กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ใน ปทุมธานี

  • ขายที่ดิน
พบ 2,237 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 5 จาก 75 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ที่ดินสวย เหมาะสร้างบ้าน โกดัง ถมแล้วใกล้มอเตอร์เวย์เพียง 400 เมตร
ที่ดินสวย เหมาะสร้างบ้าน โกดัง ถมแล้วใกล้มอเตอร์เวย์เพียง 400 เมตร
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 7,900,000 บาทตรว.ละ 19,750 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ถมแล้วใกล้มอเตอร์เวย์ ถมแล้ว 1-1-95 ไร่ แบ่งขาย 1 ไร่ได้ 400 ตารางวา ราคา 7,900,000 บาท 195 ตารางวา ราคา 3,850,000 บาท หน้ากว้าง x ยาว / 77x31 ม. ถนนคอนกรีตกว้า
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายที่ดิน - ขายด่วน!! ถมแล้วที่สวยสร้างโรงงานได้ เนื้อที่ 2-0-24 ไร่ หน้ากว้าง x ยาว / 50 66 ม.
ขายด่วน!! ถมแล้วที่สวยสร้างโรงงานได้ เนื้อที่ 2-0-24 ไร่ หน้ากว้าง x ยาว / 50 66 ม.
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 6,500,000 บาทไร่ละ 3,155,340 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 24 ตร.วา
ที่ดินถมแล้วน้ำไฟหน้าแปลง ถนนด้านข้างกว้าง 10 เมตร พื้นที่สีม่วงสร้างโรงงานได้ สถานที่ใกล้เคียง ถนนรังสิต-นครนายก 4 กม. ถนนลำลูกกา 7 กม. บริษัททองการ์เด้น 4 กม.
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายที่ดิน - ที่ดินเหมาะทำบ้านพัก ห้องเช่า โลเคชั่นที่ดินเหมาะสำหรับการลงทุน
ที่ดินเหมาะทำบ้านพัก ห้องเช่า โลเคชั่นที่ดินเหมาะสำหรับการลงทุน
รังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 982,800 บาทตรว.ละ 7,800 บาท
พื้นที่ 1 งาน 26 ตร.วา
ที่ดินทำเลทอง คลอง 6 ใกล้ ม.ราชมงคล ธัญบุรี ซ.สุสวาส คลอง 6 ธัญบุรี ปทุมธานี ทำคอนโด หอพัก บ้านพัก อพาร์ทเมนท์ โลเคชั่นที่ดินเหมาะสำหรับลงทุน 126 ตรว. 982,800 บ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินสวนผสม 1 ไร่ รังสิต-คลอง 9 ถมแล้ว มีคลองขุด ผลไม้ดกพร้อมเก็บกิน ราคา 1.5 ล้าน
ขายที่ดินสวนผสม 1 ไร่ รังสิต-คลอง 9 ถมแล้ว มีคลองขุด ผลไม้ดกพร้อมเก็บกิน ราคา 1.5 ล้าน
ซอยเอี่ยมสะอาด เลียบคลอง 9, บึงบา, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 1,500,000 บาทตรว.ละ 3,750 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินสวยสภาพพร้อมอยู่ ไม่ต้องรอปลูกใหม่ ขายที่ดินสวนผสมตั้งอยู่ซอยเอี่ยมสะอาด เลียบคลอง 9 ฝั่งตะวันออก ปทุมธานี แปลงนี้เจ้าของดูแลอย่างดี ปรับสภาพพื้นที่ให้พร้
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายที่ดิน - Exclusive ดีล ที่ดินรูปสี่เหลี่ยมสวย 2 ไร่ คลองสาม คลองหลวง ใกล้ตลาดไทยสมบูรณ์
Exclusive ดีล ที่ดินรูปสี่เหลี่ยมสวย 2 ไร่ คลองสาม คลองหลวง ใกล้ตลาดไทยสมบูรณ์
ซอยคลอง3 ถนนคลองหลวง, คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 14,400,000 บาทไร่ละ 7,200,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดินทำเลศักยภาพ คลองสาม 1/17 คลองหลวง ปทุมธานี เนื้อที่ 2 ไร่เต็ม 800 ตร.ว. รูปแปลงสวยเป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้าสมบูรณ์แบบ วางผังง่าย คุ้มค่าทุกตารางนิ้ว คุ้มค่าที่
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 4-2-44 ไร่ รังสิต-นครนายก ซอยบึงบอน 1
ขายที่ดินเปล่า 4-2-44 ไร่ รังสิต-นครนายก ซอยบึงบอน 1
ซอยบึงบอน1 ถนนรังสิต-นครนายก, บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 9,588,800 บาทไร่ละ 2,080,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 2 งาน 44 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 4ไร่ 2งาน 44 ตร.ว. รังสิต-นครนายก พื้นที่ขนาดใหญ่ บรรยากาศดี เหมาะสำหรับลงทุน และสร้างที่อยู่อาศัย จัดสรร โกดัง รีสอร์ตบ้านสวน ถนนซอยหน้ากว้าง 7.5 เ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายที่ดิน - ขายด่วน ! ที่ดินใกล้ ม.กรุงเทพ 50 ตารางวา ติดถนนลาดยาง ถมแล้ว
ขายด่วน ! ที่ดินใกล้ ม.กรุงเทพ 50 ตารางวา ติดถนนลาดยาง ถมแล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 1,700,000 บาทตรว.ละ 34,000 บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา
ขายด่วน ที่ดินใกล้ ม.กรุงเทพ 50 ตารางวา ติดถนนลาดยาง ถมแล้ว ๏ ซ.คลองหลวง 31 คลองหลวง ปทุมธานี สถานที่ตั้ง ซอย คลองหลวง 31 ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ปักห
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้ว 789.5 ตร.ว. ซอย รสพ. ม.3 บางพูน ปทุมธานี ใกล้ถนนรังสิต ปทุมธานี
ขายที่ดินถมแล้ว 789.5 ตร.ว. ซอย รสพ. ม.3 บางพูน ปทุมธานี ใกล้ถนนรังสิต ปทุมธานี
ซอยรสพ. ม.3 ถนนรังสิต-ปทุมธานี, บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 13,500,000 บาทไร่ละ 6,844,106 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 89 ตร.วา
ที่ดินถมแล้วแปลงใหญ่ ทำเลบางพูน ปทุมธานี เนื้อที่รวม 789.5 ตารางวา ขนาดเกือบ 2 ไร่ อยู่ในซอย รสพ. หมู่ 3 ตำบลบางพูน ทำเลชุมชน เดินทางเชื่อมต่อถนนรังสิต ปทุมธานี
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินศักยภาพสูง เนื้อที่ 99 ไร่ 1 งาน 74 ตารางวา ติดถนนรังสิต นครนายก คลอง 6
ขายที่ดินศักยภาพสูง เนื้อที่ 99 ไร่ 1 งาน 74 ตารางวา ติดถนนรังสิต นครนายก คลอง 6
รังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 650,000,000 บาทไร่ละ 6,536,934 บาท
พื้นที่ 99 ไร่ 1 งาน 74 ตร.วา
ที่ดินศักยภาพสูง เนื้อที่ 99 ไร่ 1 งาน 74 ตารางวา ติดถนนรังสิต นครนายก คลอง 6 ขนาดพื้นที่ 99 ไร่ 1 งาน 74 ตารางวา ที่ตั้ง ตำบลรังสิตเหนือ อำเภอธัญบุรี จังหวัดปท
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ทำเลดี อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ทำเลดี อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 39,900,000 บาทไร่ละ 8,608,414 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 2 งาน 54 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ทำเลดี อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี ที่ตั้ง ซอยบงกช11 ตำบลคลองสอง อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี 12120 ขนาดเนื้อที่ 4 ไร่ 2 งาน 54 ตารา
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดินใกล้ตลาดไท 200 ตารางวา ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ถมแล้ว 2 ซอย เทพกุญชร 39 คลองหลวง ปทุมธานี
ขายด่วนที่ดินใกล้ตลาดไท 200 ตารางวา ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ถมแล้ว 2 ซอย เทพกุญชร 39 คลองหลวง ปทุมธานี
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 4,400,000 บาทตรว.ละ 22,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ขายด่วนที่ดินใกล้ตลาดไท 200 ตารางวา ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ถมแล้ว 2 ซอย เทพกุญชร 39 คลองหลวง ปทุมธานี สถานที่ตั้ง ชอย เทพกุญชร 39 ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธาน
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 21 ถ.346 ต.หน้าไม้ อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี
ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 21 ถ.346 ต.หน้าไม้ อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี
ถนน346, หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
ขาย: 380,000 บาทตรว.ละ 3,551 บาท
พื้นที่ 1 งาน 7 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 105 ตร.ว. ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว -อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346 ราคา 420,000 บาท -รหัสทรัพย์ 6444 -ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 20 เนื้อ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายถูกบ้านเดี่ยวสีวลีรังสิต 2 ( คลอง 2 ) ปทุมธานี เนื้อที่ 75 ตร.ว. ราคาต่อรองได้อีก
ขายถูกบ้านเดี่ยวสีวลีรังสิต 2 ( คลอง 2 ) ปทุมธานี เนื้อที่ 75 ตร.ว. ราคาต่อรองได้อีก
รังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 4,900,000 บาท
Listing no. 92048 รายละเอียดทรัพย์ Property Detail - บ้านสีวลี รังสิต 2 ซ. 17 - เนื้อที่ 75 ตารางวา - พื้นที่ใช้สอย ประมาณ 150 ตารางเมตร - 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ -
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ที่ดินคลอง 11 อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี พีพัฒน์ เฟต 2
ที่ดินคลอง 11 อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี พีพัฒน์ เฟต 2
นพรัตน์, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 2,398,350 บาทไร่ละ 590,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 26 ตร.วา
ที่ดินคลอง 11 อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี พีพัฒน์ เฟต 2 ที่ดินแบ่งขายทำเลดี เนื้อที่ 4-0-26 ไร่ ไร่ละ 590,000 บาท ราคารวม 2,398,350 บาท รายละเอียดที่ดิน ฿เงินสด ฟรีโอ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายด่วน ที่ดิน 100 ตร.วา (ที่ดินจัดสรรเดิม) อ.ลำลูกกา คลอง12
ขายด่วน ที่ดิน 100 ตร.วา (ที่ดินจัดสรรเดิม) อ.ลำลูกกา คลอง12
บึงคอไห, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 400,000 บาทตรว.ละ 4,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินเปล่า 100 ตร.วา ที่จัดสรรเก่า อยู่ในเส้นลำลูกกาคลอง 12 เข้าออกถนนใหญ่ได้ทั้งเส้นลำลูกกา และ รังสิต-นครนายก สถานที่ใกล้เคียง - ถนนเชื่อมต่อ อ.ธัญบุรี รังสิ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 6 ไร่เศษ ใกล้ตลาดไอยรา คลองสอง
ขายที่ดิน 6 ไร่เศษ ใกล้ตลาดไอยรา คลองสอง
ซอย20 ถนนไอยรา, คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 40,300,000 บาทไร่ละ 6,500,000 บาท
พื้นที่ 6 ไร่ 80 ตร.วา
ที่ดินสวยมาก 6 ไร่เศษ ซอยไอยรา 20 ราคา 6.5 ล้าน/ไร่ รวมโอน หน้ากว้าง 90x112ม. ถนนหน้าที่ดินกว้าง 8 เมตร อยู่ข้างโกดังใหญ่ โทร. louise.louise
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 70 ตรว. ในหมู่บ้าน ชัยพฤกษ์ รังสิต ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธาน
ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 70 ตรว. ในหมู่บ้าน ชัยพฤกษ์ รังสิต ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธาน
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 1,120,000 บาทตรว.ละ 16,000 บาท
พื้นที่ 70 ตร.วา
ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 70 ตรว. ในหมู่บ้านชัยพฤกษ์ รังสิต ถนนลำลูกกา 11 คลอง2 ที่ดินถมแล้ว เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย เป็นส่วนตัว มีรปภ.หมู่บ้าน ชัยพฤกษ์ รังสิต ต.คูคต
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายถูก ที่ดินเปล่า ถมแล้ว แปลงหัวมุม รังสิต-นครนายก60
ขายถูก ที่ดินเปล่า ถมแล้ว แปลงหัวมุม รังสิต-นครนายก60
ซอย60 ถนนรังสิตนครนายก, ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 6,440,000 บาทตรว.ละ 23,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 80 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถมแล้ว แปลงมุม ติดถนน 2 ด้าน ตั้งอยู่ซอยรังสิต-นครนายก 60 ต.ประชาธิปัตย์ อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี ซอยหมู่บ้านนฐิดา เนื้อที่ทั้งหมด 280 ตรว. หน้ากว้าง 56
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายถูกมาก ที่ดินพร้อมบ้าน 3 หลัง ซอยธรรมสุธีร์ 13 เมืองปทุมธานี
ขายถูกมาก ที่ดินพร้อมบ้าน 3 หลัง ซอยธรรมสุธีร์ 13 เมืองปทุมธานี
ซอยธรรมสุธีร์ 13 ถนนกรุงเทพ-ปทุม, บางเดื่อ, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 2,700,000 บาทตรว.ละ 25,962 บาท
พื้นที่ 1 งาน 4 ตร.วา
ขายถูกมาก ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ตั้งอยู่ ซอยธรรมสุธีร์ 13 ต.บางเดื่อ อ.เมือง จ.ปทุมธานี เนื้อที่ 104 วา เป็นหลังมุม ติดถนน หน้ากว้างประมาณ 21 เมตร ลึก 5 เมตร
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดิน 1 งาน ซ.คลองห้าตะวันตก 73 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
ขาย ที่ดิน 1 งาน ซ.คลองห้าตะวันตก 73 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 800,000 บาทตรว.ละ 8,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดิน 1 งาน ซ.คลองห้าตะวันตก 73 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี . ขาย ที่ดิน 1 งาน หน้ากว้างประมาณ 17 เมตร ลึกประมาณ 22 เมตร หันหน้าทิศใต้ โซนสีชมพู . ที่ตั้ง ต.คลองห้า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้ว ซอยเวิร์คพอยท์ บางพูด เมืองปทุมธานี
ขายที่ดินถมแล้ว ซอยเวิร์คพอยท์ บางพูด เมืองปทุมธานี
ซอยหมู่บ้านพูนลาภ ถนนเลียบคลองเปรมประชา, บางพูด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 1,550,000 บาทตรว.ละ 19,136 บาท
พื้นที่ 81 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว ซอยเวิร์คพอยท์ บางพูด เมืองปทุมธานี ทำเลดี เดินทางสะดวก พร้อมปลูกบ้านได้ทันที ที่ตั้ง ซอยเวิร์คพอยท์ หมู่บ้านพูนลาภ ตำบลบางพูด อำเภอเมือง จังหวัดปท
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ที่ดินถมแล้ว ติดถนนคอนกรีต อ.คลองหลวง ไกล้มอเตอร์เวย์
ที่ดินถมแล้ว ติดถนนคอนกรีต อ.คลองหลวง ไกล้มอเตอร์เวย์
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 2,490,000 บาทตรว.ละ 6,225 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินติดถนน ถมแล้ว ติดคอนกรีต 8 เมตร น้ำ ไฟ 3 เฟส หน้าแปลง ตัดไปมอเตอร์เวย์ได้ คลอง 6 ซอย 31 ใกล้รังสิตนครนายก ใกล้ ม. ราชมงคล 1 ไร่ 2.49 ล้าน ก 24.6x65 m 1.5
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ที่ดินทำเลดี เหมาะทำบ้าน ใกล้มอเตอร์เวย์ ที่ดินทำบ้านสวน โกดัง แบ่งขาย 2 แปลงเท่านั้น
ที่ดินทำเลดี เหมาะทำบ้าน ใกล้มอเตอร์เวย์ ที่ดินทำบ้านสวน โกดัง แบ่งขาย 2 แปลงเท่านั้น
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 3,670,000 บาทไร่ละ 1,525,988 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 62 ตร.วา
ที่ดินทำเลดี เหมาะทำบ้าน ใกล้มอเตอร์เวย์ คลอง 5 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ที่ดินปทุมธานี อำเภอคลองหลวง ที่ดินทำบ้านสวน โกดัง แบ่งขาย 2 แปลงเท่านั้น เนื้อที่ 2 ไร่ 1
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ที่ดินทำเลทอง ไกล้ทางด่วนคลองสี่ คลองหลวง โฉนดครุฑแดง พร้อมโอน
ที่ดินทำเลทอง ไกล้ทางด่วนคลองสี่ คลองหลวง โฉนดครุฑแดง พร้อมโอน
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 2,190,000 บาทตรว.ละ 9,563 บาท
พื้นที่ 2 งาน 29 ตร.วา
ที่ดินทำเลทอง ใกล้ทางด่วน คลอง 4 คลองหลวง ปทุมธานี ซอยคลองสี่ 8 เนื้อที่ 229 ตร.ว ราคา 2,190,000 บาท สถานที่ใกช้เคียง ห่างตลาดไท 5 กม. วัดธรรมกาย 4 กม ทางขึ้นมอ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าแปลงมุม ถมแล้ว ซอยเทคโนโลยีแหลมทอง ทำเลศักยภาพ อำเภอเมืองปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่าแปลงมุม ถมแล้ว ซอยเทคโนโลยีแหลมทอง ทำเลศักยภาพ อำเภอเมืองปทุมธานี
ซอยเทคโนโลยีแหลมทอง ถนนกรุงเทพฯ ปทุมธานี, บางหลวง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 5,892,000 บาทไร่ละ 4,800,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 91 ตร.วา
ที่ดินเปล่าแปลงมุม ถมแล้ว ทำเลศักยภาพ อำเภอเมืองปทุมธานี ซอยเทคโนโลยีแหลมทอง ใกล้ถนนราชพฤกษ์ และถนนกรุงเทพฯ-ปทุมธานี บางหลวง อำเภอเมืองปทุมธานี ปทุมธานี 12000 เ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ที่ดิน 100 ตารางวา บ้านสินธร รังสิต - ปทุมธานี ขายถูกมาก
ที่ดิน 100 ตารางวา บ้านสินธร รังสิต - ปทุมธานี ขายถูกมาก
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 1,390,000 บาทตรว.ละ 13,900 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดิน 100 ตารางวา หมู่บ้านสินธร รังสิต - ปทุมธานี ขายถูกมาก ที่ตั้ง ตำบลบางพูน อำเภอเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี 12000 รายละเอียดทรัพย์ - ที่ดินเปล่า เนื้อที่
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน รังสิตคลอง 13 ติดถนน ไร่ละไม่ถึงล้าน
ขายที่ดิน รังสิตคลอง 13 ติดถนน ไร่ละไม่ถึงล้าน
หนองสามวัง, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 6,400,000 บาทไร่ละ 800,000 บาท
พื้นที่ 8 ไร่
ที่ดิน รังสิตคลอง 13 ติดถนน ไร่ละไม่ถึงล้านโทร ที่ตั้ง ตำบลหนองสามวัง อำเภอหนองเสือ จังหวัดปทุมธานี 12170 ขนาดเนื้อที่ 8 ไร่ รายละเอียด ที่ดิน 8 ไร่ แปลงละ 2 ไร
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 153 ตารางวา ซอยบึงบอน 3 ถนนเลียบคลอง 8 ตะวันออก ตำบลบึงบอน อำเภอหนองเสือ จังหวัดปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 153 ตารางวา ซอยบึงบอน 3 ถนนเลียบคลอง 8 ตะวันออก ตำบลบึงบอน อำเภอหนองเสือ จังหวัดปทุมธานี
ซอย3 ถนนบึงบอน, บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 994,500 บาทตรว.ละ 6,500 บาท
พื้นที่ 1 งาน 53 ตร.วา
ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 153 ตารางวา ซอยบึงบอน 3 ถนนเลียบคลอง 8 ตะวันออก ตำบลบึงบอน อำเภอหนองเสือ จังหวัดปทุมธานี 12170 ขาย 994,500 บาท 6,500 บาท/ ตารางวา ที่ดินเปล
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 1 ไร่ ติดถนนเลียบวงแหวน ลำลูกกา ปทุมธานี
ขายที่ดิน 1 ไร่ ติดถนนเลียบวงแหวน ลำลูกกา ปทุมธานี
ถนนวงแหวนตะวันออก, บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 8,816,000 บาทไร่ละ 7,600,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 64 ตร.วา
ที่ดิน 1 ไร่ 64 ตารางวา หน้ากว้าง 30 เมตร ลึก 62 เมตร หน้าติดถนนเลียบวงแหวนลำลูกกา ด้านข้างติดถนนซอยยาวสุดแนวเขตที่ดิน ราคาเสนอขาย 19,000 บาท ต่อตารางวา ซื้อ ขา
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 85 ตร.วา ซ.บงกช 32 คลอง 2 อ.คลองหลวง ปทุมธานี 1,350,000 บาท
ขายที่ดิน 85 ตร.วา ซ.บงกช 32 คลอง 2 อ.คลองหลวง ปทุมธานี 1,350,000 บาท
ซอยบงกช 32 ถนนซอย รังสิต-นครนายก 31, คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 1,350,000 บาทตรว.ละ 15,882 บาท
พื้นที่ 85 ตร.วา
ที่ดิน 85 ตร.วา ซ.บงกช 32 ถนนซอย รังสิต-นครนายก 31 ต.คลองสอง อ.คลองหลวง ปทุมธานี 1,350,000 บาท 15,882 บาท/ตร.วา หน้ากว้างติดถนนซอย 16 เมตร ลึก 19 เมตร ห่างแหล่ง...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 วัน