กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน พื้นที่ตั้งแต่ 10 ไร่ ทุกจังหวัด

  • ขายที่ดิน
  • พื้นที่ตั้งแต่ 10 ไร่
พบ 6,626 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 127 จาก 221 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ริมถนนสุขุมวิทตรงข้าม ม.ราชภัฏรำไพพรรณี 94 ไร่, จันทบุรี
ขายที่ดิน ริมถนนสุขุมวิทตรงข้าม ม.ราชภัฏรำไพพรรณี 94 ไร่, จันทบุรี
แสลง, เมืองจันทบุรี, จันทบุรี
ขาย: 668,000,000 บาทไร่ละ 7,114,917 บาท
พื้นที่ 93 ไร่ 3 งาน 54.900000000001 ตร.วา
- ทีดินแปลงสวย 94 ไร่ หน้ากว้างติดถนนสุขุมวิท 275 เมตร. - ตรงข้าม มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี - ด้านข้างติด ถนนสาธารณะ 265 เมตร. - ใกล้ชุมชน เดินทางสะดวก - เป็นท
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า ถ. ปานวิถี ตำบล คลองด่าน อำเภอบางบ่อ สมุทรปราการ 10550, สมุทรปราการ
ที่ดินเปล่า ถ. ปานวิถี ตำบล คลองด่าน อำเภอบางบ่อ สมุทรปราการ 10550, สมุทรปราการ
ถนนปานวิถ๊, คลองด่าน, บางบ่อ, สมุทรปราการ
ขาย: 403,205,000 บาทไร่ละ 5,500,000 บาท
พื้นที่ 73 ไร่ 1 งาน 24 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถมแล้วติดถนนปานวิถี ต.คลองด่าน อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ ที่ดินเปล่าถมแล้ว แปลงสวยติดถนนปานวิถี ต.บางบ่อ อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ เนื้อที่ 73-1-24 ตารางวา...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่เนินภูเขาวิวดอยแม่วางทุ่งปี้โฉนดพร้อมโอนราคาถูก
ขายที่เนินภูเขาวิวดอยแม่วางทุ่งปี้โฉนดพร้อมโอนราคาถูก
ทุ่งปี้, แม่วาง, เชียงใหม่
ขาย: 69,000,000 บาทไร่ละ 584,746 บาท
พื้นที่ 118 ไร่
ขายที่ดินเนื้อที่ 118ไร่ทุ่งปี้ อ.แม่วางจ.เชียงใหม่ ติดเขาไม่ติดน้ำ เป็นถนนลาดยางไฟ3เฟส ห่างสนามบิน50กิโลเมตร
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดิน ติดถนนดำ วิวเขา นครศรีธรรมราช
ขายด่วนที่ดิน ติดถนนดำ วิวเขา นครศรีธรรมราช
เขาน้อย, สิชล, นครศรีธรรมราช
ขาย: 8,000,000 บาทไร่ละ 639,744 บาท
พื้นที่ 12 ไร่ 2 งาน 2 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย ทำเลดี วิวภูเขา ติดคลองธรรมชาติ อากาศดี มีความอุดมสมบูรณ์ - ลักษณะเป็นพื้นที่ราบ มีเนินสูงต่ำ มีสระน้ำทำการเกษตร หน้าที่ดินติดถนนลาดยางกว้างถึง 26
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าในนิคมอุตสาหกรรมโรจนะ ปราจีนบุรี ผังสีม่วง เป็นนิคมอุตสาหกรรมคุณภาพสูงแห่งใหม่ ตั้งอยู่บนทางหลวงหมายเลข 304
ขายที่ดินเปล่าในนิคมอุตสาหกรรมโรจนะ ปราจีนบุรี ผังสีม่วง เป็นนิคมอุตสาหกรรมคุณภาพสูงแห่งใหม่ ตั้งอยู่บนทางหลวงหมายเลข 304
หัวหว้า, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี
ขาย: 84,960,000 บาทไร่ละ 3,025,641 บาท
พื้นที่ 28 ไร่ 32 ตร.วา
ที่ดินเปล่าในนิคมอุตสาหกรรมโรจนะ ปราจีนบุรี ผังสีม่วง เป็นนิคมอุตสาหกรรมคุณภาพสูงแห่งใหม่ ตั้งอยู่บนทางหลวงหมายเลข 304 ขนาดของสวนอุตสาหกรรมประมาณ 6,000 ไร่ 960
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพนัสนิคม ตั้งอยู่ใกล้นิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ซึ่งเป็นศูนย์กลางการผลิตยานยนต์ (โตโยต้าและอีซูซุ)
ขายที่ดินพนัสนิคม ตั้งอยู่ใกล้นิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ซึ่งเป็นศูนย์กลางการผลิตยานยนต์ (โตโยต้าและอีซูซุ)
หัวถนน, พนัสนิคม, ชลบุรี
ขาย: 245,475,000 บาทไร่ละ 1,504,482 บาท
พื้นที่ 163 ไร่ 65 ตร.วา
ที่ดินพนัสนิคม ตั้งอยู่ใกล้นิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ซึ่งเป็นศูนย์กลางการผลิตยานยนต์ โตโยต้าและอีซูซุ จึงเป็นทำเลที่ดีในการสร้างคลังสินค้าเพื่อให้บริการนิคมอุตสาหกรร
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 42 ไร่ ติดถนนคอนกรีต อ.ด่านขุนทด จ.นครราชสีมา
ขายที่ดิน 42 ไร่ ติดถนนคอนกรีต อ.ด่านขุนทด จ.นครราชสีมา
หนองบัวตะเกียด, ด่านขุนทด, นครราชสีมา
ขาย: 4,200,000 บาทไร่ละ 98,205 บาท
พื้นที่ 42 ไร่ 3 งาน 7 ตร.วา
ที่ดิน 42 ไร่ ติดถนนคอนกรีต ด่านขุนทด นครราชสีมา โซน ด่านขุนทด นครราชสีมา ที่ตั้ง ต.หนองบัวตะเกียด อ.ด่านขุนทด จ.นครราชสีมา ลักษณะโดยทั่วไป - ที่ดินแปลงใหญ่ติดถ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย-ให้เช่าที่ดิน - ขายที่ดิน 16ไร่ 2งาน ติดทางคู่ขนานพหลโยธิน
ขายที่ดิน 16ไร่ 2งาน ติดทางคู่ขนานพหลโยธิน
ถนนพหลโยธิน, หนองแค, หนองแค, สระบุรี
ขาย: 40,500,000 บาท
ให้เช่า: 116,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 16 ไร่ 2 งาน
- ติดทางคู่ขนาดถนนพหลโยธินฝั่งขาเข้ากรุงเทพ - 16 ไร่ 2 งาน แบ่งเป็น 2 โฉนด 10ไร่ กับ 6ไร่ 2 งาน ไม่ขายแยก - อยู่ตรงข้ามกับหลักกิโลเมตรที่ 84/400 - ที่ตั้งที่ถูก
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า พุทธมณฑลสาย 6 จังหวัดนครปฐม
ขายที่ดินเปล่า พุทธมณฑลสาย 6 จังหวัดนครปฐม
มหาสวัสดิ์, พุทธมณฑล, นครปฐม
ขาย: 1,200,000,000 บาทไร่ละ 10,000,000 บาท
พื้นที่ 120 ไร่
ที่ดินเปล่า พุทธมณฑลสาย 6 จังหวัดนครปฐม - ที่ดินติดถนนบรมราชชนนี - เนื้อที่รวมทั้งหมด 120 ไร่ - สามารถซื้อยกทั้งแปลงได้ ราคาขาย 10,000,000 บาท ต่อไร่ - สามารถแบ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ถนนสุวินทวงศ์ ทำเลดีสามารถเดินทางไปได้หลากหลายเส้นทาง ใกล้สถานีรถไฟฟ้า2สาย
ขายที่ดินเปล่า ถนนสุวินทวงศ์ ทำเลดีสามารถเดินทางไปได้หลากหลายเส้นทาง ใกล้สถานีรถไฟฟ้า2สาย
ถนนสุวินทวงศ์, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 350,000,000 บาทไร่ละ 28,706,172 บาท
พื้นที่ 12 ไร่ 77 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ถนนสุวินทวงศ์ ทำเลดีสามารถเดินทางไปได้หลากหลายเส้นทาง ใกล้สถานีรถไฟฟ้า2สาย เนื้อที่ 12 ไร่ หน้ากว้าง 69 เมตร ลึก 290 เมตร ราคา 350 ล้าน ผังเมืองสีส้
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 11 ไร่กว่าๆ ทำเลดี ใกล้ถนนราชพฤกษ์ ใกล้หมู่บ้านจัดสรรหลายแบรนด์
ขายที่ดิน 11 ไร่กว่าๆ ทำเลดี ใกล้ถนนราชพฤกษ์ ใกล้หมู่บ้านจัดสรรหลายแบรนด์
ถนนรัตนาธิเบศร์, บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 238,001,500 บาทไร่ละ 19,954,014 บาท
พื้นที่ 11 ไร่ 3 งาน 71 ตร.วา
ที่ดิน 11 ไร่กว่าๆ ทำเลดี ใกล้ถนนราชพฤกษ์ ใกล้หมู่บ้านจัดสรรหลายแบรนด์ เนื้อที่ 11 ไร่ หน้ากว้างติดถนน 170 เมตร ลึก 137 เมตร ราคา 238 ล้าน ผังเมืองสีเหลือง ย.3
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 34 ไร่กว่า ถมดินแล้ว ต.พุแค อ.เฉลิมพระเกียรติ จ.สระบุรี ทำเลดี ,เหมาะทำธุรกิจ
ขายที่ดิน 34 ไร่กว่า ถมดินแล้ว ต.พุแค อ.เฉลิมพระเกียรติ จ.สระบุรี ทำเลดี ,เหมาะทำธุรกิจ
พุแค, เฉลิมพระเกียรติ, สระบุรี
ขาย: 52,106,250 บาทไร่ละ 1,500,000 บาท
พื้นที่ 34 ไร่ 2 งาน 95 ตร.วา
ที่ดิน 34 ไร่กว่า ถมดินแล้ว ไร่ละ 1,500,000 บ ต.พุแค จ.สระบุรี ดำเนินได้ 103 บัญชีโรงงานอุตสาหกรรม เกริกเกียรติสระบุรี . รายละเอียด ขายที่ดิน 34 ไร่ 2 งาน 95 ตร