กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ทุกจังหวัด

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 76,606 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 2005 จาก 2554 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์โฮม2ชั้น 23.5 ตร.ว ม.อินดี้ 3 ประชาอุทิศ 90 แต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่
ขายทาวน์โฮม2ชั้น 23.5 ตร.ว ม.อินดี้ 3 ประชาอุทิศ 90 แต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่
ซอย90 ถนนประชาอุทิศ, ในคลองบางปลากด, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ
ขาย: 2,490,000 บาท
พื้นที่ 24 ตร.วา 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 126 ตร.ม.
ทาวน์โฮม2ชั้น 23.5 ตร.ว ม.อินดี้ 3 ประชาอุทิศ 90 แต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ รายละเอียด ขาย ทาวน์โฮม 2 ชั้น ขนาด 23.5 ตรว หน้ากว้าง 5 เมตร ในหมู่บ้าน. Indy3 ประช...
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • วิวสวย
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขาย หร้ือ เช่า จรัลการ์เด้น คอนโด 33 ตร.ม ชั้น 7 (ห้องริม) ซ.บางแวก 64 พร้อมอยู่
ขาย หร้ือ เช่า จรัลการ์เด้น คอนโด 33 ตร.ม ชั้น 7 (ห้องริม) ซ.บางแวก 64 พร้อมอยู่
ซอยบางแวก 64 ถนนบางแวก, บางแวก, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ
ขาย: 580,000 บาทตรม.ละ 17,576 บาท
ชั้น 7 พื้นที่ใช้สอย 33 ตร.ม.
คอนโด 33 ตร.ม ชั้น 7 ห้องริม ซ.บางแวก 64 ติดถนนใหญ่ ใกล้ 7-11 ราคา 580,000 บาท รายละเอียด คอนโดจรัลการ์เด้น ขนาด 33 ตารางเมตร ชั้น7 อาคาร A อาคารสูง 8 ชั้น ห้อง...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขาย ทาวโฮม 2 ชั้น ม.Pleno สุขสวัสดิ์ 70 สภาพสวยเฟอร์ครบ พร้อมอยู่
ขาย ทาวโฮม 2 ชั้น ม.Pleno สุขสวัสดิ์ 70 สภาพสวยเฟอร์ครบ พร้อมอยู่
ซอยสุขสวัสดิ์ 70 ถนนสุขสวัสดิ์ , ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
ขาย: 3,590,000 บาท
พื้นที่ 17.5 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 96 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 2 ชั้น สไตล์โมเดิร์น หน้ากว้าง 5.5เมตร ขนาด 17.5 ตร.ว ในหมู่บ้าน Pleno สุขสวัสดิ์ 70 สภาพใหม่มาก ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ฟังก์ชั่นบ้าน 3 ห้องนอน / 2 ห้องน้...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - V า ย The Light New York สุขุมวิท 64 1 Bedใกล้ BTS ปุณณวิถี ห้องสวย พร้อมอยู่
V า ย The Light New York สุขุมวิท 64 1 Bedใกล้ BTS ปุณณวิถี ห้องสวย พร้อมอยู่
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 1,700,000 บาทตรม.ละ 80,038 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 พื้นที่ใช้สอย 21.24 ตร.ม.
คอนโด The Light Newyork สุขุมวิท 64 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 21.44 ตร.ม ชั้น 5 ตัวอาคารสูง 8 ชั้น ห้องสวยเจ้าของดูแลอย่างดี พร้อมของแถม แอร์ 1 เครื่อง /ผ้าม่าน/ชุดครั...
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินตำบลท่าศาลาติดถนนราคาประเมินสูงโฉนดพร้อมโอน
ขายที่ดินตำบลท่าศาลาติดถนนราคาประเมินสูงโฉนดพร้อมโอน
ท่าศาลา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
ขาย: 19,500,000 บาทไร่ละ 13,175,676 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 92 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวยในเมืองเชียงใหม่ เนื้อที่ 1-1-92 ตรว 592 ตรว ขายยกแปลง ต ท่าศาลา อ.เมืองเชียงใหม่ ติดถนน 51 เมตร. ราคาประเมินที่ดินวาละ 30,000 อยู่ใกล้สถานีรถไฟเชี...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมบ้านพักคนงานติดลำธารวิวดอยอำเภอฝางเชียงใหม่
ขายที่ดินพร้อมบ้านพักคนงานติดลำธารวิวดอยอำเภอฝางเชียงใหม่
แม่สูน, ฝาง, เชียงใหม่
ขาย: 120,000,000 บาทไร่ละ 1,000,000 บาท
พื้นที่ 120 ไร่
ที่ดินสวน วิว 1 ใน ล้าน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง พื้นที่รวม 120 ไร่ เป็นโฉนด 90 ไร่ นส.3 และ พื้นที่ครอบครอง/จับจอง ติดกับ สปก. อีก 40 ไร่ที่ครอบครองอยู่ พื้นที่อยู่อ...
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • ติดคลอง
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินตำบลสันกลางสันกำแพงล้อมรั้วเรียบร้อยโฉนด
ขายที่ดินตำบลสันกลางสันกำแพงล้อมรั้วเรียบร้อยโฉนด
สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่
ขาย: 1,990,000 บาทตรว.ละ 19,900 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ขายที่ดิน1แปลง ล้อมรั้ว ถมดินเรียบร้อย น้ำไฟ พร้อมปลูกบ้าน ใกล้เมือง ต.สันกลาง อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์ พาทิโอ ลาดกระบัง-มอเตอร์เวย์ ทับยาว สนามบินสุวรรณภูมิ บ้านใหม่ไม่เคยเข้าอยู่
ขายทาวน์เฮ้าส์ พาทิโอ ลาดกระบัง-มอเตอร์เวย์ ทับยาว สนามบินสุวรรณภูมิ บ้านใหม่ไม่เคยเข้าอยู่
ทับยาว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 3,000,000 บาท
พื้นที่ 18.1 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 118 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ พาทิโอ ลาดกระบัง-มอเตอร์เวย์ ทับยาว สนามบินสุวรรณภูมิ บ้านใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ พาทิโอ ลาดกระบัง-มอเตอร์เวย์ ที่ตั้ง ถนนลาดกระบัง, ทับยาว, เขตล...
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้านแฝด เดอะ แพลนท์ อ่อนนุช-มอเตอร์เวย์ ถนนลาดกระบัง
ขายบ้านแฝด เดอะ แพลนท์ อ่อนนุช-มอเตอร์เวย์ ถนนลาดกระบัง
ศีรษะจรเข้น้อย, บางเสาธง, สมุทรปราการ
ขาย: 3,300,000 บาท
พื้นที่ 35.6 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 110 ตร.ม.
บ้านแฝด เดอะ แพลนท์ อ่อนนุช-มอเตอร์เวย์ ถนนลาดกระบัง โครงการ เดอะ แพลนท์ อ่อนนุช-มอเตอร์เวย์ ที่ตั้ง ศีรษะจรเข้น้อย, บางเสาธง, สมุทรปราการ รหัสทรัพย์ Ref no. PH...
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินภูเขา อำเภอแม่แตง จังหวัดเชียงใหม่
ขายที่ดินภูเขา อำเภอแม่แตง จังหวัดเชียงใหม่
สบเปิง, แม่แตง, เชียงใหม่
ขาย: 16,500,000 บาทไร่ละ 648,139 บาท
พื้นที่ 25 ไร่ 1 งาน 83 ตร.วา
ที่ดินภูเขา2ลูก เชียงใหม่ วิวภูเขา บรรยกาศดี มีต้นไม้ใหญ่ ในพื้นที่เยอะ เนินเขา 2 ลูก ไฟฟ้าถึง เป็นส่วนตัวมาก เนื้อที่ 25 ไร่ 1 งาน 83 ตารางวา โฉนด นส4.จ ขายยกแ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินม่อนแจ่ม อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
ขายที่ดินม่อนแจ่ม อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
โป่งแยง, แม่ริม, เชียงใหม่
ขาย: 7,500,000 บาทไร่ละ 3,314,917 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 5 ตร.วา
ที่ดินบนดอยโป่งแยง ม่อนแจ่ม จ.เชียงใหม่ เนื้อที่ 2ไร่ 1งาน 5ตารางวา ราคา 7,500,000 บาท โฉนดพร้อมโอน ฟรีแบบบ้านพูลวิลล่าสระว่ายน้ำใหญ่เล่นระดับ สถานที่ใกล้เคียง ...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดภูเขา
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย-ให้เช่าบ้าน - ขายบ้านโมเดิร์น สไตล์โฮสเทลแนวโรงแรม อำเภอเมืองเชียงใหม่
ขายบ้านโมเดิร์น สไตล์โฮสเทลแนวโรงแรม อำเภอเมืองเชียงใหม่
ซอย1 ถนนบำรุงราษฏร์2, วัดเกต, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
ขาย: 8,000,000 บาท
ให้เช่า: 55,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 56.8 ตร.วา 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 165 ตร.ม.
บ้านสร้างใหม่ เมืองเชียงใหม่ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ quot เป็นแนวโรงแรม/โฮสเทล quot ค่าเช่า เดือนละ 55,000 จ่ายค่าเช่าล่วงหน้า1เดือน ประกัน2เดือน สัญญา 1-3ปี ราคาขาย ...
  • เจ้าของขายเอง
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง สไตล์บ้านสวน อำเภอแม่ริมจังหวัดเชียงใหม่
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง สไตล์บ้านสวน อำเภอแม่ริมจังหวัดเชียงใหม่
ถนนโชตนา, ขี้เหล็ก, แม่ริม, เชียงใหม่
ขาย: 3,500,000 บาทตรว.ละ 8,750 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ขายบ้านสวน แม่ริม ใกล้ราชภัฏสลวง พื้นที่ 1 ไร่ แปลงหัวมมุม ราคาขาย 3,500,000 บาท พร้อมโอนฟรี ภายในพื้นที่ประกอบไปด้วย บ้านน็อคดาวน์ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ตัวอาคาร...
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • ติดคลอง
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายอาคารสำนักงาน ทรงโมเดิร์น 4 ชั้น 2 คูหา ทำเลดีมากๆค่ะ ใจกลางรัชดา
ขายอาคารสำนักงาน ทรงโมเดิร์น 4 ชั้น 2 คูหา ทำเลดีมากๆค่ะ ใจกลางรัชดา
สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 22,000,000 บาท
พื้นที่ 47 ตร.วา 4 ห้องน้ำ 4 ชั้น
อาคารสำนักงาน ทรงโมเดิร์น 4 ชั้น 2 คูหา ทำเลดีมากๆค่ะ ใจกลางรัชดา แถมยังไกล้การเดินทาง MRT สุทธิสาร ซอย 20 มิถุนา แยก 11 แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง เหมาะสำหรับทำ...
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินบ้านนา (โยธาธิการ)100 ตรว. ผ่อนได้ทนครนายก
ขายที่ดินบ้านนา (โยธาธิการ)100 ตรว. ผ่อนได้ทนครนายก
บ้านพริก, บ้านนา, นครนายก
ขาย: 280,000 บาทตรว.ละ 2,800 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินบ้านนา โยธาธิการ ตรว.ละ2,800บ.เท่านั้น 100 ตรว 280,000 บาท มี 6 ล็อคเท่านั้น ผ่อนได้ 12 เดือน ดาวน์ 10 แปลง1 250ตรว.ขาย700,000บ ที่ดินใกล้อนามัยหนองคันจาม...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินคลอง 3 ซอย.15/1 เนื้อที่ 2ไร่ 2งาน คลองหลวง ปทุมธานี
ขายที่ดินคลอง 3 ซอย.15/1 เนื้อที่ 2ไร่ 2งาน คลองหลวง ปทุมธานี
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 7,200,000 บาทไร่ละ 2,880,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน
ที่ดินคลอง3 ซอย.15/1 เนื้อที่ 2ไร่ 2งาน ขายยก 7,200,000บาท สถานที่ใกล้เคียง -ห่างวัดศรีวรรณวนาราม 1.5กม -ห่าง อบต.คลองสาม 7กม. -ห่างวัดกลางคลองสาม 6 กม. -ห่าง ถ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินบ้านใหญ่ เนื้อที่ 126 ตรว.ติดถนนคอนกรีต วิวเขาใหญ่ นครนายก
ขายที่ดินบ้านใหญ่ เนื้อที่ 126 ตรว.ติดถนนคอนกรีต วิวเขาใหญ่ นครนายก
บ้านใหญ่, เมืองนครนายก, นครนายก
ขาย: 500,000 บาทตรว.ละ 3,968 บาท
พื้นที่ 1 งาน 26 ตร.วา
ที่ดินแปลงเล็ก ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ทุกแปลง วิวเขาใหญ่ แจ่มๆ ......................................... เนื้อที่ 126 ตรว. ราคา500,000.฿ กว้างยาว 16x33 ม.โดยประมา...
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้านหางดง ในโครงการกุลพันธ์9 เนื้อที่ 86 ตร.ว (3นอน 2น้ำ) ราคา 4.9 ล้าน
ขายบ้านหางดง ในโครงการกุลพันธ์9 เนื้อที่ 86 ตร.ว (3นอน 2น้ำ) ราคา 4.9 ล้าน
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
ขาย: 4,900,000 บาท
พื้นที่ 86 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านหางดง ในโครงการกุลพันธ์9 เนื้อที่ 86 ตร.ว ราคา 4.9 ล้าน โอนคนละครึ่ง 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ อ.หางดง จ.เชียงใหม่ ใกล้โรงเรียนนานาชาติลานนา 500เมตร โรงเรียนนานาช...
  • บ้านเดี่ยว
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์ ตกแต่งใหม่ หมู่บ้านพฤกษา 3 บางบัวทอง
ขายทาวน์เฮ้าส์ ตกแต่งใหม่ หมู่บ้านพฤกษา 3 บางบัวทอง
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 1,690,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ทาวน์เฮาส์โมเดิร์น ผสมมินิมอลที่ลงตัว รับสมัครเจ้าของที่พร้อมจะลงใจอยู่นะค้า โครงการ มบ.พฤกษา 3 ซอย 132 บางบัวทอง หันหน้าทิศตะวันออก ที่อยู่ ต.บางบัวทอง อ.บางบั...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายทาวน์โฮมเชียงใหม่ แยกเคหะหนองหอย เนื้อที่ 25 ตร.ว (3นอน 2น้ำ)ราคา 2.1 ล้าน
ขายทาวน์โฮมเชียงใหม่ แยกเคหะหนองหอย เนื้อที่ 25 ตร.ว (3นอน 2น้ำ)ราคา 2.1 ล้าน
วัดเกต, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
ขาย: 2,100,000 บาท
พื้นที่ 25 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
AA0304 ขายทาวน์โฮมเชียงใหม่ แยกเคหะหนองหอย เนื้อที่ 25 ตร.ว ราคา 2.1 ล้านบาท โอนคนละครึ่ง พื้นที่ใช้สอย 125 ตารางเมตร 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ โซนครัว เค้าท์เตอร์ ชั...
  • บ้านเดี่ยว
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้าน เคซี 8 ไทยรามัญ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เจ้าของขายเอง
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้าน เคซี 8 ไทยรามัญ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เจ้าของขายเอง
ถนนไทยรามัญ, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 1,590,000 บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
หมู่บ้าน เคซี 8 ไทยรามัญ ราคา 1,590,000.- ที่ตั้ง ถ.ไทยรามัญ แขวงสามวาตะวันตก เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร ฟรีโอนกรรมสิทธิ์ เจ้าของขายเอง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮาส์สินเศรษฐีนิเวศน์ ซอยรามคำแหง52/2 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้ม
ขายทาวน์เฮาส์สินเศรษฐีนิเวศน์ ซอยรามคำแหง52/2 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้ม
ซอยรามคำแหง52/2 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 3,290,000 บาท
พื้นที่ 21.2 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 84 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ขนาดที่ดิน 21.2 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 84 ตารางเมตร ห้องนอน 2 ห้อง ห้องน้ำ 2 ห้อง ห้องอื่นๆ 1 ห้องครัว , 1 โรงจอดรถ หน้ากว้าง 4 เมตร จอดรถ 1 ค...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย-ให้เช่าคอนโด - ขาย /ให้เช่า คอนโด Life @ พหล อารีย์ ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานควาย
ขาย /ให้เช่า คอนโด Life @ พหล อารีย์ ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานควาย
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ
ขาย: 3,000,000 บาท
ให้เช่า: 13,000 บาท/เดือน
ชั้น 15 พื้นที่ใช้สอย 30.48 ตร.ม.
- เนื้อที่ 30.48 ตารางเมตร - 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - เลขที่ 1415 / 251 - ชั้น 15 - แอร์ 2 เครื่อง , เครื่องทำน้ำอุ่น, ไมโครเวฟ - ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน , ค่าประก...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้า เดอะคิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ
ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้า เดอะคิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ
ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ
ขาย: 1,690,000 บาทตรม.ละ 60,682 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 6 พื้นที่ใช้สอย 27.85 ตร.ม.
คอนโด เดอะคิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องขนาด 27 .85ตร.ม. ชั้น 6 ตึกD ขาย 1,730,000 บาท สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ สระว่ายน้ำ, ฟิต...
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ด่วน ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น ศรีราชา อาคารพาณิชย์ ทำเล ค้าขาย ชลบุรี
ด่วน ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น ศรีราชา อาคารพาณิชย์ ทำเล ค้าขาย ชลบุรี
สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 2,690,000 บาท
พื้นที่ 20 ตร.วา 3 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 199 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น พร้อมดาดฟ้าวิวดี ทำเลดีเดินทางสะดวก เชื่อมต่อถนน 2 เส้นหลัก ศรีราชา-หนองค้อ และ ศรีราชา-หนองยายบู่ แวดล้อมด้วยบริษัทออฟฟิศและหมู่บ้านจัดสรร
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดินอุดรเนื้อที่ 43 ไร่ 19 ตร.ว. กว้าง 220 ม. ลึก 350 ม.
ขายด่วนที่ดินอุดรเนื้อที่ 43 ไร่ 19 ตร.ว. กว้าง 220 ม. ลึก 350 ม.
บ้านตาด, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
ขาย: 15,066,625 บาทไร่ละ 350,000 บาท
พื้นที่ 43 ไร่ 19 ตร.วา
ขายด่วนที่ดินบ้านตาดอุดรธานี เนื้อที่ 43 ไร่ 19 ตร.ว. กว้าง 220 ม. ลึก 350 ม. ติดถนนบ้านตาด-บ้านพรสวรรค์ มีโฉนด 3 ใบ ใบเดียวแบ่งขายได้ ไร่ละ 3แสน5 ถ้ายกแปลงราคา...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 74.59ตรว. 218ตรม. 4ห้องนอน โครงการคาซ่า พรีเมี่ยม ราชพฤกษ์-แจ้งวัฒนะ อ.ปากเกร็ด นนทบุรี
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 74.59ตรว. 218ตรม. 4ห้องนอน โครงการคาซ่า พรีเมี่ยม ราชพฤกษ์-แจ้งวัฒนะ อ.ปากเกร็ด นนทบุรี
ถนนราชพฤกษ์, คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 12,500,000 บาท
พื้นที่ 74.59 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 218 ตร.ม.
บ้าน 1 ห้องเก็บของ - ที่จอดรถ 2 คัน ต่อเติมหลังคาโรงจอดรถไวนิล - ครัว Built-in พิเศษ พลาสวูด กันน้ำ กันปลวก กันไฟ - Built-in ห้องนอน Master bedroom, Walk in Clo
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า แปลงใหญ่ เขตพื้นที่ EEC เนื้อที่ 85-1-11 ไร่ ต.ท่าบุญมี อ.เกาะจันทร์ จ.ชลบุรี
ขายที่ดินเปล่า แปลงใหญ่ เขตพื้นที่ EEC เนื้อที่ 85-1-11 ไร่ ต.ท่าบุญมี อ.เกาะจันทร์ จ.ชลบุรี
ถนนเจริญโชคดี, ท่าบุญมี, เกาะจันทร์, ชลบุรี
ขาย: 127,900,000 บาทไร่ละ 1,499,809 บาท
พื้นที่ 85 ไร่ 1 งาน 11 ตร.วา
ที่ดินแปลงใหญ่ EEC เนื้อที่ 85-1-11 ไร่ ต.ท่าบุญมี อ.เกาะจันทร์ จ.ชลบุรี ขาย 127,900,000 บาท / ถูกใจสามารถต่อรองราคาได้ 1,499,809 บาท/ ไร่ ขายที่ดิน 85 ไร่ 1 งา...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 1-2-86.4 ไร่ พระราม 2 ซอย 1 แขวงจอมทอง เขตจอมทอง กทม.
ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 1-2-86.4 ไร่ พระราม 2 ซอย 1 แขวงจอมทอง เขตจอมทอง กทม.
ซอย1 ถนนพระราม2, จอมทอง, จอมทอง, กรุงเทพ
ขาย: 51,480,000 บาทไร่ละ 30,017,493 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน 86 ตร.วา
ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 1-2-86.4 ไร่ พระราม 2 ซอย 1 แขวงจอมทอง เขตจอมทอง กรุงเทพฯ 10150 ขาย 51,480,000 บาท / ต่อรองราคาได้นะคะ 75,000 บาท / ตรว. สถานที่ใกล้เคียง -...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขาย จามจุรี คอนโด หัวหิน 180 ตร.ม. ชั้น 18 ต.หนองแก อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์
ขาย จามจุรี คอนโด หัวหิน 180 ตร.ม. ชั้น 18 ต.หนองแก อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
ขาย: 19,700,000 บาทตรม.ละ 109,444 บาท
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ชั้น 18 พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม.
คอนโด จามจุรี หัวหิน เนื้อที่ 180 ตร.ม. ต.หนองแก อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์ ขาย 19,700,000 บาท ข้อมูลสินทรัพย์ รหัสสินทรัพย์ L080197 ประเภทอสังหา ฯ คอนโด พื้นที...
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • ติดทะเล
  • วิวสวย
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน