กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ทุกจังหวัด

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 76,443 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 1983 จาก 2549 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ที่ดิน สี่แยกบัวชุม ชัยบาดาล 361 ตร.ว. ลพบุรี
ที่ดิน สี่แยกบัวชุม ชัยบาดาล 361 ตร.ว. ลพบุรี
บัวชุม, ชัยบาดาล, ลพบุรี
ขาย: 1,200,000 บาทตรว.ละ 3,324 บาท
พื้นที่ 3 งาน 61 ตร.วา
ที่ดิน สี่แยกบัวชุม ชัยบาดาล 361 ตร.ว. ลพบุรี รหัสทรัพย์ FN-643186 Land for sale four Bua Chum Intersection, Chai Badan, 361 sq w, Lopburi. แผนที่ทรัพย์ จุดเด่น
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดิน ต.บ้านใหม่ อ.บางใหญ่ 1 ไร่ ติดถนนสาธารณะกว้าง 4 เมตร
ขาย ที่ดิน ต.บ้านใหม่ อ.บางใหญ่ 1 ไร่ ติดถนนสาธารณะกว้าง 4 เมตร
ซอยส.ส.สำเร็จ18 ถนนทางหลวงชนบทนนทบุรี 1009, บ้านใหม่, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 2,800,000 บาทตรว.ละ 7,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดิน ต.บ้านใหม่ อ.บางใหญ่ 1 ไร่ ติดถนนสาธารณะกว้าง 4 เมตร รายละเอียด - ขนาด 1 ไร่ 0 งาน 0 ตร.วา - เหมาะสำหรับปลูกบ้านพักอาศัย บรรยากาศดี - มีน้ำประปาและไฟฟ้า ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายอาคารพาณิชย์ 1 คูหา 2 ชั้นครึ่ง บ้านจันรำไพ ทำเลดี เดินทางสะดวก
ขายอาคารพาณิชย์ 1 คูหา 2 ชั้นครึ่ง บ้านจันรำไพ ทำเลดี เดินทางสะดวก
ท่าช้าง, เมืองจันทบุรี, จันทบุรี
ขาย: 1,900,000 บาท
พื้นที่ 27 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
อาคารพาณิชย์ 1 คูหา 2 ชั้นครึ่ง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 27.4 ตรว โครงการบ้านจันรำไพ ทำเลดี เดินทางสะดวก ติดมหาวิทยาลัยรำไพพรรณี ซอยเดียวกับโรงแรมพลายจัน , โ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายบ้าน - ขาย/ให้เช่า บ้านเดี่ยว The Plant Onnut-Motorway ลาดกระบัง หลวงแพ่ง บ้านเฟสใหม่ สวย โปร่ง หน้าบ้านเป็นกำแพงโครงการ
ขาย/ให้เช่า บ้านเดี่ยว The Plant Onnut-Motorway ลาดกระบัง หลวงแพ่ง บ้านเฟสใหม่ สวย โปร่ง หน้าบ้านเป็นกำแพงโครงการ
ศีรษะจรเข้น้อย, บางเสาธง, สมุทรปราการ
ขาย: 5,600,000 บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว The Plant Onnut-Motorway ลาดกระบัง หลวงแพ่ง บ้านเฟสใหม่ สวย โปร่ง หน้าบ้านเป็นกำแพงโครงการ ราคาขาย 5,600,000 บาท ราคาให้เช่า 30,000 บาท/เดือน พื้นที่
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายโรงงาน / โกดัง - โกดัง พร้อมที่พักอาศัยเป็นบ้านเดี่ยว บางเพรียง บางบ่อ จังหวัดสมุทรปราการ
โกดัง พร้อมที่พักอาศัยเป็นบ้านเดี่ยว บางเพรียง บางบ่อ จังหวัดสมุทรปราการ
บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ
ขาย: 17,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
โกดัง พร้อมที่พักอาศัยเป็นบ้านเดี่ยว บางเพรียง บางบ่อ จังหวัดสมุทรปราการ ที่ตั้ง ต.บางเพียร อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ 10560 รหัสทรัพย์ AGF00188 ราคาขาย 17,000,000 ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายด่วน บ้านเดี่ยว เดอะ แพลนท์ อ่อนนุช-มอเตอร์เวย์ (The Plant Onnut-Motorway) ปรับราคาสุดพิเศษ
ขายด่วน บ้านเดี่ยว เดอะ แพลนท์ อ่อนนุช-มอเตอร์เวย์ (The Plant Onnut-Motorway) ปรับราคาสุดพิเศษ
ศีรษะจรเข้น้อย, บางเสาธง, สมุทรปราการ
ขาย: 4,990,000 บาท
พื้นที่ 50.2 ตร.วา 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม.
ขายด่วน บ้านเดี่ยว เดอะ แพลนท์ อ่อนนุช-มอเตอร์เวย์ The Plant Onnut-Motorway ปรับราคาสุดพิเศษ ราคาขาย 4,990,000 บาท พื้นที่ 50.2 ตารางวา หน้ากว้าง 14 เมตร ชื่อโค
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ม. พฤกษา3 ซอยวัดลาดปลาดุก บ้านรีโนเวทใหม่ ต่อเติมระเบียงชั้นบนให้มีพื้นที่สำหรับนั่งพักผ่อน พร้อมเข้าอยู่ได้เลย
ม. พฤกษา3 ซอยวัดลาดปลาดุก บ้านรีโนเวทใหม่ ต่อเติมระเบียงชั้นบนให้มีพื้นที่สำหรับนั่งพักผ่อน พร้อมเข้าอยู่ได้เลย
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 1,850,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น - พื้นที่ 18 ตร.ว. - 4 ห้องนอน - 3 ห้องน้ำ - 1 ห้องโถง - 1 ห้องครัว - 1 จอดรถในบ้าน จุดเด่น - บ้านพร้อมอยู่ รีโนเวทใหม่ แถมฟรี เตาแก๊ส และเครื...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ม. หงส์ประยูร1 ทำเลตลาดบางบัวทอง-รัตนาธิเบศน์ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า-สถานีแยกบางพลู
ม. หงส์ประยูร1 ทำเลตลาดบางบัวทอง-รัตนาธิเบศน์ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า-สถานีแยกบางพลู
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 1,790,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น - พื้นที่ 17 ตร.ว. - 2 ห้องนอน - 2 ห้องน้ำ - 1 ห้องโถง - 1 ห้องครัว - 1 จอดรถในบ้าน จุดเด่น - บ้านพร้อมอยู่ รีโนเวทใหม่ ทำสีใหม่ภายในภายนอก พร...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ม. เนเชอร่าเทรนด์ ศรีนครินทร์ (Natura Trend Srinakarin) รีโนเวทใหม่และบิ้วอินใหม่หมดทั้งหลัง
ม. เนเชอร่าเทรนด์ ศรีนครินทร์ (Natura Trend Srinakarin) รีโนเวทใหม่และบิ้วอินใหม่หมดทั้งหลัง
ซอยทรัพย์บุยชัย28, บางเมือง, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ขาย: 5,900,000 บาท
พื้นที่ 53 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น - พื้นที่ 52.9 ตร.ว. - 3 ห้องนอน - 2 ห้องน้ำ - 2 ห้องอเนกประสงค์ - 1 ห้องรับแขก - 2 จอดในบ้าน จุดเด่น - บ้านอยู่โซนหน้าโครงการ รีโนเวทใหม่และบ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - อาคารพาณิชย์3 ชั้น สภาพดี อยู่ตรงข้ามหมู่บ้านสิรัญญาวอมมี่ อ.เมือง จ.ลพบุรี
อาคารพาณิชย์3 ชั้น สภาพดี อยู่ตรงข้ามหมู่บ้านสิรัญญาวอมมี่ อ.เมือง จ.ลพบุรี
ถนนใหญ่, เมืองลพบุรี, ลพบุรี
ขาย: 3,900,000 บาท
พื้นที่ 27 ตร.วา 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น
อาคารพาณิชย์3 ชั้น สภาพดี อยู่ตรงข้ามหมู่บ้านสิรัญญาวอมมี่ อ.เมือง จ.ลพบุรี ที่ตั้ง ต.ถนนใหญ่ อ.เมือง จ.ลพบุรี 15000 รหัสทรัพย์ AGB00164 ราคาขาย 3,900,000 บาท ค...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว หมู่บ้านกรีนปาร์ค ต.คลองแห อ. หาดใหญ่ จ.สงขลา
บ้านเดี่ยว หมู่บ้านกรีนปาร์ค ต.คลองแห อ. หาดใหญ่ จ.สงขลา
คลองแห, หาดใหญ่, สงขลา
ขาย: 2,950,000 บาท
พื้นที่ 56 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 224 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว หมู่บ้านกรีนปาร์ค ต.คลองแห อ. หาดใหญ่ จ.สงขลา ราคา 2.95 ล้านบาทค่ะ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เนื้อที่ 56 ตรว. มีสนามเด็กเล่น มีกล้องวงจรปิดทั่วหมู่บ้าน มีย...
