กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ทุกจังหวัด

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 76,566 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 1996 จาก 2553 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายด่วน ที่ดินติดทะเล หาดส่วนตัว 4 ไร่ ราคาถูก ใกล้แหลมแม่พิมพ์ อ่าวไข่ ระยอง หาดสวย ทำเลดี
ขายด่วน ที่ดินติดทะเล หาดส่วนตัว 4 ไร่ ราคาถูก ใกล้แหลมแม่พิมพ์ อ่าวไข่ ระยอง หาดสวย ทำเลดี
กร่ำ, แกลง, ระยอง
ขาย: 65,000,000 บาทไร่ละ 15,843,998 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 41 ตร.วา
ขายด่วน ที่ดินติดทะเล หาดส่วนตัว 4 ไร่ ราคาถูก ใกล้แหลมแม่พิมพ์ อ่าวไข่ ระยอง หาดสวย ทำเลดี เหมาะสำหรับ โรงแรม รีสอร์ท บ้านพักตากอากาศ เก็งกำไร ไม่มีถนนคั่น หาด...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดทะเล
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย-ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โรงงานให้เช่า พร้อมสำนักงาน 2 ชั้น พื้นที่สีม่วง ราษฎร์นิยม ไทรน้อย นนทบุรี
โรงงานให้เช่า พร้อมสำนักงาน 2 ชั้น พื้นที่สีม่วง ราษฎร์นิยม ไทรน้อย นนทบุรี
ราษฎร์นิยม, ไทรน้อย, นนทบุรี
ขาย: 18,500,000 บาท
ให้เช่า: 120,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 ไร่ 68 ตร.วา 2 ชั้น
โรงงานให้เช่า พร้อมสำนักงาน 2 ชั้น พื้นที่สีม่วง ราษฎร์นิยม ไทรน้อย นนทบุรี P.P.AGENCY โรงงานให้เช่า พร้อมสำนักงาน 2 ชั้น พื้นที่สีม่วง ขนาดที่ 1-0-68.4 ไร่ ราย...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกมาก!! ที่ดินพร้อมสวนยางพารา 13-1-8ไร่ ติดถนนคอนกรีต อ.เกาะจันทร์ จ.ชลบุรี ใกล้ตลาด เซเว่น ซีเจ โลตัส
ขายถูกมาก!! ที่ดินพร้อมสวนยางพารา 13-1-8ไร่ ติดถนนคอนกรีต อ.เกาะจันทร์ จ.ชลบุรี ใกล้ตลาด เซเว่น ซีเจ โลตัส
เกาะจันทร์, เกาะจันทร์, ชลบุรี
ขาย: 10,660,000 บาทไร่ละ 803,316 บาท
พื้นที่ 13 ไร่ 1 งาน 8 ตร.วา
ขายถูกมาก ที่ดินพร้อมสวนยางพารา 13-1-8ไร่ ติดถนนคอนกรีต อ.เกาะจันทร์ จ.ชลบุรี ใกล้ตลาด เซเว่น ซีเจ โลตัส ขนาดที่ดิน 13 ไร่ 108 ตร.ว. - โฉนดครุฑแดง - ติดถนนคอนกร...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ลดกระหน่ำ ขายที่ดิน 2 แปลงสุดท้าย ฟรี ถมดิน ฟรี ค่าโอนฯ
ลดกระหน่ำ ขายที่ดิน 2 แปลงสุดท้าย ฟรี ถมดิน ฟรี ค่าโอนฯ
อีเซ, โพธิ์ศรีสุวรรณ, ศรีสะเกษ
ขาย: 399,000 บาทตรว.ละ 3,381 บาท
พื้นที่ 1 งาน 18 ตร.วา
ที่ดิน 2 แปลงสุดท้าย ฟรี ถมดิน ฟรี ค่าโอนฯ ให้คุณเป็น เจ้าของที่ดินติดถนนใหญ่ ด้วยเงินหลักแสน จองเพียงหลักหมื่น ด่วนนนน เริ่มต้น ลดราคาเหลือ 399,000 บาท จากปกติ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว หลังมุม !! ติดถนน 2 ด้าน ต่อเติมแล้ว หมู่บ้าน บ้านสวนราชา เกษตร-นวมินทร์ ทำเลดีทะลุได้หลายเส้นทาง
ขายบ้านเดี่ยว หลังมุม !! ติดถนน 2 ด้าน ต่อเติมแล้ว หมู่บ้าน บ้านสวนราชา เกษตร-นวมินทร์ ทำเลดีทะลุได้หลายเส้นทาง
จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 9,700,000 บาท
พื้นที่ 66 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
บ้านเดี่ยว หลังมุม ติดถนน 2 ด้าน ต่อเติมแล้ว หมู่บ้าน บ้านสวนราชา เกษตร-นวมินทร์ ทำเลดีทะลุได้หลายเส้นทาง บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 66 ตารางวา ต่อเติมห้องนั่งเ...
  • เจ้าของขายเอง
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขาย บ้านเดี่ยว มั่นคง พาวิลเลี่ยน บางบอน 3 400 ตรม. 150 ตร.วา ต้นโครงการ ถนนเมน จอดรถได้ 6 คัน
ขาย บ้านเดี่ยว มั่นคง พาวิลเลี่ยน บางบอน 3 400 ตรม. 150 ตร.วา ต้นโครงการ ถนนเมน จอดรถได้ 6 คัน
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ
ขาย: 15,900,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 50 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ
บ้านเดี่ยวหรู ติดถนนบางบอน 3 หลังใหญ่ สไตล์โมเดิร์น 150 ตร.ว. ต้นโครงการ จอดรถได้ 6 คัน รายละเอียดโครงการ - ชื่อโครงการ มั่นคง พาวิลเลี่ยน บางบอน 3 / Munkong Pa...
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายบ้านพฤกษา87/2 ศรีนครินทร์-บางนา ต่อเติมพร้อมเข้าอยู่
ขายบ้านพฤกษา87/2 ศรีนครินทร์-บางนา ต่อเติมพร้อมเข้าอยู่
ถนนบัวนครินทร์, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ขาย: 2,200,000 บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 83 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ขนาดที่ดิน 16 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 83 ตารางเมตร ห้องนอน 3 ห้อง ห้องน้ำ 2 ห้อง ห้องอื่นๆ 1 ห้องครัว , 1 โรงจอดรถ หน้ากว้าง 4 เมตร จอดรถ 1 คัน
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายบ้านชายคลอง เทพารักษ์ กม.25 (ซอยคิงคอง) รีโนเวทใหม่
ขายบ้านชายคลอง เทพารักษ์ กม.25 (ซอยคิงคอง) รีโนเวทใหม่
ซอยคิงคอง ถนนเทพารักษ์ กม.25, บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ
ขาย: 1,690,000 บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 78 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ขนาดที่ดิน 16 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 78 ตารางเมตร ห้องนอน 2 ห้อง ห้องน้ำ 2 ห้อง ห้องอื่นๆ 1 ห้องครัว , 1 โรงจอดรถ หน้ากว้าง 4 เมตร ทิศ เหนือ จ
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 57.5 ตรว. ม.ชวนชื่นแคราย ถนนซอยเลี่ยงเมืองนนทบุรี 15 อ.เมืองนนทบุรี
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 57.5 ตรว. ม.ชวนชื่นแคราย ถนนซอยเลี่ยงเมืองนนทบุรี 15 อ.เมืองนนทบุรี
ถนนซอยเลี่ยงเมืองนนทบุรี, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 8,500,000 บาท
พื้นที่ 57.5 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านหัวมุมหลังแรก บรรยากาศร่มรื่น รายละเอียดทรัพย์ - เนื้อที่ 57.5 ตรว. - หน้าบ้าน กว้าง 14 ม. ลึก 16 ม. - หน้าบ้านหันทางทิศเหนือ - 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเ
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายอพาร์ทเม้นท์ / โรงแรม - ขายอาคารพาณิชย์3ชั้น 19.3 ตารางวา ต.วังกระโจม อ.เมือง จ.นครนายก ติดถนนรังสิต-นครนายก(305)
ขายอาคารพาณิชย์3ชั้น 19.3 ตารางวา ต.วังกระโจม อ.เมือง จ.นครนายก ติดถนนรังสิต-นครนายก(305)
วังกระโจม, เมืองนครนายก, นครนายก
ขาย: 4,000,000 บาท
พื้นที่ 19.3 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น
ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น เนื้อที่ 19.3 ตารางวา - ตั้งอยู่ ต.วังกระโจม อ.เมือง จ.นครนายก - เอกสารสิทธิ โฉนดครุฑแดง พร้อมโอน . . - เป็นอาคารพาณิชย์ทั้งหมด 3 ชั้น - ...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • วิวสวย
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พฤกษ์ลดา บางใหญ่ หลังริมทำเลดี
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พฤกษ์ลดา บางใหญ่ หลังริมทำเลดี
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 3,500,000 บาท
