กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ใน ปทุมธานี

  • ขายที่ดิน
พบ 2,237 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 65 จาก 75 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 173 ตร.วา #ซอยร่วมสุข8 #ใต้ทางด่วน #บ้านใหม่ #เมืองปทุมธานี
ขายที่ดิน 173 ตร.วา #ซอยร่วมสุข8 #ใต้ทางด่วน #บ้านใหม่ #เมืองปทุมธานี
บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 3,287,000 บาทตรว.ละ 19,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 73 ตร.วา
ที่ดิน 173 ตร.วา ซอยร่วมสุข8 ใต้ทางด่วน บ้านใหม่ เมืองปทุมธานี . 19,000.- บาท / ตร.วา ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง 50/50 19,000.- บาท / ตร.วา ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละค...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 59 ตร.วา ถมสูงกว่าถนนแล้ว 50 เซน
ขายที่ดิน 59 ตร.วา ถมสูงกว่าถนนแล้ว 50 เซน
บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 2,980,000 บาทตรว.ละ 50,508 บาท
พื้นที่ 59 ตร.วา
ที่ดิน 59 ตร.วา ถมสูงกว่าถนนแล้ว 50 เซน ซอยร่วมสุข 8/7 บ้านใหม่ เมืองปทุมธานี ซอยร่วมสุข 8/7 บ้านใหม่ เมืองปทุมธานี ซอยร่วมสุข 8/7 บ้านใหม่ เมืองปทุมธานี . ราคา...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 1 แปลง ริมถนน รูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า สนามกอล์ลำลูกกา คันทรี่คลับ รวม 2-0-1 ไร่ กล้หมู่บ้านและร้านค้ามากมาย
ขายที่ดิน 1 แปลง ริมถนน รูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า สนามกอล์ลำลูกกา คันทรี่คลับ รวม 2-0-1 ไร่ กล้หมู่บ้านและร้านค้ามากมาย
ลำไทร, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 2,800,000 บาทไร่ละ 1,398,252 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 ตร.วา
ที่ดิน 1 แปลง สนามกอล์ลำลูกกา คันทรี่คลับ รวม 2-0-1 ไร่ 801 ตารางวา ริมถนน ไร่ละ 1,400,000 บาท ตารางวาละ 3,500 บาท กว้างประมาณ 35 เมตร ลึกประมาณ 93 เมตร แปลงรูป...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดินคลองสอง 2 ไร่ ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ 2 ด้าน ซอย เอราวัณ 26,27 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
ขายด่วนที่ดินคลองสอง 2 ไร่ ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ 2 ด้าน ซอย เอราวัณ 26,27 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 5,900,000 บาทไร่ละ 2,950,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ขายด่วนที่ดินคลองสอง 2 ไร่ ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ 2 ด้าน ซอย เอราวัณ 26,27 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ตารางวาละ 7,375 ตารางวา ไร่ละ 2.95 ลบ. - เหมาทั้งแปลง 5,900,000 บ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายด่วน ที่ดิน ทำเลดี 7 ไร่ 3 งาน ใกล้หอพัก ใกล้วัดเจดีย์หอย เจ้าของขายเอง ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี