250000 BAHT. 200 ตรว. ใกล้กับ บึงกาสาม คลอง11 สวนเกษตร Good ถูกมาก 2แสนกว่า ใกล้กรุงฯ สวนเกษตร โคกหนองนา
ถนนคลอง11, บึงกาสาม, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 250,000 บาทตรว.ละ 1,250 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินทำสวนเกษตรใกล้กรุงฯ คลอง11 หนองเสือ ปทุมฯ สุดจัด คุ้มจริง ต้องรีบค่ะ เพียง2.5แสน฿100ตรว.ที่ดินทำสวนเกษตรใกล้กรุงฯ พิกัด ต.บึงกาสาม คลอง11 หนองเสือ ปทุมฯ ส
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินรังสิต ใกล้สถานีรถไฟฟ้า หลักหก เนื้อทั้งหมด 2 ไร่
ขายที่ดินรังสิต ใกล้สถานีรถไฟฟ้า หลักหก เนื้อทั้งหมด 2 ไร่
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 48,000,000 บาทไร่ละ 4,800,000 บาท
พื้นที่ 10 ไร่
ที่ดินรังสิต ใกล้สถานีรถไฟฟ้า หลักหก เนื้อทั้งหมด 2 ไร่ ที่ตั้ง ตำบลคูคต อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี 12130 รายละเอียด -ที่ดินทั้งหมด 2 ไร่ -หน้ากว้างติดถนนกำแพงเพชร 6
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินทำเลดี 2 ไร่ ติดถนนคอนกรีต ซอยบงกช 14 คลองสองปทุมธานี
ขายที่ดินทำเลดี 2 ไร่ ติดถนนคอนกรีต ซอยบงกช 14 คลองสองปทุมธานี
ซอยบงกช 14, คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 11,000,000 บาทไร่ละ 2,750,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่
ที่ดิน ที่ดิน 2ไร่ 800 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 58 ม. ลึก 55ม. ที่ดินแปลงรูปแปลงสวย ทรงสี่เหลี่ยม ติดถนนคอนกรีต กว้าง ประมาณ 7 เมตร มีระบบไฟฟ้า น้ำประปา และท่อระ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 201 ตร.ว. ลำลูกกาซอย 45 (ใกล้บิ๊กซีลำลูกกาคลอง 4) ถนนพหลโยธิน ตำบลลาดสวาย อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี
ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 201 ตร.ว. ลำลูกกาซอย 45 (ใกล้บิ๊กซีลำลูกกาคลอง 4) ถนนพหลโยธิน ตำบลลาดสวาย อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 7,500,000 บาทตรว.ละ 37,313 บาท
พื้นที่ 2 งาน 1 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ลำลูกกาซอย 45 ค่าพิกัด 13.94189537,100.67388943 ประเภททรัพย์สิน ที่ดินเปล่า ถมแล้ว เนื้อที่ 201 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 29 เมตร ลึก 28 เมตร ถนนหน้าแ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน - 1 ไร่ 0 NGAN 0 Square Wah 790000 BAHT. โครตถูก! ปทุมธานี
ที่ดิน - 1 ไร่ 0 NGAN 0 Square Wah 790000 BAHT. โครตถูก! ปทุมธานี
บึงกาสาม, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 790,000 บาทตรว.ละ 1,975 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินใกล้กรุงฯ คลอง11 หนองเสือ ปทุมฯ หน้าติดถนนสาธารณะ ด้านหลังติดคลองน้ำ ในเขตชุมชน พิกัด คลอง 11 บึงกาสาม หนองเสือ ปทุมธานี เพียง 790,000/ไร่ ฟรีโอน สอบถาม/น
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดิน 2ไร่ ) ( ติดถนนลาดยางสารณะ ซอยบึงบอน 13 หนองเสือ ปทุมธานี
ขายด่วนที่ดิน 2ไร่ ) ( ติดถนนลาดยางสารณะ ซอยบึงบอน 13 หนองเสือ ปทุมธานี
ซอยบึงบอน 13, บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 6,000,000 บาทไร่ละ 1,500,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่
ที่ดิน ที่ดิน 2ไร่ 800 ตารางวา P หน้ากว้างประมาณ 93 ม. ลึก 34 ม. ที่ดินแปลงสวยรูปทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า Pติดถนนลาดยางสาธารณะ กว้าง 6 ม. Pมีระบบไฟฟ้า น้ำประปา และท่
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินสวย ทำเลทอง คลอง 9 หนองเสือ ปทุมธานี
ที่ดินสวย ทำเลทอง คลอง 9 หนองเสือ ปทุมธานี
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 490,000 บาทตรว.ละ 4,900 บาท
พื้นที่ 1 งาน
คลอง 9 หนองเสือ 100 ตร.ว 4.9 แสน อยู่ในชุมชน ถนน 7 เมตร น้ำประปา ไฟฟ้าครบพร้อมใช้ ทำเลทอง การเดินทางสะดวก เข้าซอย150 เมตร ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก ตลาดสด เซเว่น ซ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - บ้านพร้อมที่ดิน เคหะรพีพัฒน์2 คลองสี่เลียบคลองรพีพัฒน์ คลองหลวง ปทุมธานี
บ้านพร้อมที่ดิน เคหะรพีพัฒน์2 คลองสี่เลียบคลองรพีพัฒน์ คลองหลวง ปทุมธานี
ถนนเลียบคลองรพีพัฒน์, คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 1,500,000 บาทตรว.ละ 24,876 บาท
พื้นที่ 60.3 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง เคหะรพีพัฒน์2 เลียบคลองรพีพัฒน์ คลองสี่ ปทุมธานี เนื้อที่ 60.30 ตารางวา พื้นที่ใช้สอยประมาณ 241.2 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 2 ห้องนั่งเล่น 1
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน ที่ดินคลองหลวงคลองห้า ใกล้มอเตอร์เวย์เพียง1กม พ.ท. 0 ตร.วา 1 NGAN 0 ไร่ 890000 thb ไม่ไกลจาก มอเตอร์เวย์ ทำเล-คุณภาพ
ที่ดิน ที่ดินคลองหลวงคลองห้า ใกล้มอเตอร์เวย์เพียง1กม พ.ท. 0 ตร.วา 1 NGAN 0 ไร่ 890000 thb ไม่ไกลจาก มอเตอร์เวย์ ทำเล-คุณภาพ
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 890,000 บาทตรว.ละ 8,900 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินคลอง5 คลองหลวง 1งานเพียง 8.9แสน฿ ใกล้มอเตอร์เวย์1กม สร้างบ้าน ทำโกดังได้ เปิดจองแล้ววันนี้ ที่ดินคลองห้า คลองหลวง ปทุมธานี ใกล้จุดขึ้นลงมอเตอร์เวย์เพียง 1
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถูก ติดแม่น้ำเจ้าพระยา ถมแล้ว ทำเขื่อนแล้ว 169 ตรว สามโคก ปทุมธานี
ขายที่ดินถูก ติดแม่น้ำเจ้าพระยา ถมแล้ว ทำเขื่อนแล้ว 169 ตรว สามโคก ปทุมธานี
บ้านปทุม, สามโคก, ปทุมธานี
ขาย: 9,295,000 บาทตรว.ละ 55,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 69 ตร.วา
ที่ดินถูก ติดแม่น้ำเจ้าพระยา ถมแล้ว ทำเขื่อนแล้ว 169 ตรว สามโคก ปทุมธานี ราคาขาย 9,295,000 บาท 55,000/ตรว ขายที่ดินติดแม่น้ำเจ้าพระยาราคาไม่ถึงสิบล้าน ด้านหน้าต
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินลาดหลุมแก้ว ติดถนนซอยเทศบาล5 ปทุมธานี-บางเลน แปลงสวย ถมแล้ว พื้นที่2-1-43.1ตรว. หน้ากว้าง 40*75 เมตร ราคา9.4ล้าน เหมาะสร้างบ้านอยู่อาศัย
ขายที่ดินลาดหลุมแก้ว ติดถนนซอยเทศบาล5 ปทุมธานี-บางเลน แปลงสวย ถมแล้ว พื้นที่2-1-43.1ตรว. หน้ากว้าง 40*75 เมตร ราคา9.4ล้าน เหมาะสร้างบ้านอยู่อาศัย
ซอยเทศบาล 5 ถนนปทุมธานี-บางเลน, ระแหง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
ขาย: 9,400,000 บาทไร่ละ 3,986,852 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 43.1 ตร.วา
ที่ดิน แปลงสวย ถมแล้ว ย่านปทุมธานี พื้นที่ 2ไร่ 1งาน 43.1 ตร.วา ติดถนนเทศบาล5 ต.ระแหง อ.ลาดหลุมแก้ว หน้ากว้าง 40 75 เมตร เหมาะสร้างบ้านอยู่อาศัย โกดัง ทำเกษตรเช
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้ว 3-3-37 ไร่ ซอยคลองสาม 5/11 ถนนโยธาธิการคูคต-คลองหลวง ปทุมธานี
ขายที่ดินถมแล้ว 3-3-37 ไร่ ซอยคลองสาม 5/11 ถนนโยธาธิการคูคต-คลองหลวง ปทุมธานี
ถนนโยธาธิการคูคต-คลองหลวง , คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 38,400,000 บาทไร่ละ 9,993,494 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 3 งาน 37 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว 1,537 ตร.วา ทำเล คลองสาม คลองหลวง พื้นที่ต่อเนื่อง รูปแปลงใช้งานง่าย เหมาะสำหรับ พัฒนาโครงการบ้านแนวราบ, โกดัง/คลังสินค้า, อาคารพาณิชย์ย่อม หรือถือ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน รังสิต คลอง 2 ซอยบงกต 33 คลองหลวง ถมแล้ว แปลงสวย ขนาด 6 ไร่ ราคา 39,000,000
ขายที่ดิน รังสิต คลอง 2 ซอยบงกต 33 คลองหลวง ถมแล้ว แปลงสวย ขนาด 6 ไร่ ราคา 39,000,000
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 39,000,000 บาทไร่ละ 6,500,000 บาท