กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศของ ณัฐพงศ์ zun

พบ 1,874 ประกาศ กำลังแสดงหน้า 55 จาก 63 หน้า
บริษัท: SKN Estate
พื้นที่: กรุงเทพ ปริมณฑล

ประธาน 1 ตำบล 1 ลูกกตัญญู อสังหาฯ 7000 คน 7000 ตำบลทั่วประเทศ

ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ให้เช่าทาวน์เฮาส์ - BTS อุดมสุข 2 กม.ให้เช่าทาวเฮ้าส์ 2 ชั้น 18 ตร.วา.150 ตร.ม. รร.นานาชาติกลอรี่สิงคโปร์ 800 ม.
BTS อุดมสุข 2 กม.ให้เช่าทาวเฮ้าส์ 2 ชั้น 18 ตร.วา.150 ตร.ม. รร.นานาชาติกลอรี่สิงคโปร์ 800 ม.
ซอยวชิรธรรมสาธิต 36-44 ถนนสุขุมวิท อุดมสุข, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ให้เช่า: 14,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 18 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม.
BTS อุดมสุข 2 กม.ให้เช่าทาวเฮ้าส์ 2 ชั้น 18 ตร.วา.150 ตร.ม. รร.นานาชาติกลอรี่สิงคโปร์ 800 ม. 2 นอน 2 น้ำ รีโนเวทใหม่ 14,998 B-M เซ็นทรัล บางนา 1.8 กม.แหล่งช้อปป
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ราชภัฎศรีสะเกษ 1.6 กม. ทำเลดี เหมาะกับทำโฮมออฟฟิศติดถนน ใจกลางเมือง 2 นอน 3 น้ำ 27 ตร.วา.324 ตร.ม.ม.
ราชภัฎศรีสะเกษ 1.6 กม. ทำเลดี เหมาะกับทำโฮมออฟฟิศติดถนน ใจกลางเมือง 2 นอน 3 น้ำ 27 ตร.วา.324 ตร.ม.ม.
ซอยศรีสะเกษ-อุบล ถนนศรีสะเกษ-อุบล 226, ตาโกน, เมืองจันทร์, ศรีสะเกษ
ให้เช่า: 6,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 28 ตร.วา 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 325 ตร.ม.
อาคารพาณิชย 3 ชั้น 28 ตร.วา.325ตร.ม.ม.ราชภัฎศรีสะเกษ 1.6 กม. ทำเลดี เหมาะกับทำโฮมออฟฟิศ ทำธุรกิจ ค้าขาย 6,998 B-M ขาย 3.0 ล้าน ตลาดยูเทิร์น ศรีสะเกษ 1.8 กม.หาขอ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น สไตล์ Modern 3 นอน 2 น้ำ รร.นานาชาติดราก้อน 2.7 กม.ไม่มีเฟอร์ 24 ตร.วา.200 ตร.ม แยกบางคูเวียง เดินทางสะดวก
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น สไตล์ Modern 3 นอน 2 น้ำ รร.นานาชาติดราก้อน 2.7 กม.ไม่มีเฟอร์ 24 ตร.วา.200 ตร.ม แยกบางคูเวียง เดินทางสะดวก
ซอยโวัดพระเงิน ยธาธิการ-นนทบุรี2027 ถนนวัดพระเงิน, ปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี
ให้เช่า: 7,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 25 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 205 ตร.ม.
ตลาดพระเงิน 0.9 กม.MRT ตลาดบางใหญ่ 6.4 กม.ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น สไตล์ Modern 3 นอน 2 น้ำ รร.นานาชาติดราก้อน 2.7 กม.ไม่มีเฟอร์ 24 ตร.วา.200 ตร.ม.7,998 B-M แย
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ตลาดนัดวัดนราภิรมย์ 5.6 กม. นราภิรมย์-บางเลนให้เช่า-ขายโกดัง Factory 503ตร.ม. พร้อมสำนักงาน 2 ชั้น 3 น้ำ รร.บ้านนราภิรมย์ 1.9 กม.
ตลาดนัดวัดนราภิรมย์ 5.6 กม. นราภิรมย์-บางเลนให้เช่า-ขายโกดัง Factory 503ตร.ม. พร้อมสำนักงาน 2 ชั้น 3 น้ำ รร.บ้านนราภิรมย์ 1.9 กม.
ซอยตลาดนัดวัดนราภิรมย์ 5.6 กม. นฐ.3004-3038 ถนนกรุงนนท์-จงถนอม, นราภิรมย์, บางเลน, นครปฐม
ให้เช่า: 64,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 งาน 28 ตร.วา 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 503 ตร.ม.
โกดัง Factory 503ตร.ม.พร้อมสำนักงาน 2 ชั้น 3 น้ำ รร.บ้านนราภิรมย์ 1.9 กม. รพ.หลวงพ่อเปิ่น 9.0 กม.เดินทางสะดวก หาของกินง่าย 64,998 B-M ขาย 12 ล้านบาท นราภิรมย์-บ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ม.ราชภัฏสวนสุนันทา นครปฐม 2.5 กม. เช่า-ขายโกดัง พร้อมสำนักงาน 2 ชั้น ศาลายา-คลองโยง 178 ตร.วา. 715 ตร.ม.4 น้ำ
ม.ราชภัฏสวนสุนันทา นครปฐม 2.5 กม. เช่า-ขายโกดัง พร้อมสำนักงาน 2 ชั้น ศาลายา-คลองโยง 178 ตร.วา. 715 ตร.ม.4 น้ำ
ซอยนฐ.3004 ถนนศาลายา-บางภาษี , คลองโยง, พุทธมณฑล, นครปฐม
ให้เช่า: 79,999 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 งาน 78 ตร.วา 2 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 715 ตร.ม.
โกดัง พร้อมสำนักงาน 2 ชั้น ศาลายา-คลองโยง 178 ตร.วา. 715 ตร.ม.4 น้ำ 79,999 B-M ขาย 16.5 ล้าน รพ.ตุลาการเฉลิมพระเกียรติ 3.3 กม.ถ.ศาลายา-บางภาษี นฐ.3004 เดินทางสะ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดิน หนองเสือ คลอง14 251ตร.วา. รีบใช้เงิน วัดประสิทธิเวช 4.2 กม.ติดถนนสาธารณะ ลาดยางแล้ว ตลาดธนกิจ หนองเสือ 5กม. ปทุมธานี
ขาย ที่ดิน หนองเสือ คลอง14 251ตร.วา. รีบใช้เงิน วัดประสิทธิเวช 4.2 กม.ติดถนนสาธารณะ ลาดยางแล้ว ตลาดธนกิจ หนองเสือ 5กม. ปทุมธานี
ซอยรังสิต-นครนายก คลอง 14 ถนนติดถนนสาธารณะ ลาดยาง , หนองสามวัง, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 799,998 บาทตรว.ละ 3,187 บาท
พื้นที่ 2 งาน 51 ตร.วา
ที่ดิน หนองเสือ 251 ตร.วา.ทำเลดี ติดถนน ติดคลอง เจ้าของรีบใช้เงินรักษาตัว วัดประสิทธิเวช 4.2 กม 799,999 B-M ตลาดธนกิจ หนองเสือ 5.6 กม. ถนนด้านหนัาเป็นสาธารณะ ลา
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ตลาดแครายพลาซ่า 4.3 กม. ให้เช่า-ขายโกดัง เกือบไร่ สำนักงาน 2 ชั้น 5 นอน ซีเจ บางน้ำจืด 2.0 กม. ทันสมัย อากาศดี ม.ธนบุรี 8.1 กม.1,160 ตร.ม.
ตลาดแครายพลาซ่า 4.3 กม. ให้เช่า-ขายโกดัง เกือบไร่ สำนักงาน 2 ชั้น 5 นอน ซีเจ บางน้ำจืด 2.0 กม. ทันสมัย อากาศดี ม.ธนบุรี 8.1 กม.1,160 ตร.ม.
ซอยเลียบคลองเเคราย ถนนซีเจ บางน้ำจืด 2.0 กม., สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
ให้เช่า: 84,996 บาท/เดือน
พื้นที่ 3 งาน 2 ตร.วา 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 1160 ตร.ม.