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินรังสิต คลอง8 สวยมาก 4.03ไร่ แปลงหัวมุมติดถนนทั้ง2ด้าน ราคา 12500/ตารางวา หน้ากว้าง. 80เมตร ลึก80 เมตร
ขายที่ดินรังสิต คลอง8 สวยมาก 4.03ไร่ แปลงหัวมุมติดถนนทั้ง2ด้าน ราคา 12500/ตารางวา หน้ากว้าง. 80เมตร ลึก80 เมตร
บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 21,287,500 บาทไร่ละ 5,321,875 บาท
พื้นที่ 4 ไร่
ที่ดินรังสิต ตำบล. บึงบอน อำเภอ. หนองเสือ จังหวัด. ปทุมธานี เนือที่ดินรวม2แปลง รวม4.03ไร่. 1,703ตารางวา ขาย ตรว ละ 12500 บาท/ตารางวา รวม 21,287,500 บาท SRL 0808...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ขนาด 3 งาน ติดถนน 3034 ตำบลเขาวง อำเภอพระพุทธบาท สระบุรี.
ขายที่ดินเปล่า ขนาด 3 งาน ติดถนน 3034 ตำบลเขาวง อำเภอพระพุทธบาท สระบุรี.
เขาวง, พระพุทธบาท, สระบุรี
ขาย: 3,200,000 บาทตรว.ละ 10,667 บาท
พื้นที่ 3 งาน
ที่ดินเปล่า ขนาด 3 งาน ติดถนน 3034 อำเภอพระพุทธบาท สระบุรี. ที่ตั้ง ถนน 3034 ตำบลเขาวง อำเภอพระพุทธบาท สระบุรี. -ราคารวม 3,200,000 บาท -ขนาด 3 งาน -กว้าง 25 เมต...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หลังมุม เดอะคอนเน็ก เทพารักษ์ -เมืองใหม่ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง พร้อมอยู่
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หลังมุม เดอะคอนเน็ก เทพารักษ์ -เมืองใหม่ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง พร้อมอยู่
บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ
ขาย: 2,700,000 บาท
พื้นที่ 25.6 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หลังมุม เดอะคอนเน็ก เทพารักษ์ -เมืองใหม่ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง พร้อมอยู่ ราคาขาย 2,700,000 บาท พื้นที่ 25.6 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 95 ตารางเมตร
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่นา บ้านนายอ อ.เมืองสกลนคร 3ไร่ติดถนนลาดยาง
ขายที่นา บ้านนายอ อ.เมืองสกลนคร 3ไร่ติดถนนลาดยาง
งิ้วด่อน, เมืองสกลนคร, สกลนคร
ขาย: 3,600,000 บาทไร่ละ 1,200,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่
ขายที่นา3ไร่ ติดถนนลาดยางห่างจากเมืองสกลนคร6กม. เดินทางสะดวกไฟฟ้าพร้อม...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวโฮมน์ 2 ชั้น ใกล้ห้างโลตัส ใกล้ตลาดนัดควนลัง ใกล้ศูนย์ฟอร์ด ใกล้โรงไฟฟ้า อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
ทาวโฮมน์ 2 ชั้น ใกล้ห้างโลตัส ใกล้ตลาดนัดควนลัง ใกล้ศูนย์ฟอร์ด ใกล้โรงไฟฟ้า อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา