เบราว์เซอร์ของคุณถูกปิดการใช้งาน Javascript อยู่
ตรว.
100 ตรว.
200 ตรว.
300 ตรว.
1 ไร่
2 ไร่
4 ไร่
6 ไร่
8 ไร่
10 ไร่
15 ไร่
20 ไร่
50 ไร่
80 ไร่
100 ไร่
ตรว.
100 ตรว.
200 ตรว.
300 ตรว.
1 ไร่
2 ไร่
4 ไร่
6 ไร่
8 ไร่
10 ไร่
15 ไร่
20 ไร่
50 ไร่
80 ไร่
100 ไร่
จำนวนห้อง
ขั้นต่ำ
1 ห้อง
2 ห้อง
3 ห้อง
4 ห้อง
5 ห้อง
6 ห้อง
7 ห้อง
8 ห้อง
9 ห้อง
10 ห้อง
สูงสุด
1 ห้อง
2 ห้อง
3 ห้อง
4 ห้อง
5 ห้อง
6 ห้อง
7 ห้อง
8 ห้อง
9 ห้อง
10 ห้อง
ค้นหา
ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน กรุงเทพ
ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 27,114 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 588 จาก 904 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้
โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดินเทียนทะเล แขวงท่าข้ามรวม 2 โฉนด 17 ไร่ 98 ตร.วายที่ดินเทียนทะเล แขวงท่าข้ามรวม 2 โฉนด 17 ไร่ 98 ตร.ว
ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ
ขาย:
40,000,000
บาท
ไร่ละ 2,192,381 บาท
พื้นที่ 18 ไร่ 98 ตร.วา
ที่ดิน รวม 2 โฉนด 17 ไร่ 98 ตร.ว หมายเลขระวาง 5036 II 5496-04 1000 เลขโฉนดที่ดิน 141675 เนื้อที่ 8 ไร่ 2 งาน 48.8 ตารางวา หมายเลขระวาง 5036 II 5496-04 1000 เลขโ...
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดินจตุโชติซอย 10 สายไหม เนื้อที่ 963 ตารางวา มี 2 แปลง อยู่ใกล้ทางขึ้นทางด่วนเข้าเมืองหรือออกนอกเมืองสะดวก
สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย:
31,779,000
บาท
ไร่ละ 13,200,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 63 ตร.วา
ที่ดินเนื้อที่ 963 ตารางวา มี 2 แปลง อยู่ใกล้ทางขึ้นทางด่วนเข้าเมืองหรือออกนอกเมืองสะดวก เหมาะทำโรงงาน ต.ร. วาละ 33,000 บาท แปลงที่ 1 เนื้อที่ 963 ตรวละ 33,000 ...
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดินเปล่า ในหมู่บ้านนวธานี ซอย 3 แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 4 ไร่ 3 งาน 79 ตารางวา
คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ขาย:
120,000,000
บาท
ไร่ละ 24,254,674 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 3 งาน 79 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ในหมู่บ้านนวธานี ซอย 3 แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 4 ไร่ 3 งาน 79 ตารางวา รายละเอียด ขายที่ดินเปล่า ในหมู่บ้าน นวธานี ซอย 3 แขวงค...
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดินเปล่าพร้อมโชวร์รูมรถยนต์ ติดถนนกาญจนาภิเษก กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ : 3 ไร่ 3 งาน 18.3 ตารางวา
ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย:
390,000,000
บาท
ไร่ละ 102,766,798 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 3 งาน 18 ตร.วา
ที่ดินเปล่าพร้อมโชวร์รูมรถยนต์ ติดถนนกาญจนาภิเษก กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 3 ไร่ 3 งาน 18.3 ตารางวา รายละเอียด ขายที่ดินเปล่า ติดถนนกาญจนาภิเษก แขวงศาลาธรรมสพน์ เข...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดินเปล่า ถนนแจ้งวัฒนะ (สถานี ราชภัฎพระนคร) เนื้อที่ 7-2-21 ไร่ กว้าง 66 เมตร ลึก 194 เมตร 370,000 บาท/ตารางวา
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย:
1,117,770,000
บาท
ไร่ละ 148,000,000 บาท
พื้นที่ 7 ไร่ 2 งาน 21 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ถนนแจ้งวัฒนะ สถานี ราชภัฎพระนคร เนื้อที่ 7-2-21 ไร่ กว้าง 66 เมตร ลึก 194 เมตร 370,000 บาท/ตารางวา ขายที่ดินเปล่า ถนนแจ้งวัฒนะ สถานี ราชภัฎพระนคร เน
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดินเปล่า ติดถนนรามอินทรากม.2ติดรถไฟฟ้า แขวงอนุสาวรีย์เขตบางเขนกรุงเทพมหานคร
อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย:
1,137,770,000
บาท
ไร่ละ 83,999,262 บาท
พื้นที่ 13 ไร่ 2 งาน 18 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ติดถนนรามอินทรา กม.2 ติดรถไฟฟ้า แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 13 ไร่ 2 งาน 18 ตารางวา 5,418 ตารางวา รายละเอียด ขายที่ดินเปล่า ติดถ
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดินเปล่า ที่ดินเปล่า 157 ตรว. ราคา 7,700,000 บาท เป็นที่ดิน อยู่ซอยเพชรเกษม 48 แยก 4-7 แขวงบางด้ว
บางด้วน, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ
ขาย:
7,700,000
บาท
ตรว.ละ 49,045 บาท
พื้นที่ 1 งาน 57 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ที่ดินเปล่า 157 ตรว. ราคา 7,700,000 บาท เป็นที่ดินของผมเอง อยู่ซอยเพชรเกษม 48 แยก 4-7 แขวงบางด้วน เขตภาษีเจริญ กทม ที่ดินอยู่ห่างจาก ซีคอนบางแค ประม...
