กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน กรุงเทพ

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 26,867 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 790 จาก 896 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายคอนโด - ขายดาวน์ Nue Noble รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น 17 A5 ห้องมุม ทิศเหนือ (เจ้าของขายเอง)
ขายดาวน์ Nue Noble รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น 17 A5 ห้องมุม ทิศเหนือ (เจ้าของขายเอง)
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 750,000 บาทตรม.ละ 25,000 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 17 พื้นที่ใช้สอย 30 ตร.ม.
ขายดาวน์คอนโด คอนโดติดรถไฟฟ้า คอนโดลาดพร้าว ห้าแยกลาดพร้าว เซนทรัลลาดพร้าว แยกรัชดาลาดพร้าว nuenoble NueNobleRatchadaLadprao รัชดาลาดพร้าว คอนโดติดรถไฟฟ้า...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายคอนโด - 428913 ขายคอนโด ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 ขนาด130 ตรม ชั้น7-8
428913 ขายคอนโด ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 ขนาด130 ตรม ชั้น7-8
ซอยสุขุมวิท 62/1, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 13,500,000 บาทตรม.ละ 103,846 บาท
3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ชั้น 7 พื้นที่ใช้สอย 130 ตร.ม.
คอนโด ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 ขนาด130 ตรม ชั้น7-8 ขนาด130 ตรม ชั้น7-8 ห้องดูเพล็กซ์สุดหรู ห้องDuplex 3ห้องนอน 4ห้องน้ำ ห้องครัว มุมทานข้าว ห้องนั้งเล่น เฟอร์นิเจ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายและให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.พลีโน่ เพชรเกษม 81
ขายและให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.พลีโน่ เพชรเกษม 81
ซอยเพชรเกษม 81 ถนนเพชรเกษม, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ
ขาย: 2,290,000 บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 92 ตร.ม.
ขายและให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.พลีโน่ เพชรเกษม 81 บนถนนเลียบคลองภาษีเจริญฝั่งใต้ เนื้อที่ 16.4 ตรว. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ บ้านเปล่า มีแอร์ห้องนอนใหญ่ 1 ตัว ต่อ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น รวมดาดฟ้า 2 คูหา ติดถนนใหญ่ถ.บรมราชชนนี
ขายอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น รวมดาดฟ้า 2 คูหา ติดถนนใหญ่ถ.บรมราชชนนี
ถนนบรมราชชนนี, ฉิมพลี, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ
ขาย: 16,900,000 บาท
พื้นที่ 63 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 384 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น รวมดาดฟ้า ขายรวม 2 คูหา รีโนเวทใหม่ ภายในอาคารโล่งเจาะทะลุถึงกันทุกชั้น ติดถนนบรมราชชนนี และถนนพุทธมณฑลสาย 1 ใกล้สถานีขนส่งสายใต้ใหม่ ทำเลดี
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขาย ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษา 51 ฉลองกรุง ตกเเต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษา 51 ฉลองกรุง ตกเเต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่
ซอยฉลองกรุง53 ถนนฉลองกรุง, ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 2,200,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 90 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 18 ตร.ว. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พร้อมเคาว์เตอร์ครัว และ 1พื้นที่จอดรถในบ้าน หน้าบ้านที่โล่งโปร่งสบาย ให้ความรู้สึกเสมือนทาวน์เฮาส์ขนาดใ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายตึกแถว 4 ชั้น มีดาดฟ้า สำเพ็ง กรุงเทพ ขนาด 14.4 ตรว ตั้งอยู่ในแหล่งชุมชนเหมาะแก่การค้าขาย
ขายตึกแถว 4 ชั้น มีดาดฟ้า สำเพ็ง กรุงเทพ ขนาด 14.4 ตรว ตั้งอยู่ในแหล่งชุมชนเหมาะแก่การค้าขาย
ถนนวานิช 1, จักรวรรดิ์, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพ
ขาย: 14,500,000 บาท
พื้นที่ 14 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 240 ตร.ม.
ตึกแถว 4 ชั้น มีดาดฟ้า 14.4 ตร.ว.สำเพ็ง 14.5 ล้านบาท ตึกแถว 4 ชั้น ดาดฟ้า 14.4 ตร.ว. สำเพ็ง ถ.ราชวงศ์ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 5 ห้องทำงาน 1 ห้องโถง กว้าง 3.6 เมตร ล...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายตึกแถว 3 ชั้น ซอยสาธุประดิษฐ์ 20 แยก 2 พื้นที่ 11 ตรว ใกล้ central พระราม3 ทำเลดีมาก ตั้งอยู่ในแหล่งชุมชนการคมนาคมสะดวก
ขายตึกแถว 3 ชั้น ซอยสาธุประดิษฐ์ 20 แยก 2 พื้นที่ 11 ตรว ใกล้ central พระราม3 ทำเลดีมาก ตั้งอยู่ในแหล่งชุมชนการคมนาคมสะดวก
ซอยสาธุประดิษฐ์ 20 ถนนสาธุประดิษฐ์, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ
ขาย: 3,200,000 บาท
พื้นที่ 11 ตร.วา 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 125 ตร.ม.
ตึกแถว 3 ชั้น 11 ตร.ว.ซอยสาธุประดิษฐ์ 20 3.2 ล้านบาท ขายตึกแถว 1 คูหา 3 ชั้น ซอยสาธุประดิษฐ์ 20 แยก 2 พื้นที่ 11 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 125 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 1...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินขนาด 96 ตร.ว. ซ.ศิริเกษม 2 แยก 4 กรุงเทพฯ
ที่ดินขนาด 96 ตร.ว. ซ.ศิริเกษม 2 แยก 4 กรุงเทพฯ
บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ
ขาย: 2,500,000 บาทตรว.ละ 26,042 บาท
พื้นที่ 96 ตร.วา
ที่ดินขนาด 96 ตร.ว. ซ.ศิริเกษม 2 แยก 4 กรุงเทพฯ Land for sale size 96 sq m. Soi Sirikasem 2, Intersection 4, Bangkok. รหัสทรัพย์ NM-10490 จุดเด่นทรัพย์ -ที่สวย ...
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมบ้านเดี่ยว 1 ชั้น ลาดประเค้า ซอย 5 เนื้อที่ 200 ตร.ว. 4 นอน 1 น้ำ ถนนลาดปลาเค้า เขตลาดพร้าว กทม.
ขายที่ดินพร้อมบ้านเดี่ยว 1 ชั้น ลาดประเค้า ซอย 5 เนื้อที่ 200 ตร.ว. 4 นอน 1 น้ำ ถนนลาดปลาเค้า เขตลาดพร้าว กทม.
ซอย5, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 16,800,000 บาทตรว.ละ 84,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดิน คอนโด อาคารพาณิชย์ โรงงาน โกดัง อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ให้คำปรึกษาและจัดหาสินเชื่อทุกธนาคาร มีบริการจัดทำการตลาดเต็มรูปแบบ ไม่มีค่าใช้จ่าย รับจัดหาบ้าน...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - นชลดดา ทาวน์โฮม3ชั้น แต่งใหม่ สวย ทำเลดี ซอยสายไหม34 ใกล้ตลาดเอซีสายไหม
นชลดดา ทาวน์โฮม3ชั้น แต่งใหม่ สวย ทำเลดี ซอยสายไหม34 ใกล้ตลาดเอซีสายไหม
ซอยสายไหม 34 ถนนพหลโยธิน, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย: 2,990,000 บาท
พื้นที่ 20 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม.
ทาวน์โฮม3 ชั้น หน้ากว้าง4 เมตร ใกล้ตลาดเอซีสายไหม ราคาเพียง 2,990,000 บาท ขนาด 20 ตรว. 4ห้องนอน 3ห้องน้ำ 1ห้องครัว พร้อมเคาท์เตอร์ และปูกระเบื้องเต็ม ปูพื้น SPC...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายบ้าน - หมู่บ้านโรยัล ปาร์ค วิลล์ สุวินทวงศ์ (Royal Park Ville) ซอยสุวินทวงศ์ 44
หมู่บ้านโรยัล ปาร์ค วิลล์ สุวินทวงศ์ (Royal Park Ville) ซอยสุวินทวงศ์ 44
ลำผักชี, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 4,500,000 บาท
พื้นที่ 63.5 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านโรยัล ปาร์ค วิลล์ สุวินทวงศ์ Royal Park Ville ที่อยู่ - ซอยสุวินทวงศ์ 44 ถนนรามอินทรา ถนนสุวินทวงศ์ 44 แขวงลำผักชี เขตหนองจอก กรุงเทพมหานคร ราคาเพียง 4,500,...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่2ชั้น133ตรว.462 ตรม.4นอน4น้ำเสนานิคม 1เข้าออกซอยลาดพร้าวได้ใกล้เกษตรนวมินทร์ใกล้รถไฟฟ้า
ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่2ชั้น133ตรว.462 ตรม.4นอน4น้ำเสนานิคม 1เข้าออกซอยลาดพร้าวได้ใกล้เกษตรนวมินทร์ใกล้รถไฟฟ้า
จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 29,900,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 33 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 462 ตร.ม.
บ้านเดี่ยวหลังใหญ่2ชั้น133ตรว.462 ตรม.4นอน4น้ำเสนานิคม 1เข้าออกซอยลาดพร้าวได้ใกล้เกษตรนวมินทร์ใกล้รถไฟฟ้า คุณจุ๋ม Agent ไลน์ ไอดี thewitch-jj คลิกลิงค์ไลน์ AHS1...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายคอนโด - ขายดาวน์คอนโด "นิว โนเบิล รัชดา-ลาดพร้าว" (เจ้าของขายเอง-ขายไม่เอากำไร เท่าทุน)
ขายดาวน์คอนโด "นิว โนเบิล รัชดา-ลาดพร้าว" (เจ้าของขายเอง-ขายไม่เอากำไร เท่าทุน)
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 503,000 บาทตรม.ละ 19,346 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 17 พื้นที่ใช้สอย 26 ตร.ม.
ขายดาวน์คอนโด quot นิว โนเบิล รัชดา-ลาดพร้าว quot เจ้าของขายเอง-ขายไม่เอากำไร เท่าทุน ใจกลางรัชดา-ลาดพร้าว ระยะทาง 150 เมตร ถึง MRT Interchange ลาดพร้าวสายสีน้ำ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายบ้าน - ขาย ทาวน์โฮม 2 ชั้น เนื้อที่ 22.5 ตร.ว. ตรงข้ามโลตัส go fresh โกสุมรวมใจ
ขาย ทาวน์โฮม 2 ชั้น เนื้อที่ 22.5 ตร.ว. ตรงข้ามโลตัส go fresh โกสุมรวมใจ
ถนน โกสุมรวมใจ , สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ
ขาย: 2,950,000 บาท
พื้นที่ 22 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 124 ตร.ม.
บ้านกว้าง 5.4 เมตร 3 ห้องนอน ห้องใหญ่มาก กันห้องเพิ่มได้ ชั้นบน 2 ห้องนอน ชั้นล่าง 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ตรงข้ามโลตัส go fresh โกสุมรวมใจ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพูแจ้ง...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายคอนโด - ขาย คอนโด Q House สาทร ทำเลดีมาก ติดสถานีรถไฟฟ้า กรุงธนบุรี ห้องใหม่ ไม่เคยเข้าอยู่ ไม่เคยปล่อยเช่า
ขาย คอนโด Q House สาทร ทำเลดีมาก ติดสถานีรถไฟฟ้า กรุงธนบุรี ห้องใหม่ ไม่เคยเข้าอยู่ ไม่เคยปล่อยเช่า
ถนนกรุงธนบุรี , คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ
ขาย: 8,390,000 บาทตรม.ละ 131,094 บาท
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 10 พื้นที่ใช้สอย 64 ตร.ม.
พื้นที่ 64.66 ตรม.วิวเมือง ระเบียงทิศตะวันออก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องนั่งเล่น พร้อมห้องครัวแยกสัดส่วน ตกแต่งสวยงาม ด้วยเฟอร์นิเจอร์ Built-In ทั้งห้อง ตู้เสื้อผ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายคอนโด - ขายคอนโด Starview พระราม 3 ชั้นสูง วิวสวยงามของโค้งแม่น้ำเจ้าพระยากว้างไกล
ขายคอนโด Starview พระราม 3 ชั้นสูง วิวสวยงามของโค้งแม่น้ำเจ้าพระยากว้างไกล
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ
ขาย: 9,800,000 บาทตรม.ละ 127,273 บาท
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 77 ตร.ม.
คอนโด Starview พระราม 3 ขนาด 77 ตร.ม. 2 นอน 2 น้ำ ชั้นสูง วิวสวยไม่บล็อก ตกแต่งด้วยพื้นหินอ่อน เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่ได้ทันที ใกล้
  • ติดถนน
  • วิวสวย
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - เดอะ คอนเนค พัฒนาการ 38 กรุงเทพฯ ใกล้ BTS อ่อนนุช
เดอะ คอนเนค พัฒนาการ 38 กรุงเทพฯ ใกล้ BTS อ่อนนุช
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 3,650,000 บาท
พื้นที่ 18.2 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 100 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น -ขนาดพื้นที่ 18.2 ตร.ว. -พื้นที่ใช้สอย 100 ตร.ม. -หน้าบ้านกว้าง 5.5 เมตร ลึก 14 เมตร -2 ห้องนอน -2 ห้องน้ำ -1 ห้องครัว -1 ห้องรับแขก -จอดรถได
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายคอนโด - ขายดาวน์ คอนโด เวีย อารีย์ ชั้น 6 ใกล้BTSอารีย์ 100 เมตร (ราคาถูกที่สุดในโครงการ)
ขายดาวน์ คอนโด เวีย อารีย์ ชั้น 6 ใกล้BTSอารีย์ 100 เมตร (ราคาถูกที่สุดในโครงการ)
ซอย อารีย์ 1, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ
ขาย: 15,990,000 บาทตรม.ละ 205,000 บาท
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 6 พื้นที่ใช้สอย 78 ตร.ม.
ขายดาวน์ คอนโด เวีย อารีย์ ชั้น 6 ใกล้BTSอารีย์ 100 เมตร ราคาถูกที่สุดในโครงการ รับเอเจ้น ราคา 15.99 ล้านบาท 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 6 ขนาด 78.75 ตร.ม. ห้อง si...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ติดถนนใหญ่พระรามเก้า ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้ม
ขายที่ดิน ติดถนนใหญ่พระรามเก้า ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้ม
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 200,000,000 บาทตรว.ละ 500,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดิน 1 ไร่พระราม 9 ติดถนนใหญ่ ทำเลดีมีอนาคต ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้ม เนื้อที่ 1 ไร่ ราคา 500,000 บาท / ตารางวา ติดถนนใหญ่หาราคานี้ไม่ได้แล้วแน่นอน ราคารวม 200,000,...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดิน ซอยนราธิวาส 13 ขนาดรวม 79 ตรว. เหมาะปลูกบ้านและอพาร์ทเม้นท์ ราคา 16.9 ล้านบาท
ขาย ที่ดิน ซอยนราธิวาส 13 ขนาดรวม 79 ตรว. เหมาะปลูกบ้านและอพาร์ทเม้นท์ ราคา 16.9 ล้านบาท
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ
ขาย: 16,900,000 บาทตรว.ละ 213,924 บาท
พื้นที่ 79 ตร.วา
ที่ดิน ซอยนราธิวาส 13 ขนาดรวม 79 ตรว. เหมาะปลูกบ้านและอพาร์ทเม้นท์ ราคา 16.9 ล้านบาท ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ในซอยนราธิวาสราชนครินทร์ 13 จากปากซอย 500 เมตร ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขาย-ให้เช่าทาวน์เฮาส์ - ให้เช่า-ขาย ทาวน์เฮาส์ 3ชั้น 4ห้องนอน 3ห้องน้ำ บ้านรังสิยา ซอยรามอินทรา74 ถนนรามอินทร บ้านอยู่ห่างจากถนนใหญ่เพียง50เมตร เพิ่งรีโนเวทเสร็จสภาพพร้อมอยู่
ให้เช่า-ขาย ทาวน์เฮาส์ 3ชั้น 4ห้องนอน 3ห้องน้ำ บ้านรังสิยา ซอยรามอินทรา74 ถนนรามอินทร บ้านอยู่ห่างจากถนนใหญ่เพียง50เมตร เพิ่งรีโนเวทเสร็จสภาพพร้อมอยู่
รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 2,950,000 บาท
ให้เช่า: 12,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 17 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น
ทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ บ้าน รังสิ ยา ซอย ราม อินทรา 74 ถนน ราม อินทร บ้าน อยู่ ห่าง จาก ถนนใหญ่ เพียง 50 เมตร เพิ่ง รี โนเวท เสร็จ สภาพ พร้อม อยู...
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว ซอยลาดพร้าว 35 ใกล้บิ๊กซีลาดพร้าว !
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว ซอยลาดพร้าว 35 ใกล้บิ๊กซีลาดพร้าว !
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 28,486,500 บาทตรว.ละ 135,650 บาท
พื้นที่ 2 งาน 10 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถมแล้ว ซอยลาดพร้าว 35 ใกล้บิ๊กซีลาดพร้าว เนื้อที่ 210 ตรว. ราคา 135,650 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่าถมแล้ว ในซอยลาดพร้าว ทำเลดี เดินทางสะดวก ทะลุออกซอยรัชดาไ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ซอยลาดพร้าว 15 ใกล้มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม !
ขายที่ดินเปล่า ซอยลาดพร้าว 15 ใกล้มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม !
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 23,660,000 บาทตรว.ละ 140,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 69 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ซอยลาดพร้าว 15 ใกล้มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม เนื้อที่ 169 ตรว. ราคา 140,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่าถมแล้ว ทำเลดี ในซอยลาดพร้าว ใกล้ทั้งมหาวิทยาลัย รถไ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น 4 คูหา ในซอยสุขุมวิท 49 !
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น 4 คูหา ในซอยสุขุมวิท 49 !
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 68,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 24 ตร.วา 3 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 330 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 3 ชั้น 4 คูหา ในซอยสุขุมวิท 49 เนื้อที่ 124 ตรว. ราคา 68 ล้านบาท ทาวน์โฮม 3 ชั้น 4 คูหา ขนาด 3 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ พื้นที่ใช้สอย 330 ตารางเมตร
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายบ้าน - บ้านแฝด 2 ชั้น หมู่บ้านเต็มสิริวิลล่า เลียบวารี 37
บ้านแฝด 2 ชั้น หมู่บ้านเต็มสิริวิลล่า เลียบวารี 37
โคกแฝด, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 3,390,000 บาท
พื้นที่ 36 ตร.วา 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 160 ตร.ม.
บ้านแฝด 2 ชั้น หมู่บ้านเต็มสิริวิลล่า เลียบวารี 37 ที่ตั้ง ต.โคกแฝด อ.หนองจอก กรุงเทพ รายละเอียด - เนื้อที่ 36.9 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 160 ตร.ม. - 4 ห้องนอน 2 ห้อ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น บ้านกลางเมือง พระราม 9 หลังมุม พท 19.1 ตรว หน้าบ้านหันหน้าทางทิศตะวันตกเฉียงใต้
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น บ้านกลางเมือง พระราม 9 หลังมุม พท 19.1 ตรว หน้าบ้านหันหน้าทางทิศตะวันตกเฉียงใต้
ซอยรามคำแหง 39, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 5,600,000 บาท
พื้นที่ 19 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 149 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 3 ชั้น บ้านกลางเมือง พระราม 9 ซอยรามคำแหง 39 19.1 ตร.ว. 149 ตร.ม. เป็นบ้านหลังมุม 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ หน้ากว้าง 5 เมตร หน้าบ้านหันหน้าทางทิศตะวันตกเฉีย...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