กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน กรุงเทพ

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 26,867 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 789 จาก 896 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ในซอยพหลโยธิน 35 ใกล้ BTS รัชโยธิน !
ขายที่ดินเปล่า ในซอยพหลโยธิน 35 ใกล้ BTS รัชโยธิน !
ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 33,712,250 บาทตรว.ละ 112,750 บาท
พื้นที่ 2 งาน 99 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ในซอยพหลโยธิน 35 เนื้อที่ 299 ตรว. ราคา 112,750 บาท/ตรว. ทำเลดี ใกล้ทั้งรถไฟฟ้า มหาวิทยาลัย และโรงพยาบาล เหมาะทำทาวน์โฮม สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เค
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ทับยาว ซอยวัดลำพะอง ลาดกระบัง เนื้อที่ 120 ตารางวา แปลงสวย ทำเลดี
ขายที่ดิน ทับยาว ซอยวัดลำพะอง ลาดกระบัง เนื้อที่ 120 ตารางวา แปลงสวย ทำเลดี
ซอยวัดลำพะอง ถนนฉลองกรุง, ทับยาว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 990,000 บาทตรว.ละ 8,250 บาท
พื้นที่ 1 งาน 20 ตร.วา
ที่ดินทับยาว ซอยวัดลำพะอง ลาดกระบัง เนื้อที่ 120 ตารางวา แปลงสวย ทำเลดี พิกัด 13.76613663,100.83903685 ที่ตั้ง ถนนฉลองกรุง ถนนสังฆประชา ซอยวัดลำพะอง แขวง ทับยาว...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายอาคารพาณิชย์2ชั้นและ 5 ชั้นติดกัน ถนนสาทร 11 แขวงทุ่งวัดดอน เขตสาทร
ขายอาคารพาณิชย์2ชั้นและ 5 ชั้นติดกัน ถนนสาทร 11 แขวงทุ่งวัดดอน เขตสาทร
ซอยถนนสาทร 11 ถนนสาทร 11 แขวงทุ่งวัดดอน, ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพ
ขาย: 126,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 26 ตร.วา 5 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 1651 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์2ชั้นและ 5 ชั้นติดกัน ถนนสาทร 11 แขวงทุ่งวัดดอน เขตสาทร คุณรวย /ราคาขาย 126,000,000 บาท ขายอาคารขนาดพาณิชย์ 2คูหาและอาคารพาณิชย์2ชั้นและ 5 ชั้นติดกั...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
12 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว100ตรว. โครงการเดอะแกรนด์ ปิ่นเกล้า สวยพร้อมอยู่ ราคาคุยได้
ขายบ้านเดี่ยว100ตรว. โครงการเดอะแกรนด์ ปิ่นเกล้า สวยพร้อมอยู่ ราคาคุยได้
ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 12,800,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 260 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว100ตรว. โครงการเดอะแกรนด์ ปิ่นเกล้า สวยพร้อมอยู่ ราคาคุยได้ . บ้านเดี่ยว 100 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 260 ตารางเมตร 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก 1 ห้อ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขาย-ให้เช่าบ้าน - ขาย/เช่า บ้านเดี่ยว 2 ชั้น วรารมย์ พรีเมี่ยม วัชรพล-จตุโชติ 121 ตารางวา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ
ขาย/เช่า บ้านเดี่ยว 2 ชั้น วรารมย์ พรีเมี่ยม วัชรพล-จตุโชติ 121 ตารางวา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ
ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย: 17,900,000 บาท
ให้เช่า: 89,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 21 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 300 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น วรารมย์ พรีเมี่ยม วัชรพล-จตุโชติ 121 ตารางวา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ โครงการ วรารมย์ พรีเมี่ยม วัชรพล-จตุโชติ ที่ตั้ง ถนนจตุโชติ ซอยจตุโชติ 17 แขว
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายคอนโด - คอนโด 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 วิวสระว่ายน้ำ ใกล้ BTS เสนานิคม และ BTS ม.เกษตร
คอนโด 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 วิวสระว่ายน้ำ ใกล้ BTS เสนานิคม และ BTS ม.เกษตร
เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 2,990,000 บาทตรม.ละ 87,941 บาท
2 ห้องนอน ชั้น 3 พื้นที่ใช้สอย 34 ตร.ม.
ขายด่วน คอนโด 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 วิวสระว่ายน้ำ ใกล้ BTS เสนานิคม และ BTS ม.เกษตร พื้นที่ใช้สอย 34.9 ตร.ม. ชั้น 3 2 ห้องนอน 1 ห้อง...
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน พระราม 4 แขวงคลองตัน เขตคลองเตย เนื้อที่ 2 ไร่
ขายที่ดิน พระราม 4 แขวงคลองตัน เขตคลองเตย เนื้อที่ 2 ไร่
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ
ขาย: 361,530,000 บาทไร่ละ 180,765,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดิน พระราม 4 แขวงคลองตัน เขตคลองเตย เนื้อที่ 2 ไร่ กว้าง 88 เมตร ลึก 46 เมตร ตารางวาละ 390,000 บาท เหมาะสำหรับ ออฟฟิต, อพาร์ทเม้นท์ , คอนโด, โรงแรม โกดัง, คล...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ซอยพหลโยธิน 44 แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร ทิศตะวันตก เนื้อที่ 100 ตารางวา
ซอยพหลโยธิน 44 แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร ทิศตะวันตก เนื้อที่ 100 ตารางวา
เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 12,120,000 บาทตรว.ละ 121,200 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดิน ซอยพหลโยธิน 44 แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร ทิศตะวันตก เนื้อที่ 100 ตารางวา กว้าง 19 เมตร ลึก 17 เมตร ตารางวาละ 120,000 บาท เหมาะสำหรับ บ้านเดี่ยว, ออฟฟิต POL...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายคอนโด - ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ กรุงเทพฯ
ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ กรุงเทพฯ
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 2,900,000 บาทตรม.ละ 86,156 บาท
ชั้น 11 พื้นที่ใช้สอย 33.66 ตร.ม.
คอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ -คอนโดสูง 32 ชั้น -อยู่ชั้นที่ 11 ห้องวิวสระว่ายน้ำ -ขนาดพื้นที่ 33.66 ตร.ม. -1 ห้องนอน -1 ห้องน้ำ -1 ห้องนั่งเล่น -ที่...
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขาย บ้านเดี่ยว ชวนชื่น ลาดพร้าว (Chuanchuen Ladprao) แปลงหัวมุม ย่านเจริญเดินทางสะดวก
ขาย บ้านเดี่ยว ชวนชื่น ลาดพร้าว (Chuanchuen Ladprao) แปลงหัวมุม ย่านเจริญเดินทางสะดวก
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 13,000,000 บาท
พื้นที่ 55 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว ชวนชื่น ลาดพร้าว Chuanchuen Ladprao แปลงหัวมุม ย่านเจริญเดินทางสะดวก โครงการ ชวนชื่น ลาดพร้าว ที่ตั้ง แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพ
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขาย ออฟฟิศ สำนักงาน เฉลิมพระเกียรติ ร.9 สวนหลวง ประเวศ
ขาย ออฟฟิศ สำนักงาน เฉลิมพระเกียรติ ร.9 สวนหลวง ประเวศ
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 75,000,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 6 ห้องนอน 11 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 1440 ตร.ม.
ขาย ออฟฟิศ สำนักงาน เฉลิมพระเกียรติ ร.9 สวนหลวง ประเวศ ที่ตั้ง ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพย์ Ref no. PO-00044 เสนอขายในรา...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขาย อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น มีชั้นลอย 2 คูหา สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี เนื้อที่รวม 32 ตร.วา ขายรวม 24 ลบ. *
ขาย อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น มีชั้นลอย 2 คูหา สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี เนื้อที่รวม 32 ตร.วา ขายรวม 24 ลบ. *
ซอยสุขุมวิท 101 ถนนสุขุมวิท 101, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 24,000,000 บาท
พื้นที่ 32 ตร.วา 15 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 430 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น มีชั้นลอย 2 คูหา สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี เนื้อที่รวม 32 ตร.วา ขายรวม 24 ลบ. อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น มีชั้นลอย 2 คูหา สุขุมวิท 101 ใกล้ BT
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายบ้าน - โครงการลัดดารมย์ เพชรเกษม 69 กรุงเทพมหานคร เขตหนองแขม หนองแขม
โครงการลัดดารมย์ เพชรเกษม 69 กรุงเทพมหานคร เขตหนองแขม หนองแขม
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ
ขาย: 11,550,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 77.5 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 321 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 โถงและครัว จอดรถได้ 2 คัน ที่ดิน 177.5 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 321 ตร.ม. ราคา 11,550,000 บาท การเดินทาง ถนนบางบอน 4 สิ่งอำนวย...
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ขนาด 100 ตารางวา ซอยรามคำแหง 185 แยก 1
ขายที่ดินเปล่า ขนาด 100 ตารางวา ซอยรามคำแหง 185 แยก 1
ซอยรามคำแหง 185 ถนนรามคำแหง, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 9,000,000 บาทตรว.ละ 90,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินเปล่า ซอยรามคำแหง 185 แยก 1 ห่างจากถนนใหญ่ไม่เกิน 100 เมตร ห่างจากสถานีมีนพัฒนา สายสีส้ม 400 เมตร ขนาด 100 ตารางวา ขาย ราคา 10,000,000 บาท 100,000บาท/ตร.ว
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอย ประชาสงเคราะห์ 2
ที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอย ประชาสงเคราะห์ 2
ซอยประชาสงเคราะห์ 2 ถนนประชาสงเคราะห์, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
ขาย: 92,800,000 บาทตรว.ละ 400,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 32 ตร.วา
ที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอย ประชาสงเคราะห์ 2 ที่ตั้ง ถนนประชาสงเคราะห์ แขวงดินแดง เขตดินแดง กรุงเทพมหานคร 10400 รายละเอียดทรัพย์ - เนื้อที่ 232 ตารางวา - กว้า...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายที่ดิน - ด่วน! ขายที่ดินเปล่า ซอยพหลโยธิน 30 ตรงข้ามเมเจอร์รัชโยธิน
ด่วน! ขายที่ดินเปล่า ซอยพหลโยธิน 30 ตรงข้ามเมเจอร์รัชโยธิน
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 20,000,000 บาทตรว.ละ 134,228 บาท
พื้นที่ 1 งาน 49 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ซอยพหลโยธิน 30 ตรงข้ามเมเจอร์รัชโยธิน เนื้อที่ 149 ตรว. ราคา 20 ล้านบาท ที่ดินเปล่าแปลงมุม ในซอยพหลโยธิน ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายทางใกล้ทั
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขาย-ให้เช่าที่ดิน - ขายและให้เช่าที่ดิน 100 ตรว. ติดทางสาธารณะคอนกรีต กว้าง 16 เมตร ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส 37 เข้าออกได้หลายทาง
ขายและให้เช่าที่ดิน 100 ตรว. ติดทางสาธารณะคอนกรีต กว้าง 16 เมตร ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส 37 เข้าออกได้หลายทาง
ซอยนาคนิวาส 37, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 12,000,000 บาท
ให้เช่า: 11,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินเปล่า ขนาด 100 ตรว. หน้ากว้าง 16 เมตร ติดทางสาธารณะ ผิวถนน คอนกรีต ด้านลึก 25 เมตร ที่ตั้งแปลง ซอย สหกรณ์ 4 นาคนิวาส 37 แยก 2/3 ถ. นาคนิวาส แขวง ลาดพร้าว ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว พระราม 9 ใกล้มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ!
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว พระราม 9 ใกล้มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ!
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 54,500,000 บาทตรว.ละ 250,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 18 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถมแล้ว พระราม 9 เนื้อที่ 218 ตรว. ราคา 250,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่าถมแล้ว ในซอยพระราม 9 ทำเลดี เดินทางสะดวก รถยนต์เข้าออกได้หลายทาง ใกล้ทั้งรถไฟฟ้า โ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขาย ศุภาลัย พาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ ใกล้ MRT เพชรบุรี แบบแยกส่วนครัว ราคาลดพิเศษ
ขาย ศุภาลัย พาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ ใกล้ MRT เพชรบุรี แบบแยกส่วนครัว ราคาลดพิเศษ
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 2,800,000 บาทตรม.ละ 81,159 บาท
พื้นที่ใช้สอย 34.5 ตร.ม.
ขาย ศุภาลัย พาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ ใกล้ MRT เพชรบุรี แบบแยกส่วนครัว ราคาลดพิเศษ แบบห้อง Studio ขนาดห้อง 34.5 ตร.ม. - ขอดูห้อง หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม นก liv...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายที่ดิน - ขายบ้านพร้อมที่ดิน ในซอยสุขุมวิท 29 ใกล้มหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ !
ขายบ้านพร้อมที่ดิน ในซอยสุขุมวิท 29 ใกล้มหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ !
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 170,000,000 บาทตรว.ละ 899,471 บาท
พื้นที่ 1 งาน 89 ตร.วา
ขายบ้านพร้อมที่ดิน ในซอยสุขุมวิท 29 เนื้อที่ 189 ตรว. ราคา 170 ล้านบาท ทำเลดี ใกล้ทั้งรถไฟฟ้า ห้างสรรพสินค้า มหาวิทยาลัย และโรงพยาบาล สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายอาคารพาณิชย์ 4.5 ชั้น 2 คูหา โครงการ บี อเวนิว วัชรพล สุขาภิบาล 5 แขวง ออเงิน เขตสายไหม
ขายอาคารพาณิชย์ 4.5 ชั้น 2 คูหา โครงการ บี อเวนิว วัชรพล สุขาภิบาล 5 แขวง ออเงิน เขตสายไหม
ซอยวัชรพล สุขาภิบาล 5 ถนนวัชรพล สุขาภิบาล 5, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย: 17,000,000 บาท
พื้นที่ 40 ตร.วา 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 450 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ 4.5 ชั้น 2 คูหา โครงการ บี อเวนิว วัชรพล สุขาภิบาล 5 แขวง ออเงิน เขตสายไหม คุณรวย /ราคาขาย17,000,000.-บาท ขายอาคารพาณิชย์ 4.5 ชั้น รวมห้องดาดฟ้า 2 ...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
12 เดือน
ขายโรงงาน / โกดัง - ขายโกดัง พื้นที่ เนื่อที่ 182 ตารางวา เทียนทะเล 24 หน้ากว้าง 9 ลึก7 เมตร
ขายโกดัง พื้นที่ เนื่อที่ 182 ตารางวา เทียนทะเล 24 หน้ากว้าง 9 ลึก7 เมตร
ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ
ขาย: 15,790,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 82 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 500 ตร.ม.
โกดัง พื้นที่ เกือบ 500 ตรม เทียนทะเล 24 เนื่อที่ 182 ตรว หน้ากว้าง 9 ลึก7 เมตร อยู่ใกล้กับห้าง โลสัต บิ๊กซี คุณปอ ไลน์ pp252299...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแปลงมุม 1ไร่ 76 ตารางวา(476ตารางวา)
ขายที่ดินแปลงมุม 1ไร่ 76 ตารางวา(476ตารางวา)
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 22,038,800 บาทไร่ละ 18,520,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 76 ตร.วา
ที่ดินแปลงมุม 1ไร่ 76 ตารางวา 476ตารางวา ซอยเฉลิมพระเกียรติ ร. 9 ซ.61 ถ.เฉลิมพระเกียรติ ประเวศ เขตพระโขนง กรุงเทพฯ ที่สวย แปลงมุม ติดถนน 2 ด้าน ใกล้กับ รร.อนุบา...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเนื้อที่ 155 ตารางวา หน้ากว้าง 16 เมตร พร้อมโครงสร้าง ทำเลดีมาก ริมถนนลาดพร้าว
ขายที่ดินเนื้อที่ 155 ตารางวา หน้ากว้าง 16 เมตร พร้อมโครงสร้าง ทำเลดีมาก ริมถนนลาดพร้าว
คลองเจ้าคุณสิงห์ , วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 58,900,000 บาทตรว.ละ 380,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 55 ตร.วา
ที่ดินเนื้อที่ 155 ตารางวา หน้ากว้าง 16 เมตร พร้อมโครงสร้าง ทำเลดีมาก ริมถนนลาดพร้าว quot คุณจุ๋ม Agent ไลน์ ไอดี thewitch-jj คลิกลิงค์ไลน์ quot ALS161166-8ขายท...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดิน - ขายบ้านพร้อมที่ดินในซอยพหลโยธิน ใกล้รถไฟฟ้า!
ขายบ้านพร้อมที่ดินในซอยพหลโยธิน ใกล้รถไฟฟ้า!
อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 999,999,999 บาทไร่ละ 898,876,404 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 45 ตร.วา
ขายบ้านพร้อมที่ดินในซอยพหลโยธิน ใกล้รถไฟฟ้า เนื้อที่ 445 ตรว. ราคา เสนอราคา บ้าน 2 ชั้น ในซอยพหลโยธิน 48 ทำเลดี เดินทางสะดวก รถยนต์เข้าออกได้หลายทาง แถมใกล้รถไฟ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ในซอยสุขุมวิท 23 ทำเลดี ติดมหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ !
ขายที่ดินเปล่า ในซอยสุขุมวิท 23 ทำเลดี ติดมหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ !
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 44,268,500 บาทตรว.ละ 868,010 บาท
พื้นที่ 51 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ในซอยสุขุมวิท 23 ทำเลดี ติดมหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ เนื้อที่ 51 ตรว. ราคา 868,010 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่าถมแล้ว ทำเลดี ในซอยสุขุมวิท 23 ใกล้ทั้งมหาว
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายตึกแถวติดถนนเจริญเวียง ราคาดีมาก ใกล้แหล่งชุมชน!
ขายตึกแถวติดถนนเจริญเวียง ราคาดีมาก ใกล้แหล่งชุมชน!
ถนนเจริญกรุง, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ
ขาย: 58,000,000 บาท
พื้นที่ 80 ตร.วา
ตึกแถวติดถนนเจริญเวียง ราคาดีมาก ใกล้แหล่งชุมชน เนื้อที่ 80.1 ตรว. ราคาขาย 58 ล้านบาท สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เคียง -ใกล้ BTS สถานีสะพานตากสิน -ใกล้Centre Poin
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต ใกล้ BTS บางนา
ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต ใกล้ BTS บางนา
ถนนสุขุมวิท, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 4,500,000 บาทตรม.ละ 140,625 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 32 ตร.ม.
คอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต ใกล้BTS บางนา เนื้อที่ 32 ตร.ม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ราคาขาย 4.5 ล้านบาท รวมค่าโอน - การเดินทางสะดวก ใกล้ BTS บางนา เพียง 150 ...
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 ปี
ขายคอนโด - ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท66 ใกล้BTS อุดมสุข 250 เมตร
ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท66 ใกล้BTS อุดมสุข 250 เมตร
ถนนสุขุมวิท66, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 5,500,000 บาทตรม.ละ 157,143 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 35 ตร.ม.
คอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท66 ใกล้ BTS อุดมสุข 250 เมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เนื้อที่ 35 ตร.ม ราคาขาย 5.5 ล้านบาท รวมค่าโอน - การเดินทางสะดวก ใกล้ BTS อุดมสุขเพีย...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้านพร้อมที่ดิน 280 ตร.วา ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ เข้า-ออกได้ 2 ทาง
ขายบ้านพร้อมที่ดิน 280 ตร.วา ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ เข้า-ออกได้ 2 ทาง