เบราว์เซอร์ของคุณถูกปิดการใช้งาน Javascript อยู่
โรงงาน / โกดัง
เพิ่มเติม (2)
ค้นหา
ราคา
บาท
บาท
พื้นที่
ตรว.
100 ตรว.
200 ตรว.
300 ตรว.
1 ไร่
2 ไร่
4 ไร่
6 ไร่
8 ไร่
10 ไร่
15 ไร่
20 ไร่
50 ไร่
80 ไร่
100 ไร่
ตรว.
100 ตรว.
200 ตรว.
300 ตรว.
1 ไร่
2 ไร่
4 ไร่
6 ไร่
8 ไร่
10 ไร่
15 ไร่
20 ไร่
50 ไร่
80 ไร่
100 ไร่
จำนวนห้อง
ขั้นต่ำ
1 ห้อง
2 ห้อง
3 ห้อง
4 ห้อง
5 ห้อง
6 ห้อง
7 ห้อง
8 ห้อง
9 ห้อง
10 ห้อง
สูงสุด
1 ห้อง
2 ห้อง
3 ห้อง
4 ห้อง
5 ห้อง
6 ห้อง
7 ห้อง
8 ห้อง
9 ห้อง
10 ห้อง
ค้นหา
ขายที่ดิน ใน สุพรรณบุรี ราคา 2 ล้าน ไม่เกิน 5 ล้าน
ขายที่ดิน
ราคา 2 ล้าน ไม่เกิน 5 ล้าน
พบ 114 ประกาศขายที่ดิน ในช่วงราคา 2 ล้าน ถึง 5 ล้านบาท กำลังแสดงหน้า 2 จาก 4 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้
โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดินติดถนน ติดคลองชลประทาน โคกโคเฒ่า เมืองสุพรรณบุรี
โคกโคเฒ่า, เมืองสุพรรณบุรี, สุพรรณบุรี
ขาย:
2,500,000
บาท
ไร่ละ 500,000 บาท
พื้นที่ 5 ไร่
ที่ดินติดถนน ติดคลองชลประทาน หน้ากว้าง 40 เมตร ต.โคกโคเฒ่า อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี เนื้อที่ 5 ไร่ ขายไร่ละ 500,000 บาท ราคารวม 2,500,000 บาท เหมาะปลูกบ้านทำเกษตร พ...
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ที่ดิน 9-3-99.5 ไร่ ดอนโพธิ์ - สุพรรณบุรี มีผู้เช่า ทำเลดี
ถนนมาลัยแมน, ดอนโพธิ์ทอง, เมืองสุพรรณบุรี, สุพรรณบุรี
ขาย:
3,390,000
บาท
ไร่ละ 339,042 บาท
พื้นที่ 9 ไร่ 3 งาน 99.5 ตร.วา
ที่ดิน 9 ไร่ 3 งาน 99.5 ตร.วา สวนแตง สุพรรณบุรี ที่ตั้ง ตำบลดอนโพธิ์ อำเภอเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี 72000 รายละเอียดทรัพย์ - ที่ดิน 9 ไร่ 3 งาน 99.5 ตาร
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน 10 ไร่ครึ่ง ต.บ้านดอน อ.อู่ทอง สุพรรณบุรี ขายเหมา 3 ล้าน
ถนนชนบท4028, บ้านดอน, อู่ทอง, สุพรรณบุรี
ขาย:
3,000,000
บาท
ไร่ละ 283,019 บาท
พื้นที่ 10 ไร่ 2 งาน 40 ตร.วา
ที่ดิน 10ไร่ครึ่ง ต.่บ้านดอน อ.อู่ทอง จ สุพรรณบุรี ติดถนนลาดยาง 2 ด้าน มีน้ำไฟฟ้า ที่เดิมที่นา ห่าง ชุมชนหมููู่บ้านบ้านดอนประมาณ 500 ่เมตร ราคานี้เมื่อ10ปีที่แล
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ที่ดินทำเลดี 12 ไร่ อำเภอหนองหญ้าไซ สุพรรณบุรี
หนองหญ้าไซ, หนองหญ้าไซ, สุพรรณบุรี
ขาย:
2,880,000
บาท
ไร่ละ 240,000 บาท
พื้นที่ 12 ไร่
ที่ดินทำเลดี 12 ไร่ อำเภอหนองหญ้าไซ สุพรรณบุรี เหมาะสำหรับสร้างบ้านสวน/ทำการเกษตร พร้อมอยู่ ราคาพิเศษ 2,880,000 บาท ตกไร่ละ 240,000 บาท ________________________
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ที่ดินสวย 9 ไร่ 3 งาน 5.3 ตารางวา ต.ดอนปรู อ.ศรีประจันต์ จ.สุพรรณบุรี
ดอนปรู, ศรีประจันต์, สุพรรณบุรี
ขาย:
2,590,000
บาท
ไร่ละ 265,301 บาท
พื้นที่ 9 ไร่ 3 งาน 5 ตร.วา
ที่ดินสวย 9 ไร่ 3 งาน 5.3 ตารางวา ต.ดอนปรู อ.ศรีประจันต์ จ.สุพรรณบุรี ติดถนนสาธารณประโยชน์ เหมาะ ทำสวนเกษตร ปลูกบ้านในยามเกษียณ -เนื้อที่ 9 ไร่ 3 งาน 5.3 ตารางว