กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศของ Baan Bangkok Broker

พบ 1,467 ประกาศ กำลังแสดงหน้า 19 จาก 49 หน้า
บริษัท: Baan Bangkok Broker
พื้นที่: กรุงเทพมหานครและปริมณฑล

บ้าน แบงคอก โบรคเกอร์
เรามีความชำนาญครอบคลุมทุกพื้นที่ในเขตกรุงเทพฯและปริมณฑลด้วยนโยบายการใช้เจ้าหน้าที่การตลาดที่พักอาศัยอยู่ในพื้นที่ใดให้ทำงานในพื้นที่นั้นเราจึงมีความชำนาญในทุกพื้นที่ทำงานซึ่งจะเป็นประโยชน์ต่อลูกค้าด้านข้อมูลตลาดอย่างแท้จริง

ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์โฮม ซอยราชวิถี 21 (ซ.วัดภคินีนาถ) เนื้อที่ 17 ตรว. ถนนราชวิถี เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร
ทาวน์โฮม ซอยราชวิถี 21 (ซ.วัดภคินีนาถ) เนื้อที่ 17 ตรว. ถนนราชวิถี เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร
บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ
ขาย: 4,600,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 190 ตร.ม.
ทาวน์โฮม ทำเลดี ถนนราชวิถี พิกัด 13.78006669,100.49545752 ประเภททรัพย์สิน ทาวน์โฮม 3 ชั้น เป็นบ้านสร้างใหม่ รีโนเวท พร้อมเข้าอยู่อาศัย มี 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 1
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ให้เช่าที่ดิน - เช่า ที่ดินพร้อมกิจการ ซอยพหลโยธิน 48 แยก 3 เนื้อที่ 166 ตรว. แขวงบางเขน เขตอนุสาวรีย์ กรุงเทพมหานคร
เช่า ที่ดินพร้อมกิจการ ซอยพหลโยธิน 48 แยก 3 เนื้อที่ 166 ตรว. แขวงบางเขน เขตอนุสาวรีย์ กรุงเทพมหานคร
อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ให้เช่า: 30,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 งาน 66 ตร.วา
ที่ดินพร้อมกิจการ ทำเลดี พิกัด 13.885732946182062, 100.6ประเภททรัพย์สิน ที่ดินพร้อมกิจการ พื้นที่โรงเรียนอนุบาลสุภมงคล - ชั้น 1 มีห้อง 4 ห้อง - ชั้น 2 มีห้อง 6
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว กรีนิช ไพร์ม ทางด่วน รามอินทรา-หทัยราษฏร์ (Greenwich Prime) เนื้อที่ 54 ตรว.
บ้านเดี่ยว กรีนิช ไพร์ม ทางด่วน รามอินทรา-หทัยราษฏร์ (Greenwich Prime) เนื้อที่ 54 ตรว.
สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 5,900,000 บาท
พื้นที่ 54 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว หลังมุม 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องโถง 2 ที่จอดรถ สไตล์อังกฤษ การออกแบบบ้านอย่างพิถีพิถัน ทั้งฟังก์ชั่น พื้นที่ใช้สอย สะท้อนการใช้ชีวิตที่เ
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน ซอยประชาสำราญ 3 หนองจอก เนื้อที่ 100 ตรว. หนองจอก กรุงเทพมหานคร
ที่ดิน ซอยประชาสำราญ 3 หนองจอก เนื้อที่ 100 ตรว. หนองจอก กรุงเทพมหานคร
หนองจอก, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 1,100,000 บาทตรว.ละ 11,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดิน ซอยประชาสำราญ 3 หนองจอก พิกัด 13.86666263,100.85914544 ประเภททรัพย์สิน ที่ดินเปล่าถมแล้ว กว้าง 17 24 เมตร มีกำแพงล้อมรอบ เหมาะสำหรับปลูกบ้านพักอาศัย ติดถ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ชุมชนบึงเตย ซอยประชาสำราญ 3 เนื้อที่ 200 ตรว. หนองจอก กรุงเทพมหานคร
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ชุมชนบึงเตย ซอยประชาสำราญ 3 เนื้อที่ 200 ตรว. หนองจอก กรุงเทพมหานคร
หนองจอก, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 2,400,000 บาทตรว.ละ 12,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอยประชาสำราญ 3 หนองจอก พิกัด 13.86807036,100.85913955 ประเภททรัพย์สิน ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง เป็นบ้านชั้นเดียว มี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายบ้าน - บ้านแฝด หมู่บ้านพฤกษาวิลเลจ 21 (ดีไลท์) เนื้อที่ 44.4 ตรว. ตำบลลาดสวาย อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี
บ้านแฝด หมู่บ้านพฤกษาวิลเลจ 21 (ดีไลท์) เนื้อที่ 44.4 ตรว. ตำบลลาดสวาย อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 3,400,000 บาท
พื้นที่ 44.4 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านพฤกษาวิลเลจ 21 ดีไลท์ ค่าพิกัด 13.95680024,100.68317190 ประเภททรัพย์สิน บ้านแฝด 2 ชั้น มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง 1 ห้องครัว 2 ที่จอดรถ พร้อม แอร์ 3 ต
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า หมู่บ้าน ฟีนิกซ์ ปาร์ค ซอยไอยรา 28 เนื้อที่ 284 ตรว. ถนนไอยรา ตำบลคลองสอง อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี
ที่ดินเปล่า หมู่บ้าน ฟีนิกซ์ ปาร์ค ซอยไอยรา 28 เนื้อที่ 284 ตรว. ถนนไอยรา ตำบลคลองสอง อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 3,976,000 บาทตรว.ละ 14,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 84 ตร.วา
ที่ดินเปล่า หมู่บ้าน ฟีนิกซ์ ปาร์ค พิกัด 14.13171759,100.63289619 ประเภททรัพย์สิน เป็นที่ดินเปล่าจัดสรร อยู่ในโครงการหมู่บ้านฟีนิกซ์ แปลงที่ดินเป็นรูปสี่เหลี่ยม
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮาส์ หมู่บ้าน พฤกษาวิลล์ 12A เนื้อที่ 31 ตร.ว (ใกล้บิ๊กซีฟู้ดเพลส สายไหม) แขวงสายไหม เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร
ทาวน์เฮาส์ หมู่บ้าน พฤกษาวิลล์ 12A เนื้อที่ 31 ตร.ว (ใกล้บิ๊กซีฟู้ดเพลส สายไหม) แขวงสายไหม เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร
สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย: 2,490,000 บาท
พื้นที่ 31 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม.
ทาวน์เฮาส์ หลังริม มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องโถงรับแขก 1 ห้องเก็บของ และ 2 ที่จอดรถในรั้วบ้าน การตกแต่ง พื้นชั้นบน และล่างปูกระเบื้อง พร้อมต่อเติม
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขาย-ให้เช่าทาวน์เฮาส์ - ขาย/เช่า ทาวน์โฮม หมู่บ้านนลินอเวนิว 3 เนื้อที่ 17 ตร.ว (ซอยเคหะร่มเกล้า 72) แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร
ขาย/เช่า ทาวน์โฮม หมู่บ้านนลินอเวนิว 3 เนื้อที่ 17 ตร.ว (ซอยเคหะร่มเกล้า 72) แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
ขาย: 2,950,000 บาท
ให้เช่า: 13,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 17 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 141 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 3 ชั้น พร้อมอยู่ มี 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง 1 ที่จอดรถในบ้าน บ้านหันทางทิศใต้ การตกแต่ง พื้นชั้น 1 ปูด้วยกระเบื้องแกรนิตโต้ มีปั้มน้ำ-แท็งน้ำ พื้
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮาส์ โครงการ ราชพฤกษ์ 2 คลองสาม เนื้อที่ 20.6 ตร.ว (ตรงข้ามวัดเกิดการอุดม) ตำบลคลองสาม อำเภอคลองหลวง ปทุมธานี
ทาวน์เฮาส์ โครงการ ราชพฤกษ์ 2 คลองสาม เนื้อที่ 20.6 ตร.ว (ตรงข้ามวัดเกิดการอุดม) ตำบลคลองสาม อำเภอคลองหลวง ปทุมธานี
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 1,350,000 บาท
พื้นที่ 20.6 ตร.วา 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 80 ตร.ม.
ทาวน์เฮาส์ ชั้นเดียว หลังริม พร้อมอยู่ มี 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ มีพื้นที่มุมพักผ่อนหน้าบ้าน และต่อเติมครัวหลังบ้าน 1 ที่จอดรถ บ้านหันทางตะวันออกเฉียงใต้ เนื้อที่
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายคอนโด - ห้องชุด ลาดพร้าวคอนโดทาวน์ โครงการ 2 เนื้อที่ 43 ตรม. ถนนลาดพร้าว แขวงวังทองหลาง เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ห้องชุด ลาดพร้าวคอนโดทาวน์ โครงการ 2 เนื้อที่ 43 ตรม. ถนนลาดพร้าว แขวงวังทองหลาง เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร
คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 780,000 บาทตรม.ละ 18,140 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 พื้นที่ใช้สอย 43 ตร.ม.
คอนโดมิเนียม อยู่ชั้นที่ 8 โครงการ ลาดพร้าวคอนโดทาวน์ 2 ห้องสวย พิกัด 13.792866153700334, 100.617874ประเภททรัพย์สิน คอนโดมิเนียม สูง 8 ชั้น อยู่ชั้นที่ 8 อาคาร
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายคอนโด - คอนโดมิเนียม Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33 (แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33) เนื้อที่ 58.77 ตร.ม เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
คอนโดมิเนียม Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33 (แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33) เนื้อที่ 58.77 ตร.ม เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ
ขาย: 5,300,000 บาทตรม.ละ 90,182 บาท
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 20 พื้นที่ใช้สอย 58.77 ตร.ม.
คอนโดมิเนียม โครงการ แชปเตอร์วัน โมเดิร์นดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33 สูงทั้งหมด 27 ชั้น อยู่ชั้นที่ 20 ห้องริเวอร์ฟร้อนท์ กรุงเทพ ติดแม่น้ำเจ้าพระยา อาคารC ห้องมุม พร้
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว โครงการ มัณฑนา กัลปพฤกษ์-วงแหวน เนื้อที่ 54 ตร.ว (ใกล้ MRTหลักสอง) แขวงหลักสอง เขตบางแค กรุงเทพมหานคร
บ้านเดี่ยว โครงการ มัณฑนา กัลปพฤกษ์-วงแหวน เนื้อที่ 54 ตร.ว (ใกล้ MRTหลักสอง) แขวงหลักสอง เขตบางแค กรุงเทพมหานคร
หลักสอง, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 7,690,000 บาท
พื้นที่ 54 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น หลังมุม อยู่ต้นโครงการ พร้อมอยู่ มี 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 โถงรับแขก มีระเบียง และที่จอดรถ 2 คัน บ้านหันหน้าไปทางทิศใต้ โครงการร่มรื
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว ซอยเฉลิมกิจ (เลียบคลอง12) เนื้อที่ 100 ตร.ว ใกล้มัสยิดอิกอมาตุ้ล ตำบลหนองสามวัง อำเภอหนองเสือ ปทุมธานี
บ้านเดี่ยว ซอยเฉลิมกิจ (เลียบคลอง12) เนื้อที่ 100 ตร.ว ใกล้มัสยิดอิกอมาตุ้ล ตำบลหนองสามวัง อำเภอหนองเสือ ปทุมธานี
หนองสามวัง, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 1,980,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 147 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว ซอยเฉลิมกิจ เลียบคลอง12 ใกล้มัสยิดอิกอมาตุ้ล ค่าพิกัด 14.10258476,100.87054402 ประเภททรัพย์สิน บ้านเดี่ยว 1 ชั้น พร้อมอยู่ มี 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขาย-ให้เช่าที่ดิน - ขาย/เช่า ที่ดินเปล่า ซอยลาดพร้าว 101 แยก 38 เนื้อที่ 333 ตร.ว แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ขาย/เช่า ที่ดินเปล่า ซอยลาดพร้าว 101 แยก 38 เนื้อที่ 333 ตร.ว แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ซอยลาดพร้าว 101 แยก 38 , คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 28,305,000 บาท
ให้เช่า: 50,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 3 งาน 33 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ทำเลดี ซอยลาดพร้าว 101 แยก 38 ค่าพิกัดแปลง 13.78644453,100.63081969 ประเภททรัพย์สิน ขาย/เช่า ที่ดินเปล่า ถมแล้ว หน้ากว้าง 27X50 เมตร มีกำแพงล้อมรอบท
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮาส์ หมู่บ้าน เจริญสุข เนื้อที่ 20.2 ตรว. ถนนรัชดาภิเษก แขวงลาดยาว เขตบางซื่อ กรุงเทพฯ
ทาวน์เฮาส์ หมู่บ้าน เจริญสุข เนื้อที่ 20.2 ตรว. ถนนรัชดาภิเษก แขวงลาดยาว เขตบางซื่อ กรุงเทพฯ
บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ
ขาย: 3,300,000 บาท
พื้นที่ 20.2 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮาส์ เจริญสุข ในโครงการบ้านอยู่ซอยที่ 1-8 แยก 4 พิกัด 13.82375674,100.58103180 ประเภททรัพย์สิน ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น พร้อมอยู่แถมเฟอร์ฯบางส่วน มี 2 ห้องนอน 2
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์โฮม โครงการ พลีโน่ วงแหวน-รามอินทรา เนื้อที่ 21.8 ตร.ว (เลียบคลองสอง ระหว่างซอย 10 กับซอย 8) แขวงบางชัน เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร
ทาวน์โฮม โครงการ พลีโน่ วงแหวน-รามอินทรา เนื้อที่ 21.8 ตร.ว (เลียบคลองสอง ระหว่างซอย 10 กับซอย 8) แขวงบางชัน เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 3,250,000 บาท
พื้นที่ 21.8 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 132 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 2 ชั้น พร้อมอยู่ มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง 1 ห้องครัว 1 ห้องซักล้าง 2 ที่จอดรถในรั้วบ้าน บ้านหันทางทิศตะวันออก การตกแต่ง ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์บาง
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮาส์ หมู่บ้าน เกษราคลาสสิคโฮม ซอยเสรีไทย 81/2 เนื้อที่ 34 ตารางวา ใกล้สวนสยาม แขวงคันนายาว เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
ทาวน์เฮาส์ หมู่บ้าน เกษราคลาสสิคโฮม ซอยเสรีไทย 81/2 เนื้อที่ 34 ตารางวา ใกล้สวนสยาม แขวงคันนายาว เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ขาย: 2,200,000 บาท
พื้นที่ 34 ตร.วา 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 136 ตร.ม.
ทาวน์เฮาส์ หมู่บ้าน เกษราคลาสสิคโฮม ซอยเสรีไทย 81/2 พิกัด 13.79873769,100.69306330 ประเภททรัพย์สิน ทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น หลังริม มี 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว จ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า ซอยเฉลิมกิจ (เลียบคลอง12) เนื้อที่ 200 ตร.ว ใกล้มัสยิดอิกอมาตุ้ล ตำบลหนองสามวัง อำเภอหนองเสือ ปทุมธานี
ที่ดินเปล่า ซอยเฉลิมกิจ (เลียบคลอง12) เนื้อที่ 200 ตร.ว ใกล้มัสยิดอิกอมาตุ้ล ตำบลหนองสามวัง อำเภอหนองเสือ ปทุมธานี
ซอยเฉลิมกิจ (เลียบคลอง12), หนองสามวัง, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 390,000 บาทตรว.ละ 1,950 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินเปล่า ซอยเฉลิมกิจ เลียบคลอง12 ใกล้มัสยิดอิกอมาตุ้ล ค่าพิกัด 14.10228110,100.87595146 / 14.10228059,100.87578850 ประเภททรัพย์สิน ที่ดินเปล่า คลอง 12 ซอยเฉล
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 20-3-61 ไร่ ใกล้องค์การบริหารส่วนตำบลคลองหก ถนนคลอง6 ฝั่งตะวันตก ต.คลองหก อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 20-3-61 ไร่ ใกล้องค์การบริหารส่วนตำบลคลองหก ถนนคลอง6 ฝั่งตะวันตก ต.คลองหก อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 32,400,000 บาทไร่ละ 1,550,054 บาท
พื้นที่ 20 ไร่ 3 งาน 61 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ยังไม่ได้ถม ทำลดี พิกัด 14.14683801,100.72623435 ประเภททรัพย์สิน ที่ดินเปล่า ยังไม่ได้ถม พื้นที่สีชมพู เป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า หน้ากว้าง 28 เมตร ลึก
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮาส์ หลังริม หมู่บ้าน ลานมณี ซอยสายไหม 55 เนื้อที่ 31.4 ตรว. ถนนสายไหม แขวงสายไหม เขตสายไหม กรุงเทพฯ
ทาวน์เฮาส์ หลังริม หมู่บ้าน ลานมณี ซอยสายไหม 55 เนื้อที่ 31.4 ตรว. ถนนสายไหม แขวงสายไหม เขตสายไหม กรุงเทพฯ
ซอยสายไหม 55 ถนนสายไหม, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย: 3,200,000 บาท
พื้นที่ 31.4 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม.
ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ลานมณี ซอยสายไหม 55 พิกัด 13.92252763,100.67276096 ประเภททรัพย์สิน ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น หลังริม มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว บ้านหันหน้าทิศใ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายบ้าน - ขาย/เช่า บ้านเดี่ยว หมู่บ้าน พงษ์ธรรม ซอย 6 เนื้อที่ 45 ตร.ว (ซอยแจ้งวัฒนะ 32) อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี
ขาย/เช่า บ้านเดี่ยว หมู่บ้าน พงษ์ธรรม ซอย 6 เนื้อที่ 45 ตร.ว (ซอยแจ้งวัฒนะ 32) อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 4,300,000 บาท
พื้นที่ 45 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม.
บ้าน พงษ์ธรรม ซอย 6 ซอยแจ้งวัฒนะ 32 ค่าพิกัดแปลง 13.89882907,100.53859201 / 13.89881788,100.53864745 ประเภททรัพย์สิน บ้านเดี่ยวชั้นเดียว พร้อมอยู่ มี 3 ห้องนอน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขาย-ให้เช่าที่ดิน - ที่ดิน แปลงสวย พงษ์เพชร (แจ้งวัฒนะ43) เนื้อที่ 117 ตรว. ถนนแจ้งวัฒนะ อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี
ที่ดิน แปลงสวย พงษ์เพชร (แจ้งวัฒนะ43) เนื้อที่ 117 ตรว. ถนนแจ้งวัฒนะ อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี
ปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 9,360,000 บาท
ให้เช่า: 30,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 งาน 17 ตร.วา
ที่ดิน แปลงสวย ทำเลดี พิกัด 13.90641570, 100.54957619 ประเภททรัพย์สิน ขาย/เช่า ที่ดิน แปลงสวย หน้ากว้าง 17 เมตร ลึก 28 เมตร พร้อมบ้าน 2 ชั้น มี 3 ห้องนอน 2 ห้อง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขาย-ให้เช่าที่ดิน - ขาย/เช่า ที่ดินพร้อมบ้าน เนื้อที่ 199 ตรว. ซอยเกษตร 9 (แจ้งวัฒนะ 14) ถนนแจ้งวัฒนะ แขวงทุ่งสองห้อง(สีกัน) เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร
ขาย/เช่า ที่ดินพร้อมบ้าน เนื้อที่ 199 ตรว. ซอยเกษตร 9 (แจ้งวัฒนะ 14) ถนนแจ้งวัฒนะ แขวงทุ่งสองห้อง(สีกัน) เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 11,741,000 บาท
ให้เช่า: 40,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 งาน 99 ตร.วา
ที่ดิน บ้าน ถนนแจ้งวัฒนะ แปลงสวย พิกัด 13.90504000, 100.56791565 ประเภททรัพย์สิน ที่ดิน แปลงมุม พื้นที่สีเหลือง หน้ากว้าง 22 เมตร ลึก 31 เมตร ถนนหน้าแปลงกว้าง 1
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์โฮม หลังมุม ซอย พระตำหนัก 3 เมืองพัทยา เนื้อที่ 66 ตรว.ถนนพระตำหนัก อ.บางละมุง จ.ชลบุรี
ทาวน์โฮม หลังมุม ซอย พระตำหนัก 3 เมืองพัทยา เนื้อที่ 66 ตรว.ถนนพระตำหนัก อ.บางละมุง จ.ชลบุรี
หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
ขาย: 12,500,000 บาท
พื้นที่ 66 ตร.วา 8 ห้องนอน 9 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 274.2 ตร.ม.
ทาวน์โฮม สวย ซอย พระตำหนัก 3 เมืองพัทยา ขายราคาถูก ทำเลดี พิกัด 12.91637263,100.86398507 ประเภททรัพย์สิน ทาวน์โฮม 3 ชั้น หลังมุม 3คูหาติดกัน แบ่งเนื้อที่เป็น ห้
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า ซอยลำลูกกา 45 เนื้อที่ 365 ตร.ว (ใกล้บิ๊กซีลำลูกกาคลอง 4) ตำบลลาดสวาย อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี
ที่ดินเปล่า ซอยลำลูกกา 45 เนื้อที่ 365 ตร.ว (ใกล้บิ๊กซีลำลูกกาคลอง 4) ตำบลลาดสวาย อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 12,775,000 บาทตรว.ละ 35,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 65 ตร.วา
ที่ดินเปล่าจัดสรร ถมแล้ว หน้ากว้าง 54x27 เมตร หน้าแปลงหันหน้าทิศตะวันตก ทำเลดีเดินทางเข้า-ออกสะดวก จากปากซอยเพียง 500 เมตร เนื้อที่ 365 ตร.ว 35,000 บาท/ตร.ว ราค
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว หมู่บ้าน วรารักษ์ รังสิต คลอง 3 เนื้อที่ 55.1 ตร.ว หมู่บ้านติดถ.โยธาธิการคูคต-คลองหลวง ตำบลคลองสาม อำเภอคลองหลวง จังปทุมธานี
บ้านเดี่ยว หมู่บ้าน วรารักษ์ รังสิต คลอง 3 เนื้อที่ 55.1 ตร.ว หมู่บ้านติดถ.โยธาธิการคูคต-คลองหลวง ตำบลคลองสาม อำเภอคลองหลวง จังปทุมธานี
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 3,500,000 บาท
พื้นที่ 55.1 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ชั้น
บ้าน วรารักษ์ รังสิต คลอง 3 ค่าพิกัดแปลง 14.02486306,100.66128226 ประเภททรัพย์สิน บ้านเดี่ยวชั้นเดียว มี 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก 3 ที่จอดรถห
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮาส์ บ้านพฤกษา 78 เนื้อที่ 18.6 ตร.ว (ฉลองกรุง 53) แขวงลำปลาทิว เขตลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
ทาวน์เฮาส์ บ้านพฤกษา 78 เนื้อที่ 18.6 ตร.ว (ฉลองกรุง 53) แขวงลำปลาทิว เขตลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 1,750,000 บาท
พื้นที่ 18.6 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องโถงรับแขก 1 ห้องอเนกประสงค์ 1 ที่จอดรถหน้าบ้าน ทรัพย์สินหันหน้าทางทิศใต้ การตกเเต่ง พื้นบ้านชั้น 1 ปูด
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮาส์ โครงการ พฤกษาวิลล์ 16 รังสิต-องครักษ์ เนื้อที่ 26.6 ตร.ว (ซอยรังสิต-นครนายก 46) ตำบลประชาธิปัตย์ อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี
ทาวน์เฮาส์ โครงการ พฤกษาวิลล์ 16 รังสิต-องครักษ์ เนื้อที่ 26.6 ตร.ว (ซอยรังสิต-นครนายก 46) ตำบลประชาธิปัตย์ อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 2,200,000 บาท
พื้นที่ 26.6 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น หลังริม พร้อมอยู่ มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว มีระเบียง จอดรถได้ 1 คัน บ้านสวย ทำเลดี น่าอยู่ ติดถนนใหญ่ มีความเป็นส่วนตัว เหมาะทำเป็นที