โกดัง สำนักงาน 2ชั้น 5นอน 4 น้ำ ติดถนนใหญ่ เลียบคลองเเคราย ติดคลอง สะอาด โปร่ง ทันสมัย อากาศดี ม.ธนบุรี 8.1 กม.302ตร.วา.ทำเลดี เหมาะกับคลังสินค้า สำนักงาน โรงงา
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ตลาดตาลักษณ์ 1.4 กม. เทเลอร์เข้าได้ ล้งทุเรียน เทศบาลหนองคล้า 700 ม. PTT Station ให้เช่าร้าน 242ตร.ม. 102ตร.วา.ทำเลดี ติดถนนใหญ่ 2นอน
ตลาดตาลักษณ์ 1.4 กม. เทเลอร์เข้าได้ ล้งทุเรียน เทศบาลหนองคล้า 700 ม. PTT Station ให้เช่าร้าน 242ตร.ม. 102ตร.วา.ทำเลดี ติดถนนใหญ่ 2นอน
ซอยสุขุมวิท ถนนหนองคล้า, ทุ่งเบญจา, ท่าใหม่, จันทบุรี
ให้เช่า: 29,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 งาน 2 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 242 ตร.ม.
ตลาดตาลักษณ์ 1.4 กม. เทเลอร์เข้าได้ ล้งทุเรียน เทศบาลหนองคล้า 700 ม. PTT Station ปตท. ให้เช่าร้าน 242 ตร.ม. 102 ตร.วา.ทำเลดี ติดถนนใหญ่ 2นอน 2น้ำ 29,998 B-M หาข
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าคอนโด - รร.นานาชาติฮาร์โรว์ กรุงเทพ 2.9 กม. MRT หลักสี่ 900 ม.ให้เช่าคอนโด ชั้น8 29ตร.ม.เดอะคิวบ์ แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 1 นอน
รร.นานาชาติฮาร์โรว์ กรุงเทพ 2.9 กม. MRT หลักสี่ 900 ม.ให้เช่าคอนโด ชั้น8 29ตร.ม.เดอะคิวบ์ แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 1 นอน
ซอยแจ้งวัฒนะ 10 ถนนแจ้งวัฒนะ 10, ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ
ให้เช่า: 8,998 บาท/เดือน
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 พื้นที่ใช้สอย 29 ตร.ม.
คอนโด ชั้น 8 ห้อง ย่านวิภาวดี 29ตร.ม.มีเฟอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 1 นอน 1 น้ำ 8,998 B-M 1 แอร์ ตลาดเมืองทอง 1.8 กม.เดินทางสะดวก Harrow International School Bangko
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าคอนโด - ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 1 นอน BTS แบริ่ง 450 ม.ให้เช่าคอนโด ชั้น15 1น้ำ 31ตร.ม.อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง 1.2 กม.
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 1 นอน BTS แบริ่ง 450 ม.ให้เช่าคอนโด ชั้น15 1น้ำ 31ตร.ม.อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง 1.2 กม.
ซอยสุขุมวิท 107 ถนนแบริ่ง 4, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 12,998 บาท/เดือน
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 15 พื้นที่ใช้สอย 31 ตร.ม.
คอนโด ชั้น15 ทำเลเด่น บรรยากาศดี ไม่ร้อน รร.ไทยซิกข์นานาชาติ 900 ม. 1 นอน 1 น้ำ 31ตร.ม.12,998 B-M อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง 1.2 กม.แหล่งช้อปปิ้ง เข้าออกได้หลายทาง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - บ้านหัวโกรก-หนองรี วิวสระน้ำ 6น้ำ บางพระ ถ.ชลบุรี-พัทยา ให้เช่าสำนักงาน โกดัง 245ตร.ม. 5ห้อง 205 ตร.วา. แหล่งท่องเที่ยว แกรนด์แคนยอน
บ้านหัวโกรก-หนองรี วิวสระน้ำ 6น้ำ บางพระ ถ.ชลบุรี-พัทยา ให้เช่าสำนักงาน โกดัง 245ตร.ม. 5ห้อง 205 ตร.วา. แหล่งท่องเที่ยว แกรนด์แคนยอน
ซอยวัดสมานราษฎร์สามัคคี ถนนชลบุรี-พัทยา, หนองข้างคอก, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
ให้เช่า: 39,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 65 ตร.วา 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 245 ตร.ม.
สำนักงาน โกดัง พร้อมออฟฟิศ ชลบุรี 245 ตร.ม. 5ห้อง 205 ตร.วา. ดีไซน์สวยงาม บรรยากาศร่มรื่น วิวสระน้ำ 6 น้ำ 39,998 B-M แหล่งท่องเที่ยว แกรนด์แคนยอน ชลบุรี 8.0 กม
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าทาวน์เฮาส์ - 7นอน ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น รัชดา1-5 MRT พระราม 9 500 ม. เซ็นทรัล พระราม 9 1.9 กม. ดาดฟ้า หลังใหญ่ 422ตร.ม.37 ตร.วา.
7นอน ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น รัชดา1-5 MRT พระราม 9 500 ม. เซ็นทรัล พระราม 9 1.9 กม. ดาดฟ้า หลังใหญ่ 422ตร.ม.37 ตร.วา.
ซอยรัชดาภิเษก1-5 ถนนอโศก-ดินแดง, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
ให้เช่า: 64,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 37 ตร.วา 7 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 422 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น หลังใหญ่ 422ตร.ม.37 ตร.วา. รร.นานาชาตินิสท์ 1.3 กม. ใจกลางเมือง ทำเลดี คุ้มราคา 3 น้ำ พื้นที่กว้าง 64,998 B-M จัดเต็มเฟอร์ เหมาะกับพักอาศัย ห
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - รร.บางน้ำจืด 3.1 กม. ตลาดสดมหาชัยเมืองใหม่ 1.5 กม โกดัง ก่อสร้างใหม่ 214 ตร.ม. 60ตร.วา. น้ำไม่ท่วม รร.บางน้ำจืด 3.1 กม จอดรถสะดวก.
รร.บางน้ำจืด 3.1 กม. ตลาดสดมหาชัยเมืองใหม่ 1.5 กม โกดัง ก่อสร้างใหม่ 214 ตร.ม. 60ตร.วา. น้ำไม่ท่วม รร.บางน้ำจืด 3.1 กม จอดรถสะดวก.
ซอยเลียบคลองสี่วา ถนนเอกชัย, บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ให้เช่า: 18,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 60 ตร.วา 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 214 ตร.ม.
โกดัง ก่อสร้างใหม่ 214 ตร.ม.60 ตร.วา. น้ำไม่ท่วม พื้นที่กว้าง จอดรถสะดวก 18,998 B-M หาของกินง่าย เดินทางสะดวก ถ.เลียบคลองสี่วา เอกชัย MRT หลักสอง 15.0 กม. Mahac
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - เช่า-ขายโกดัง พร้อมสำนักงาน 2 ชั้น คลองโยง 840 ตร.ม.210 ตร.วา.รพ.ศาลายา 8.2 กม.3 น้ำ
เช่า-ขายโกดัง พร้อมสำนักงาน 2 ชั้น คลองโยง 840 ตร.ม.210 ตร.วา.รพ.ศาลายา 8.2 กม.3 น้ำ
ซอย นฐ.3004 ถนนศาลายา-พุทธมณฑล, คลองโยง, พุทธมณฑล, นครปฐม
ให้เช่า: 89,999 บาท/เดือน
พื้นที่ 2 งาน 10 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 840 ตร.ม.
โกดัง พร้อมสำนักงาน 2 ชั้น คลองโยง 840 ตร.ม.210 ตร.วา.รพ.ศาลายา 8.2 กม.3 น้ำ 89,999 B-M ขาย 17.9 ล้านบาท ถ.ศาลายา-พุทธมณฑล เดินทางง่าย MRT ตลาดบางใหญ่ 12.9 กม.
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - โฮมออฟฟิศ 2 ชั้น ใหม่เอี่ยม ใจกลางเมือง 130 ตรม.17 ตร.วา.3 น้ำ ทำเลดี เหมาะกับทำโฮมออฟฟิศ พักอาศัย ค้าขาย อาชีวศึกษาหนองคาย 3.0 กม.
โฮมออฟฟิศ 2 ชั้น ใหม่เอี่ยม ใจกลางเมือง 130 ตรม.17 ตร.วา.3 น้ำ ทำเลดี เหมาะกับทำโฮมออฟฟิศ พักอาศัย ค้าขาย อาชีวศึกษาหนองคาย 3.0 กม.
ซอยประจักษ์ศิลปาคม ถนนหนองคาย-โพนพิสัย, ในเมือง, เมืองหนองคาย, หนองคาย
ให้เช่า: 9,999 บาท/เดือน
พื้นที่ 17 ตร.วา 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 130 ตร.ม.
ออฟฟิศ 2 ชั้น ใหม่เอี่ยม ใจกลางเมือง 130 ตรม.17 ตร.วา.3 น้ำ ทำเลดี เหมาะกับทำโฮมออฟฟิศ พักอาศัย ค้าขาย อาชีวศึกษาหนองคาย 3.0 กม. 9,999 B-M พร้อมเฟอร์ 2 นอน 2 แอ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าบ้าน - จัดเต็มเฟอร์ บ้านเดี่ยว หรูหรา 66ตร.วา. ย่านนิมิตใหม่ ตลาดเจริญกัลป์ คลอง 8 2.7กม. 266ตร.ม.3แอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า 2นอน
จัดเต็มเฟอร์ บ้านเดี่ยว หรูหรา 66ตร.วา. ย่านนิมิตใหม่ ตลาดเจริญกัลป์ คลอง 8 2.7กม. 266ตร.ม.3แอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า 2นอน
ซอยหทัยราษฎร์ นิมิตรใหม่ ถนนไมตรีจิตร, สามวาตะวันออก, คลองสามวา, กรุงเทพ
ให้เช่า: 12,498 บาท/เดือน
พื้นที่ 66 ตร.วา 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 266 ตร.ม.
บ้านเดี่ยวชั้นเดียว หรูหรา 66ตร.วา.266ตร.ม. 3แอร์ MRT มีนบุรี 13.1 กม. 2 นอน 1 น้ำ พักอาศัยเท่านั้น รร.นานาชาติร่วมฤดี 13.9 กม. 12,498 B-M แหล่งชุมชน หาของกินง่
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าบ้าน - MRTสัมมากร 2กม.ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 92ตร.วา. ซ.รามคำแหง 114-120 290ตร.ม. เฟอร์ บิวท์อิน 3นอน 2น้ำ รร.นานาชาติสกอต 500 ม.
MRTสัมมากร 2กม.ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 92ตร.วา. ซ.รามคำแหง 114-120 290ตร.ม. เฟอร์ บิวท์อิน 3นอน 2น้ำ รร.นานาชาติสกอต 500 ม.
ซอยรามคำแหง 114-120 ถนนคู่ขนานกาญจนาภิเษก มอร์เตอร์เวย์, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
ให้เช่า: 17,999 บาท/เดือน
พื้นที่ 92 ตร.วา 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 290 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 92ตร.วา. ซ.รามคำแหง 114-120 290ตร.ม. เฟอร์ บิวท์อิน 3-4นอน 2น้ำ 17,999 B-M รร.นานาชาติสกอต 500 ม. เหมาะกับทำธุรกิจออนไลน์ สำนักงาน เก็บสินค้า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าบ้าน - บิ๊กซี สมุทรสงคราม 5.6 กม. ตลาดแม่กลอง 6.7 กม. 3นอน บ้านเดี่ยวสไตล์นอร์ดิก ใหม่ พร้อมเฟอร์ 105 ตร.ม. 25ตร.วา. ตลาดร่มหุบ 6.6 กม. 3นอน 2น้ำ
บิ๊กซี สมุทรสงคราม 5.6 กม. ตลาดแม่กลอง 6.7 กม. 3นอน บ้านเดี่ยวสไตล์นอร์ดิก ใหม่ พร้อมเฟอร์ 105 ตร.ม. 25ตร.วา. ตลาดร่มหุบ 6.6 กม. 3นอน 2น้ำ
ซอยคลองแม่กลอง ถนนพระราม 2 เพชรเกษม, แม่กลอง, เมืองสมุทรสงคราม, สมุทรสงคราม
ให้เช่า: 19,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 25 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 105 ตร.ม.
บ้านเดี่ยวสไตล์นอร์ดิก ใหม่ โปร่งโล่ง อยู่สบาย พร้อมเฟอร์ 105 ตร.ม. 25 ตร.วา. รพ.สมุทรสงคราม 7.1 กม.3นอน 2 น้ำ 19,998 B-M แหล่งช้อปปิ้ง ตลาดน้ำท่าคา 3.8 กม.ถ.พร
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ประชาอุทิศ 93-99 ให้เช่าอาคารพาณิชย์3.5 ชั้น 21ตร.วา.ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 3 กม. MRT ประชาอุทิศ 6 กม. 231ตร.ม.ทำเลดี โครงสร้างดี
ประชาอุทิศ 93-99 ให้เช่าอาคารพาณิชย์3.5 ชั้น 21ตร.วา.ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 3 กม. MRT ประชาอุทิศ 6 กม. 231ตร.ม.ทำเลดี โครงสร้างดี
ซอยประชาอุทิศ 93-99 ถนนกาญจนาฯ , ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
ให้เช่า: 7,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 21 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 231 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ 1 คูหา 3.5 ชั้น 21 ตร.วา.231 ตร.ม.ทำเลดี โครงสร้างดี ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 3 กม.7,998 B-M เหมาะกับทำสำนักงาน โฮมออฟฟิศ โกดัง ร้านค้า อยู่อาศ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าบ้าน - ตลาดพึ่งสุข 1.0 กม. เป็นส่วนตัว 33 ตร.วา.129 ตร.ม. บรรยากาศร่มรื่น 2 นอน 1 น้ำ ดูโฮม ลำลูกกาคลอง 7 600 ม. บ้านหรู 2 ชั้น เฟอร์หรู
ตลาดพึ่งสุข 1.0 กม. เป็นส่วนตัว 33 ตร.วา.129 ตร.ม. บรรยากาศร่มรื่น 2 นอน 1 น้ำ ดูโฮม ลำลูกกาคลอง 7 600 ม. บ้านหรู 2 ชั้น เฟอร์หรู
ซอยลำลูกกา ถนนตลาดพร้อมมิตร 1.8 กม, บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ให้เช่า: 9,898 บาท/เดือน
พื้นที่ 33 ตร.วา 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 129 ตร.ม.
บ้านหรู 2 ชั้น เฟอร์หรู เป็นส่วนตัว 33 ตร.วา.129 ตร.ม. 9,899 B-M รร.นานาชาติสยาม 10.9 กม.บรรยากาศร่มรื่น 2 นอน 1 น้ำ หาของกินง่าย เดินทางสะดวก Phueng Suk Market
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - MRT บางอ้อ 500ม. รพ.ยันฮี 600 ม.ให้เช่าพื้นที่เป็นโรงงาน โกดัง พร้อมออฟฟิศ 102 ตร.ม.2 น้ำทำเลดี วิวแม่น้ำเจ้าพระยา
MRT บางอ้อ 500ม. รพ.ยันฮี 600 ม.ให้เช่าพื้นที่เป็นโรงงาน โกดัง พร้อมออฟฟิศ 102 ตร.ม.2 น้ำทำเลดี วิวแม่น้ำเจ้าพระยา
ซอยรพ.ยันฮี 600ม. ถนนจรัญสนิทวงศ์ 88-94, บางอ้อ, บางพลัด, กรุงเทพ
ให้เช่า: 26,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 30 ตร.วา 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 102 ตร.ม.
โรงงาน โกดัง พร้อมออฟฟิศ 102ตร.ม.2 น้ำ 26,998 B-M ทำเลดี วิวแม่น้ำเจ้าพระยา เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า 4.5 กม.แหล่งช้อปปิ้ง เดินทางสะดวก MRT Bangaor 500m. Yanhee Hospit
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - โรงพยาบาลกลาง MRTสามยอด 699 ม. ขาย ให้เช่า อาคารพาณิชย์ 2 ชั้น ตกแต่งใหม่ ทำเลทอง MRT วัดมังกร 599 ม. 100 ตรม. 13 ตรว.
โรงพยาบาลกลาง MRTสามยอด 699 ม. ขาย ให้เช่า อาคารพาณิชย์ 2 ชั้น ตกแต่งใหม่ ทำเลทอง MRT วัดมังกร 599 ม. 100 ตรม. 13 ตรว.
ซอยเสือป่า ยุคคล ถนนเยาวราช 1.8 กม., วัดเทพศิรินทร์, ป้อมปราบศัตรูพ่าย, กรุงเทพ
ขาย: 15,499,999 บาท
พื้นที่ 12 ตร.วา 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 101 ตร.ม.
ขาย ให้เช่า อาคารพาณิชย์ 2 ชั้น ตกแต่งใหม่ ทำเลทอง MRT วัดมังกร 599 ม. 36,999 บาท-เดือน 101ตรม. 12ตรว. ขาย 15.49 ล้านบาท Central Hospital MRT SamYot 699m. 101sq
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - BTSตลาดพลู 4กม. หลังสุดท้าย ให้เช่าโกดังย่านจอมทอง พระราม 2 2 ไร่ 190ตร.ม. พระจอมเกล้าธนบุรี 3.2 กม. แหล่งช้อปปิ้ง ตลาดอินดี้ 2.2 กม.
BTSตลาดพลู 4กม. หลังสุดท้าย ให้เช่าโกดังย่านจอมทอง พระราม 2 2 ไร่ 190ตร.ม. พระจอมเกล้าธนบุรี 3.2 กม. แหล่งช้อปปิ้ง ตลาดอินดี้ 2.2 กม.
ซอยพระราม 2 ถนนจอมทอง, บางมด, จอมทอง, กรุงเทพ
ให้เช่า: 22,498 บาท/เดือน
พื้นที่ 2 ไร่ 2 ตร.วา 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 190 ตร.ม.
โกดังย่านจอมทอง พระราม 2 2 ไร่ 190ตร.ม. 2น้ำ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 3.2 กม. 22,498 B-M เหมาะกับโรงงานขนาดเล็ก คลังสินค้า แหล่งช้อปปิ้ง ตลาดอินดี้ 2.2 กม.
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าบ้าน - Heathfield Inter Sch. 2.9กม. RAIS 3กม. บ้านเดี่ยวให้เช่า 4นอน 62 ตรว. 242 ตรม. สัมมากรเพลส500ม. ถนนรามคำแหง106-114 2น้ำ 3ที่จอดรถ
Heathfield Inter Sch. 2.9กม. RAIS 3กม. บ้านเดี่ยวให้เช่า 4นอน 62 ตรว. 242 ตรม. สัมมากรเพลส500ม. ถนนรามคำแหง106-114 2น้ำ 3ที่จอดรถ
ซอยรามคำแหง106-114 ถนนสัมมากรเพลส500ม., สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
ให้เช่า: 17,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 62 ตร.วา 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 242 ตร.ม.
บ้านเดี่ยวให้เช่า 17,998 B-M บ้าน 1 ชั้น 4นอน 2น้ำ 3ที่จอดรถ Heathfield Inter Sch. 2.9km. RAIS 3km. 62sqwa. 242sq m. Sammakorn Place 500m. Ramkhamhaeng Road 106
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ตลาดมหาชัย 3 กม. คลัง7-11 ถ.พระราม 2 ให้เช่าโรงงาน 2 ชั้น 2 ไร่ 2 งาน ปตท.เกตุม วัดเกตุมดี 1,700ตร.ม.
ตลาดมหาชัย 3 กม. คลัง7-11 ถ.พระราม 2 ให้เช่าโรงงาน 2 ชั้น 2 ไร่ 2 งาน ปตท.เกตุม วัดเกตุมดี 1,700ตร.ม.
ซอยสายธนบุรี-ปากท่อ ถนนพระราม 2 , บางโทรัด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ให้เช่า: 199,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 2 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 1700 ตร.ม.
โรงงาน 2 ชั้น 2 ไร่ 2 งาน 1,700 ตร.ม. สถานีรถไฟมหาชัย 6 กม. หาของกินง่าย ติดถนนใหญ่ พร้อมออฟฟิศ ที่พักอาศัย ย่านพระราม 2 รร.นานาชาตินอริช 5.5 กม.199,998 B-M เดิ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โกดัง 99บาทต่อตรม. โรบินสัน ทางด่วนศรีสมาน วัดสีกัน ดอนเมือง นานาชาติ ฮาร์โรว์ กรุงเทพฯ 200 ตรม. หลังสุดท้ายในรอบ 3 ปี
โกดัง 99บาทต่อตรม. โรบินสัน ทางด่วนศรีสมาน วัดสีกัน ดอนเมือง นานาชาติ ฮาร์โรว์ กรุงเทพฯ 200 ตรม. หลังสุดท้ายในรอบ 3 ปี
ซอยทางด่วนศรีสมาน ถนนช่างอากาศอุทิศ , สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ
ให้เช่า: 19,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 2 งาน 2 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 202 ตร.ม.
โกดัง 202ตรม. 99บาทต่อตรม. หลังสุดท้ายในรอบ 3 ปี โรบินสัน ทางด่วนศรีสมาน วัดสีกัน นานาชาติ ฮาร์โรว์ กรุงเทพฯ 19,998 B-M ดอนเมือง เหลือ 2 หลังสุดท้าย Warehouse 2
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าทาวน์เฮาส์ - ศูนย์การประชุมแห่งชาติ 1.8 กม เซนต์แอนดรูว์ส สุขุมวิท 4.7 กม. MRT คลองเตย 1.2กม.ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ให้เช่า 21ตร.วา. 162ตร.ม. 4 นอน
ศูนย์การประชุมแห่งชาติ 1.8 กม เซนต์แอนดรูว์ส สุขุมวิท 4.7 กม. MRT คลองเตย 1.2กม.ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ให้เช่า 21ตร.วา. 162ตร.ม. 4 นอน
ซอยสุนทรโกษา ถนนพระราม3 , คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ
ให้เช่า: 14,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 21 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 162 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ให้เซ้ง- เช่า 21ตร.วา. 162 ตร.ม.ย่านคลองเตย ใจกลางเมือง 4 นอน 3 น้ำ เช่า 14,998B-M รร.นานาชาติเซนต์แอนดรูว์ส สุขุมวิท 4.7 กม.เหมาะสำหรับพักอา
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าทาวน์เฮาส์ - ม.นอร์ทกรุงเทพ 1.7 กม. เทพรักษ์ MRTลาดปลาเค้า 2.2 กม. ให้เช่าทาวน์โฮม 3ชั้น 4นอน 3น้ำ ทำเลดี ย่านพหลโยธิน รามอินทรา
ม.นอร์ทกรุงเทพ 1.7 กม. เทพรักษ์ MRTลาดปลาเค้า 2.2 กม. ให้เช่าทาวน์โฮม 3ชั้น 4นอน 3น้ำ ทำเลดี ย่านพหลโยธิน รามอินทรา
ซอยเทพรักษ์ ถนนพหลโยธิน รามอินทรา, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ให้เช่า: 29,998 บาท/เดือน
พื้นที่ 25 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 285 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 3ชั้น 4นอน 3น้ำ ทำเลดี ย่านพหลโยธิน รามอินทรา 25 ตร.วา.285 ตร.ม.29,998B-M เหมาะกับโฮมออฟฟิศ พักอาศัย ตลาดยิ่งเจริญ สะพานใหม่ 2.4 กม.หาของกินง่าย เดินทา
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ให้เช่าทาวน์เฮาส์ - พลูวิลล่า ให้เช่า-ขายทาวน์โฮมหรู 5 ชั้น สุขุมวิท45-49 ทองหล่อ BTS พร้อมพงษ์ 1.4 กม.หรูหรา เฟอร์ 52ตร.วา.452ตร.ม. 4นอน