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดิน 4ไร่ 2งาน 52.5 ตรว ขาย50,000บาท/ตรว อยู่เส้นเมนสุขสวัสดิ์78 (ซอยวัดชังเรือง) พื้นที่เป็นห้องจัดเลี้ยงขนา
ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ
ขาย:
92,600,000
บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 2 งาน 52 ตร.วา
พื้นที่ใช้สอย 1000 ตร.ม.
โกดังเก็บของหรือโรงงานได้ พื้นที่สีม่วง พร้อมบ้าน 1 หลังในพื้นที่ ที่พักคนงาน ออฟฟิต โรงจอดรถ สนามฟุตซอล 2 สนาม พิกัด สถานที่อยู่ตรงข้ามบิ๊กซีมินิ สุขสวัสดิ์78 ...
พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดินซอยแสงเดือนติดถนนซอยที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้าที่สวย เนื้อที่ 150 ตรวละ 30,000 บาท
ตลิ่งชัน, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ
ขาย:
4,500,000
บาท
ตรว.ละ 30,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 50 ตร.วา
ที่ดินติดถนนซอยที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้าที่สวย เนื้อที่ 150 ตรวละ 30,000 บาท ราคาขาย 4,500,000 บาท สามารถทำเป็นบ้านพักอาศัย โรงงาน โกดัง ที่ดินเป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้า...
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดิน 186 ตารางวา พุทธมณฑลสาย3 ซอย17ทำเลที่ดินใกล้เคียง ใกล้โรงเรียนสตรีวิทย์3 ระยะห่าง300เมตร สำนักเขตทวีวัฒนา ถนนอักษะถนนอุทยาน
ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย:
7,000,000
บาท
ตรว.ละ 37,634 บาท
พื้นที่ 1 งาน 86 ตร.วา
ที่ดินใกล้เคียง -ใกล้โรงเรียนสตรีวิทย์3 ระยะห่าง300เมตร -สำนักเขตทวีวัฒนา -ถนนอักษะ/ถนนอุทยาน -ศูนย์บริการสาธารณสุข 67 ทวีวัฒนา คุณโอปอล์ , ,...
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดินจัดสรร ย่านบางแค 75,000 บาทต่อตารางวา ขั้นตํ่า 400ตารางวา ที่ดินมีทั้งหมด 20 ไร่ ราคาเช่า 40,000 บาท
บางแค, บางแค, กรุงเทพ
ขาย:
30,000,000
บาท
ไร่ละ 1,491,981 บาท
พื้นที่ 20 ไร่ 43 ตร.วา
ขายเช่าที่ดินจัดสรร ย่านบางแค 75,000 บาทต่อตารางวา ขั้นตํ่า 400 ตารางวา ที่ดินมีทั้งหมด 20 ไร่ ราคาเช่าต่อเดือน 40,000 บาทต่อ 1 ไร่ สถานที่ใกล้เคียง -The Explac...
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายถูก!! ที่ดินหนองจอก 416 ตารางวา หน้าติดถนนคอนกรีต หลังติดคลองสาธารณะ
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย:
1,700,000
บาท
ไร่ละ 1,634,615 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 16 ตร.วา
ที่ดินคนละครึ่ง โฉนดครุฑแดง ปลอดภาระพร้อมโอน ที่ตั้งทรัพย์ โครงการไอซ์แลนด์ พาร์ค ซอย สุวินทวงศ์ 47 แขวง กระทุ่มราย เขต หนองจอก กรุงเทพมหานคร พิกัด/โลเคชั่น 13.
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น ห้องหัวมุม 27 ตรว. พระราม 2 ซอย 69 แยก 15 (พื้นที่ใช้สอยตัวตึก 224 ตรม. พื้นที่ดินด้านหลัง 44 ตรม.)
ซอยพระราม2 ซฮย69 ถนนพระราม2, แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ
ขาย:
3,000,000
บาท
พื้นที่ 27 ตร.วา
2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3.5 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 224 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น ห้องหัวมุม 27 ตรว. พระราม 2 ซอย 69 แยก 15 พื้นที่ใช้สอยตัวตึก 224 ตรม. พื้นที่ดินด้านหลัง 44 ตรม. - เข้าออกเส้นพระราม2 หรือถนนบางขุนเทียน
เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายที่ดินติดคลอง 453 ตารางวา ถมแล้ว ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ซอย สุวินทวงศ์ 51 หนองจอก กรุงเทพมหานคร
ซอย51 ถนน สุวินทวงศ์, หนองจอก, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย:
2,500,000
บาท
ไร่ละ 2,207,506 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 53 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ถมไว้แล้วเสมอถนนซอย - รูปแปลงทรงสี่เหลี่ยมคางหมู - หน้ากว้างประมาณ 26 ม. ลึก 70 ม. - ด้านหน้าติดถนนคอนกรีตสาธารณะ - ด้านหลังติดคลองสาธารณะ - ที่ดินห