กรองการค้นหา
ประเภท
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าบึงตะเคียน "ถูกมาก" พื้นที่ 200 ตรว. เพียง 400,000 บาทเท่านั้น ที่ดินจัดสรร ติดถนนคลองระพีพัฒน์แยกตก เข้าโครงการแค่ 180 เมตร เ
ขายที่ดินเปล่าบึงตะเคียน "ถูกมาก" พื้นที่ 200 ตรว. เพียง 400,000 บาทเท่านั้น ที่ดินจัดสรร ติดถนนคลองระพีพัฒน์แยกตก เข้าโครงการแค่ 180 เมตร เ
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 400,000 บาทตรว.ละ 2,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินเปล่าบึงตะเคียน ถูกมาก พื้นที่ 200 ตรว. เพียง 400,000 บาทเท่านั้น ที่ดินจัดสรร ติดถนนคลองระพีพัฒน์แยกตก เข้าโครงการแค่ 180 เมตร เหมาะปลูกบ้าน/โกดัง ดูรายล
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ใกล้ อบต.ไทรใหญ่ อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี พื้นที่ 3-1-87 ไร่ ถมแล้ว ทำเลดี ติดถนน-ติดคลอง ติดโรงเบียร์ไฮเนเก้น
ขายที่ดิน ใกล้ อบต.ไทรใหญ่ อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี พื้นที่ 3-1-87 ไร่ ถมแล้ว ทำเลดี ติดถนน-ติดคลอง ติดโรงเบียร์ไฮเนเก้น
ไทรใหญ่, ไทรน้อย, นนทบุรี
ขาย: 8,000,000 บาทไร่ละ 2,307,138 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 1 งาน 87 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว พื้นที่ 3-1-87 ไร่ ติดถนน-ติดคลอง ทำเลดี ใกล้ อบต.ไทรใหญ่ จ.นนทบุรี ติดโรงเบียร์ไฮเนเก้น แถมบ้านกับโกดัง เหมาะลงทุน ทำโกดัง,ลานเก็บสินค้า,บ้านพัก,ธ
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้ว ซอยรามคำแหง135 เนื้อที่ 200 ตรว. ปากซอยเป็นคลีนิค LDC ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้ม,รพ.เกษมราษฎร์
ขายที่ดินถมแล้ว ซอยรามคำแหง135 เนื้อที่ 200 ตรว. ปากซอยเป็นคลีนิค LDC ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้ม,รพ.เกษมราษฎร์
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
ขาย: 13,000,000 บาทตรว.ละ 65,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินซอยรามคำแหง135 เนื้อที่ 200 ตรว. ถมแล้ว เหลือแค่แปลงนี้แปลงเดียวแล้ว รีบกันหน่อย ขายเพียง 65,000บาท/ตรว. ปากซอยเป็นคลีนิค LDC ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้ม,ร
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ติดถนนซอยร่มโพธิ์ทอง2 บางกรวย-ไทรน้อย จ.นนทบุรี พื้นที่ 4 ไร่ 3 งาน 39.20 ตรว. แถมบ้านปลูกสร้างเอง 1 หลัง ใกล้ MRT บางพูล,บางรักใหญ่
ขายที่ดิน ติดถนนซอยร่มโพธิ์ทอง2 บางกรวย-ไทรน้อย จ.นนทบุรี พื้นที่ 4 ไร่ 3 งาน 39.20 ตรว. แถมบ้านปลูกสร้างเอง 1 หลัง ใกล้ MRT บางพูล,บางรักใหญ่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 34,000,000 บาทไร่ละ 7,010,309 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 3 งาน 40 ตร.วา
ที่ดินติดถนนซอยร่มโพธิ์ทอง2 พื้นที่ 4 ไร่ 339.20 ตรว. แถมบ้านปลูกสร้างเอง 1 หลัง บางกรวย-ไทรน้อย จ.นนทบุรี ขายไร่ละ 7 ล้าน ใกล้ MRT บางพูล,บางรักใหญ่ ดูรายละเอี
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายตึกแถว4.5ชั้น ซอยวิภาวดี-รังสิต2 แยก8 ห้องมุม มีดาดฟ้า ทำเลทอง ใกล้ม.หอการค้า ดินแดง
ขายตึกแถว4.5ชั้น ซอยวิภาวดี-รังสิต2 แยก8 ห้องมุม มีดาดฟ้า ทำเลทอง ใกล้ม.หอการค้า ดินแดง
ซอยวิภาวดีรังสิตสองแยกแปด, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
ขาย: 13,500,000 บาท
พื้นที่ 20 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 200 ตร.ม.
ตึกแถว ปรับปรุงใหม่ ทั้ง 4.5 ชั้น มีดาดฟ้า โครงสร้างดี สภาพแข็งแรง ซอยวิภาวดี-รังสิต2 แยก8 - พื้นที่ 20.10 ตรว. พื้นที่ใช้สอยมากกว่า 200 ตรม. - หน้าตึกแดดไม่ส่อ
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ให้เช่าที่ดิน - ให้เช่าที่ดินเปล่า บางเพรียง บางบ่อ หมู่บ้านวโรชา6 เนื้อที่ 1 ไร่ ติดถนนเมนของหมู่บ้าน รูปแปลงสวย ผังสีส้ม ใกล้ถนนเทพารักษ์,นิคมบางพลีใหม่
ให้เช่าที่ดินเปล่า บางเพรียง บางบ่อ หมู่บ้านวโรชา6 เนื้อที่ 1 ไร่ ติดถนนเมนของหมู่บ้าน รูปแปลงสวย ผังสีส้ม ใกล้ถนนเทพารักษ์,นิคมบางพลีใหม่