พื้นที่ 53 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านพฤกษ์ลดา วงแหวนรัตนาธิเบศ ที่อยู่ ต.บางแม่นาง อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี พิกัด g_st il เนื้อที่ 53 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 145 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์โฮม โครงการ บ้านกลางเมือง เกษตร-นวมินทร์ เนื้อที่ 40.8 ตารางวา ซอยลาดปลาเค้า 79, ใกล้แนวรถไฟฟ้าสายสีชมพู 700 เมตร เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร
ทาวน์โฮม โครงการ บ้านกลางเมือง เกษตร-นวมินทร์ เนื้อที่ 40.8 ตารางวา ซอยลาดปลาเค้า 79, ใกล้แนวรถไฟฟ้าสายสีชมพู 700 เมตร เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร
อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 7,950,000 บาท
พื้นที่ 40.8 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น
ทาวน์โฮม 3 ชั้น หลังริม สวย พร้อมอยู่ มี 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 โถงรับแขก มีระเบียง และที่จอดรถ บ้านหันหน้าไปทางทิศเหนือ ตรงข้ามสวนสาธารณะ และคลับเฮ้า...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ลดราคาพิเศษ ขาย Penhouse ใหญ่พิเศษ 410 ตรม. Premier Condo สุขุมวิท 24 ใกล้ BTS พร้อมพงศ์ ทรัพย์หายาก
ลดราคาพิเศษ ขาย Penhouse ใหญ่พิเศษ 410 ตรม. Premier Condo สุขุมวิท 24 ใกล้ BTS พร้อมพงศ์ ทรัพย์หายาก
ซอย24 ถนนสุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ
ขาย: 48,000,000 บาทตรม.ละ 117,073 บาท
4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ ชั้น 4 พื้นที่ใช้สอย 410 ตร.ม.
ที่ตั้งสุดพิเศษใกล้เอ็มโพเรียมเพียง 200 เมตร ใกล้ BTS พร้อมพงศ์แค่ 300 เมตร Penthouse 410 ตรม. Duplex อยู่ชั้น 4 - 5 จำนวนห้องนอน 4 ห้อง จำนวนห้องน้ำ 6 ห้อง ครั...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายคอนโด - ขายคอนโด เฟอร์ครบจัดเต็ม พร้อมอยู่ ย่านท่าน้ำนนทบุรี
ขายคอนโด เฟอร์ครบจัดเต็ม พร้อมอยู่ ย่านท่าน้ำนนทบุรี
สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 850,000 บาทตรม.ละ 22,199 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 38.29 ตร.ม.
คอนโดทาวน์ ที่ตั้ง ต.สวนใหญ่ อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี พิกัด เนื้อที่ 38.29 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ระเบียง ฟังก์ชั่นครบๆโดนใจ -เฟอร์ครบชุด พร้อมแอร์, ทีวี ,ตู...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเขาหินซ้อน 14 ไร่ ติดถนนคอนกรีตติดโรงเรียนบ้านชำขวางใกล้ถนนเส้น331-950เมตร พนมสารคาม ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินเขาหินซ้อน 14 ไร่ ติดถนนคอนกรีตติดโรงเรียนบ้านชำขวางใกล้ถนนเส้น331-950เมตร พนมสารคาม ฉะเชิงเทรา
เขาหินซ้อน, พนมสารคาม, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 5,755,000 บาทไร่ละ 400,000 บาท
พื้นที่ 14 ไร่ 1 งาน 55 ตร.วา
ที่ดินเขาหินซ้อน 14 ไร่ ติดถนนคอนกรีตติดโรงเรียนบ้านชำขวางใกล้ถนนเส้น331-950เมตร พนมสารคาม ฉะเชิงเทรา ต.เขาหินซ้อน อ.พนมสารคาม จ.ฉะเชิงเทรา เนื้อที่ 14 ไร่ 1 งา...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยวชั้นเดียวรีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ฝั่งทะเลใกล้หาดจอมเทียน บ้านหัวมุมหลังสุดท้าย
บ้านเดี่ยวชั้นเดียวรีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ฝั่งทะเลใกล้หาดจอมเทียน บ้านหัวมุมหลังสุดท้าย
บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี
ขาย: 10,700,000 บาท
พื้นที่ 72 ตร.วา 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ
บ้านเดี่ยวชั้นเดียวรีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ฝั่งทะเลใกล้หาดจอมเทียน บ้านหัวมุมหลังสุดท้ายในโครงการ ราคานี้หาไม่ได้แล้ว ชัยพฤกษ์ 2 บ้านเดี่ยว เนื้อที่ 72 ตารางวา 4 ห้...
  • เจ้าของขายเอง
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • วิวสวย
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - พูลวิลล่าทำเลดีใกล้หาดจอมเทียน หมู่บ้านอยู่ในโครงการ ชัยพฤกษ์ 4 ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 8 นาที
พูลวิลล่าทำเลดีใกล้หาดจอมเทียน หมู่บ้านอยู่ในโครงการ ชัยพฤกษ์ 4 ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 8 นาที
บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี
ขาย: 10,000,000 บาท
4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 270.4 ตร.ม.
บ้านอยู่ในโครงการ ชัยพฤกษ์ 4 ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 8 นาที บ้านเดี่ยว 1 ชั้น 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ เนื้อที่ 270.4 ตรม พื้นที่ใช้สอย 135.01 ตรม ราคาเริ่มต้นที่ขอรูปแ...
  • เจ้าของขายเอง
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • วิวสวย
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย-ให้เช่าบ้าน - บ้านขายและเช่าในพัทยา- สระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ สยามคันทรี
บ้านขายและเช่าในพัทยา- สระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ สยามคันทรี
บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี
ขาย: 8,900,000 บาท
ให้เช่า: 40,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 งาน 11 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 444 ตร.ม.
บ้านขายและเช่าในพัทยา - ขาย 8.9 ล้านบาท , ค่าโอน 50/50 - เช่า 40,000 บาท/ เดือน สยามคันทรีคลับ English below - 3 ห้องนอน - 3 ห้องน้ำ - เฟอร์นิเจอร์ครบ - สระว่าย...
  • เจ้าของขายเอง
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • วิวสวย
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว รัตตนาวดี รีเจ้นท์ พุทธมณฑลสาย 3 Rattanawadee Regent บางแวก บางไผ่ ทำเลคุณภาพพุทธมณฑล สาย 3
ขายบ้านเดี่ยว รัตตนาวดี รีเจ้นท์ พุทธมณฑลสาย 3 Rattanawadee Regent บางแวก บางไผ่ ทำเลคุณภาพพุทธมณฑล สาย 3
ถนนบางแวก , บางไผ่, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 12,500,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 50 ตร.วา 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 320 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว รัตตนาวดี รีเจ้นท์ พุทธมณฑลสาย 3 Rattanawadee Regent บางแวก บางไผ่ ทำเลคุณภาพพุทธมณฑล สาย 3 ราคา 12,500,000 บาท รหัสทรัพย์ SH 0982 นัดชม การุณ ไก่ Te...
  • บ้านเดี่ยว
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้านแม่ริม บ้านสวนติดคลอง เนื้อที่ 216 ตร.ว. (3นอน 2น้ำ)ราคา 3.8ล้าน
ขายบ้านแม่ริม บ้านสวนติดคลอง เนื้อที่ 216 ตร.ว. (3นอน 2น้ำ)ราคา 3.8ล้าน
สันโป่ง, แม่ริม, เชียงใหม่
ขาย: 3,800,000 บาท
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
บ้านสวนแม่ริม ติดคลอง2ด้าน เนื้อที่ 216 ตร.ว. ราคา 3.8ล้าน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องพระ 1 ห้องแต่งตัว ต.สันโป่ง อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ ห่างจากถนนหลวง ...
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ด่วนถูก! บ้านแสมดำ ซ. บางกระดี่ 21 ห่างเส้นพระราม 2 เพียง 2 นาที
ด่วนถูก! บ้านแสมดำ ซ. บางกระดี่ 21 ห่างเส้นพระราม 2 เพียง 2 นาที
ซอยบางกระดี่ 21, แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ
ขาย: 3,800,000 บาท
พื้นที่ 46 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม.
บ้านแสมดำ ซ. บางกระดี่ 21 ห่างเส้นพระราม 2 เพียง 1.4 โล บ้านเดี่ยว 46 ตร.ว. แถมบ้าน น็อคดาวน์ ด้านข้าง ราคาถูก บ้านสร้างเอง ไม่มีค่าส่วนกลาง พิเศษเพียง 3,800,00...
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - บ้านเรือนไม้ 5 ห้องนอน พื้นที่เยอะ เหมาะกับทำธุรกิจโฮมสเตย์ แถมเฟอร์นิเจอร์ครบ
บ้านเรือนไม้ 5 ห้องนอน พื้นที่เยอะ เหมาะกับทำธุรกิจโฮมสเตย์ แถมเฟอร์นิเจอร์ครบ
เวียง, พร้าว, เชียงใหม่
ขาย: 3,900,000 บาท
พื้นที่ 96 ตร.วา 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 384 ตร.ม.
บ้านเรือนไม้ ไม้สัก และไม้แดง เหมาะกับทำธุรกิจ โฮมสเตย์ กลุ่มวิสาหกิจชุมชน SME หรือ พักอาศัยในวัยเกษียณ รอบบ้านร่มรื่นด้วยต้นไม้ใหญ่ ผลไม้ออกผลตามฤดูกาล ห่างจาก...
  • บ้านเดี่ยว
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้านสไตล์ English country #บ้านติดแม่น้ำกวง เนื้อที่ 286 ตร.ว. (มีที่งอกอีก2งาน) ราคา 15 ล้าน
ขายบ้านสไตล์ English country #บ้านติดแม่น้ำกวง เนื้อที่ 286 ตร.ว. (มีที่งอกอีก2งาน) ราคา 15 ล้าน
ป่าเมี่ยง, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
ขาย: 15,000,000 บาท
3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ
บ้านติดแม่น้ำกวง ติดถนนเส้นดอยสะเก็ด-เชียงราย ขายบ้านสไตล์ English country log home เนื้อที่ 286 ตร.ว. มีที่งอกอีก2งาน ราคา 15 ล้าน 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ตัวบ้านเ...
  • บ้านเดี่ยว
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้านแม่ริม ใกล้สนามกอล์ฟกรีนวัลเล่ย์ มีบ้าน2หลัง(5นอน 5น้ำ) ลดเหลือ 4.5 ล้านฟรีโอน
ขายบ้านแม่ริม ใกล้สนามกอล์ฟกรีนวัลเล่ย์ มีบ้าน2หลัง(5นอน 5น้ำ) ลดเหลือ 4.5 ล้านฟรีโอน
เหมืองแก้ว, แม่ริม, เชียงใหม่
ขาย: 4,500,000 บาท
5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านแม่ริม ในที่ดินมีบ้าน 2 หลัง เนื้อที่ 96 ตร.ว. ราคา 4.5 ล้าน รวมโอน หลังใหญ่2ชั้น 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ หลักเล็กชั้นเดียว 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ต.เหมืองแก้ว อ.แ...
  • บ้านเดี่ยว
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินประจันตคาม 6 ไร่ ติดคลอง ซอยพระภักดีเดชะหลังสภ.ประจันตคาม ใกล้ถ.สุวรรณศร33-750เมตร จ.ปราจีนบุรี
ขายที่ดินประจันตคาม 6 ไร่ ติดคลอง ซอยพระภักดีเดชะหลังสภ.ประจันตคาม ใกล้ถ.สุวรรณศร33-750เมตร จ.ปราจีนบุรี
ประจันตคาม, ประจันตคาม, ปราจีนบุรี
ขาย: 5,464,000 บาทไร่ละ 800,000 บาท
พื้นที่ 6 ไร่ 3 งาน 32 ตร.วา
ที่ดินประจันตคาม 6 ไร่ ติดคลอง ซอยพระภักดีเดชะหลังสภ.ประจันตคาม ใกล้ถ.สุวรรณศร33-750เมตร จ.ปราจีนบุรี ที่ตั้ง ประจันตคาม ประจันตคาม ปราจีนบุรี เนื้อที่ 6 ไร่ 3
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายโรงงาน / โกดัง - ขายโรงงาน 599 ตารางวา ถ.เอกชัย ต.คอกกระบือ อ.เมือง จ.สมุทรสาคร
ขายโรงงาน 599 ตารางวา ถ.เอกชัย ต.คอกกระบือ อ.เมือง จ.สมุทรสาคร
คอกกระบือ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ขาย: 45,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 99 ตร.วา 3 ห้องนอน 10 ห้องน้ำ 5 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 1500 ตร.ม.
โรงงาน 599 ตารางวา ถ.เอกชัย ต.คอกกระบือ อ.เมือง จ.สมุทรสาคร Agent คุณเด่นชัย WhatsApp 66984818989 แคปหน้าจอสอบถามได้เลยครับ ขายโรงงาน ต.คอกกระบือ อ.เมือง จ.สมุท...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - โครงการ พาร์คเวย์ แอท อีซ Parkway @ Ease ซอยรามคำแหง 190/1
โครงการ พาร์คเวย์ แอท อีซ Parkway @ Ease ซอยรามคำแหง 190/1
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 6,500,000 บาท
4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 144 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 59.5 ตารางวาโครงการ พาร์คเวย์ แอท อีซ Parkway East ที่ตั้งโครงการ ถนนรามคำแหง แขวงมีนบุรี เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร ขนาด 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1ห...
  • บ้านเดี่ยว
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 34 ไร่ เขต EEC ใกล้ถนน 331 ต. ท่าบุญมี อ.เกาะจันทร์ จ.ชลบุรี
ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 34 ไร่ เขต EEC ใกล้ถนน 331 ต. ท่าบุญมี อ.เกาะจันทร์ จ.ชลบุรี
ท่าบุญมี, เกาะจันทร์, ชลบุรี
ขาย: 25,500,000 บาทไร่ละ 750,000 บาท
พื้นที่ 34 ไร่
ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 34 ไร่ เขต EEC ใกล้ถนน 331 ต. ท่าบุญมี อ.เกาะจันทร์ จ.ชลบุรี ขาย 25,500,000 บาท 750,000 บาท / ไร่ ที่แปลงสวย ทำเลศักยภาพ หน้ากว้าง 350 เมตร...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดิน ขายที่ดินต.ปากน้ำปราณ1งาน22ตรว.หน้าติดถนนใหญ่สายหลักหัวหินปากน้ำปราณ เดินทางสะดวกลูกชาวเล
ขาย ที่ดิน ขายที่ดินต.ปากน้ำปราณ1งาน22ตรว.หน้าติดถนนใหญ่สายหลักหัวหินปากน้ำปราณ เดินทางสะดวกลูกชาวเล
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
ขาย: 850,000 บาทตรว.ละ 6,967 บาท
พื้นที่ 1 งาน 22 ตร.วา
ที่ดิน ขายที่ดินต.ปากน้ำปราณ1งาน22ตรว.หน้าติดถนนใหญ่สายหลักหัวหินปากน้ำปราณ เดินทางสะดวกลูกชาวเล 0 ไร่ 1 งาน 22 ตร.วา ที่ดินติดถนนใหญ่ จุดเด่น ที่ดินแปลงเล็กหาย...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายบ้านพร้อมที่ดิน ต.ตะพง เมืองระยอง 7 ไร 2 งาน 68 ตรว. ติดทางสาธารณะ ห่างสุขุมวิท 300 เมตร เจ้าของขายเอง
ขายบ้านพร้อมที่ดิน ต.ตะพง เมืองระยอง 7 ไร 2 งาน 68 ตรว. ติดทางสาธารณะ ห่างสุขุมวิท 300 เมตร เจ้าของขายเอง
ตะพง, เมืองระยอง, ระยอง
ขาย: 11,505,000 บาทไร่ละ 1,500,000 บาท
พื้นที่ 7 ไร่ 2 งาน 68 ตร.วา
ที่ดิน ต.ตะพง เมืองระยอง ไร่ละ 1.5 ล. จำนวน 7 ไร่ 2 งาน 68 ตรว. ใกล้ถนนสุขุมวิท 300 เมตร ติดถนนสาธารณะ ใกล้ทะเล ใกล้ตัวเมือง ใกล้เซนทรัล ใกล้โรงเรียน เจ้าของขาย...
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี