กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ทุกจังหวัด

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 76,584 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 2118 จาก 2553 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายบ้าน - บ้านสวยบ้านแฝดทรัพย์ธานี5 คลอง8 ปทุมธานี
บ้านสวยบ้านแฝดทรัพย์ธานี5 คลอง8 ปทุมธานี
รังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 2,690,000 บาท
พื้นที่ 36 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 200 ตร.ม.
บ้านสวย ราคา 2,690,000 บ้านแฝด พื้นที่ 200 ตรม. 36 ตรว. ทรัพย์ธานี 5 คลอง 8 ธัญบุรีบ้านเลขที่ 88/28 ซ 3 ทรง Modern บ้านสวย รายละเอียด - ขนาด 36 ตรว. - พื้นที่ 2...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าถมแล้วตำบลหนองเพรางาย 100ตรว.
ขายที่ดินเปล่าถมแล้วตำบลหนองเพรางาย 100ตรว.
หนองเพรางาย, ไทรน้อย, นนทบุรี
ขาย: 1,300,000 บาทตรว.ละ 13,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดิน 100 ตรว. ต.หนองเพรางาย อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี ที่ดินถมแล้ว น้ำ-ไฟพร้อมทะเบียนบ้าน ขนาดที่ดิน กว้างติดถนน 2 เลน ยาว 16 ม. ลึก 25 ม. ราคาตารางวาละ 13,000 บาท ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว 2 ชั้น สร้างเอง พร้อมที่ดินแปลงใหญ่ ซอยสะแกงาม 14 พระราม 2 หลังมุม
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น สร้างเอง พร้อมที่ดินแปลงใหญ่ ซอยสะแกงาม 14 พระราม 2 หลังมุม
ถนนพระราม 2, แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ
ขาย: 12,000,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 14 ตร.วา 6 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 250 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น สร้างเอง พร้อมที่ดินแปลงใหญ่ ซอยสะแกงาม 14 พระราม 2 หลังมุม ที่ตั้ง แขวงแสมดำ เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร 10150 รายละเอียด - พื้นที่ขนาด 214 ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินลาดพร้าว 71 นาคนิวาส 48 แปลงสวยถมแล้ว 229 ตรว หน้ากว้าง 36 ลึก 25 เมตร
ขายที่ดินลาดพร้าว 71 นาคนิวาส 48 แปลงสวยถมแล้ว 229 ตรว หน้ากว้าง 36 ลึก 25 เมตร
ซอยนาคนิวาส 48 ถนนลาดพร้าว 71, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 20,610,000 บาทตรว.ละ 90,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 29 ตร.วา
ที่ดินลาดพร้าว 71 นาคนิวาส 48 แปลงสวยถมแล้ว 229 ตรว หน้ากว้าง 36 ลึก 25 เมตร รายเอียดทรัพย์ Link รูปเพิ่มเติม พี่เปี๊ยก Tel ขายที่ดินลาดพร้าว 71 นาคนิวาส 48 แปล...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 ( Supalai Wellington 2 ) เทียมร่วมมิตร ห้วยขวาง
ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 ( Supalai Wellington 2 ) เทียมร่วมมิตร ห้วยขวาง
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 3,600,000 บาทตรม.ละ 85,714 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 11 พื้นที่ใช้สอย 42 ตร.ม.
คอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 Supalai Wellington 2 เทียมร่วมมิตร ห้วยขวาง ขนาด 42 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ชั้น 11 วิวเมือง ห้องสวยพร้อมอยู่ ตกแต่งบ...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์โฮม 4 ชั้น เนื้อที่ 33.7 ตร.วา Lumpini Town Residence บางนา-ศรีนครินทร์ บ้านหลังมุม ใกล้ MRT สายสีเหลือง สถานีวัดศรีเอี่ยม
ขายทาวน์โฮม 4 ชั้น เนื้อที่ 33.7 ตร.วา Lumpini Town Residence บางนา-ศรีนครินทร์ บ้านหลังมุม ใกล้ MRT สายสีเหลือง สถานีวัดศรีเอี่ยม
บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 14,900,000 บาท
พื้นที่ 33 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 243 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 4 ชั้น เนื้อที่ 33.7 ตร.วา Lumpini Town Resence บางนา-ศรีนครินทร์ บ้านหลังมุม ใกล้ MRT สายสีเหลือง สถานีวัดศรีเอี่ยม ทาวน์โฮม 4 ชั้น Lumpini Town Resen...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 17 ไร่ 29 ตารางวา เหมาะนายทุนลงทุน ที่ดินสวย ติดถนนใหญ่ ยินดีรับนายหน้า ติดต่อได้เลย
ขายที่ดิน 17 ไร่ 29 ตารางวา เหมาะนายทุนลงทุน ที่ดินสวย ติดถนนใหญ่ ยินดีรับนายหน้า ติดต่อได้เลย
โนนโพธิ์, เมืองอำนาจเจริญ, อำนาจเจริญ
ขาย: 15,365,250 บาทไร่ละ 900,000 บาท
พื้นที่ 17 ไร่ 29 ตร.วา
ที่ดิน 17 ไร่ 29 ตารางวา เหมาะนายทุนลงทุน ติดถนนใหญ่ - ไม่สามารถแบ่งขาย หรือ ให้เช่าได้ - ที่ดินมีก่อสร้างปูนค้างไว้ ต่อเติมหรือทุบได้ - ใกล้ลำห้วยโพธิ์ สะพานห้...
  • ร้อนเงิน
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ที่ดินร่มเกล้า ลาดกระบัง ขนาด 1,014 ตารางวา ขายเท่าราคาประเมิน
ที่ดินร่มเกล้า ลาดกระบัง ขนาด 1,014 ตารางวา ขายเท่าราคาประเมิน
ถนนร่มเกล้า, คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 15,210,000 บาทไร่ละ 6,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 14 ตร.วา
ที่ดิน 2-2-14 ไร่ และ 1-0-89 ไร่ ถนน ร่มเกล้า เขตลาดกระบัง ตร.ว ละ 15,000 ขายเท่าราคาประเมิน กรมธนารักษ์ . ผังเมืองเขียวลาย โฉนดลอยพร้อมโอน เลือกฝั่งได้เลย...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 470 ตร.ว. ใกล้ทางรถไฟ และสถานีรถไฟฟ้า บางซ่อน กทม.
ขายที่ดิน 470 ตร.ว. ใกล้ทางรถไฟ และสถานีรถไฟฟ้า บางซ่อน กทม.
ซอย40 ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ
ขาย: 38,300,000 บาทไร่ละ 32,595,745 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 70 ตร.วา
ที่ดิน 470 ตร.ว. ราคา 81,500 บาท/ตร.ว. ที่ดิน 4 แปลงติดกัน ใกล้สถานีรถไฟฟ้าบางซ่อน สายสีม่วง ซ.กรุงเทพ-นนทบุรี40 บางซื่อ กทม. พ.ต.อ. มณฑล ทางโทรศัพท์เท่านั้น...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายด่วน บ้านพร้อมที่ดิน 4ไร่ ในราคา2.5ล้าน จังหวัดบุรีรัมย์
ขายด่วน บ้านพร้อมที่ดิน 4ไร่ ในราคา2.5ล้าน จังหวัดบุรีรัมย์
สูงเนิน, กระสัง, บุรีรัมย์
ขาย: 2,500,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 9 ตร.วา
บ้านสูงเนิน 2.7 กม. ใกล้วัดบ้านสูงเนิน3.7 กม. ใกล้โรงเรียนบ้านสูงเนินพิทยาคม 8 กม. ใกล้โรงเรียนบ้านนารา กัลยาประชาสรรค์ ใกล้โรงเรียนวัดบ้านปราสาท ใกล้วัดบ้านปรา...
  • ร้อนเงิน
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • บ้านเดี่ยว
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์โฮมนาคนิวาส42 ซอยนาคนิวาส 42 แยก 5-2 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ขายทาวน์โฮมนาคนิวาส42 ซอยนาคนิวาส 42 แยก 5-2 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ซอย ซอยนาคนิวาส 42 แยก 5-2 ถนนนาคนิวาส, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 3,500,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น
ทาวน์โฮมนาคนิวาส42 ที่ตั้ง ซอยนาคนิวาส 42 แยก 5-2 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 10230 พื้นที่ 18.1ตารางวา 3ชั้น จำนวนห้อง 4ห้องนอน 3ห้องน้ำ 1ห้องครัว ร...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซอยลาดพร้าว41 แยก 21 เนื้อที่1-1-57.8 ไร่
ขายที่ดิน ซอยลาดพร้าว41 แยก 21 เนื้อที่1-1-57.8 ไร่
ซอย ซอยลาดพร้าว41 แยก 21, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 50,202,000 บาทไร่ละ 36,051,706 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 57 ตร.วา
ที่ดิน ซอยลาดพร้าว41 แยก 21 เนื้อที่1-1-57.8 ไร่ สถานที่ใกล้เคียง - ถนนลาดพร้าว - ถนนรัชดา - สถานีรถไฟBTS ภาวนา - มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม - 5แยกลาดพร้าว พิกั...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินอยุธยา 39ไร่ ทำเลทองติดถนนสายเอเชีย แยกบางปะหัน หน้ากว้าง ใกล้ปั๊ม ปตท.บางปะหัน
ขายที่ดินอยุธยา 39ไร่ ทำเลทองติดถนนสายเอเชีย แยกบางปะหัน หน้ากว้าง ใกล้ปั๊ม ปตท.บางปะหัน
ถนนสายเอเชีย AH1, บางนางร้า, บางปะหัน, พระนครศรีอยุธยา
ขาย: 58,500,000 บาทไร่ละ 1,500,000 บาท
พื้นที่ 39 ไร่
ที่ดินอยุธยา 39ไร่ ทำเลทองติดถนนสายเอเชีย แยกบางปะหัน หน้ากว้าง ใกล้ปั๊ม ปตท.บางปะหัน พิกัด ต.บางนางร้า อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา จุดเด่นที่ดิน -ติดถนนสายเอเ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินโชคชัย4ซอย40 เนื้อที่ 217 ตารางวา ราคา ราคา 19,096,000 บาท
ขายที่ดินโชคชัย4ซอย40 เนื้อที่ 217 ตารางวา ราคา ราคา 19,096,000 บาท
ซอยโชคชัย4ซอย40 , ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 19,096,000 บาทตรว.ละ 88,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 17 ตร.วา
ที่ดินโชคชัย4ซอย40 เนื้อที่ 217 ตารางวา สถานที่ใกล้เคียง -ถนน ลาดพร้าว -โรงพยาบาลเปาโล โชคชัย 4 -สถานี้รถไฟฟ้า โชคชัย 4 -ถนน เรียบด่วนรามอินทรา -ถนนประดิษฐ์มนูธ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - มณีรินทร์ เลค แอนด์ พาร์ค ถนน 345 ราชพฤกษ์-ติวานนท์, ปทุมธานี
มณีรินทร์ เลค แอนด์ พาร์ค ถนน 345 ราชพฤกษ์-ติวานนท์, ปทุมธานี
ซอย4 ถนน345, บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 4,290,000 บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม.
มณีรินทร์ เลคแอนด์พาร์ค ราชพฤกษ์-ติวานนท์ โครงการติดถนนใหญ่ ในสังคมคุณภาพที่สมบูรณ์พร้อมอาณาจักรแห่งการพักผ่อนในบรรยากาศรีสอร์ท ริมทะเลสาบ พร้อมพื้นที่พักผ่อนโด...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขาย-ให้เช่าอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขาย และ ให้เช่า สำนักงานที่ตึกลุมพินี พระราม 4 พื้นที่เกือบ 300 ตร.ม ห้องประชุม 2 ห้อง วิวเมืองสวยมาก
ขาย และ ให้เช่า สำนักงานที่ตึกลุมพินี พระราม 4 พื้นที่เกือบ 300 ตร.ม ห้องประชุม 2 ห้อง วิวเมืองสวยมาก
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ
ขาย: 35,000,000 บาท
ให้เช่า: 125,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 50 ตร.วา 2 ห้องน้ำ 30 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 300 ตร.ม.
สำนักงานที่ตึกลุมพินี พระราม 4 พื้นที่เกือบ 300 ตร.ม ห้องประชุม 2 ห้อง วิวเมืองสวยมาก ขาย 35 ล้านบาท เช่า 125,000 บาทต่อเดือน ชลิต chalit3759 อาคารลุมพินีทาวเวอ...
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง เอกชัย 86 เหมาะทำการ์เม้นท์ โรงงานขนาดเล็ก
อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง เอกชัย 86 เหมาะทำการ์เม้นท์ โรงงานขนาดเล็ก
บางบอน, บางบอน, กรุงเทพ
ขาย: 2,479,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 6 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น
อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง เอกชัย 86 เหมาะทำการ์เม้นท์ โรงงานขนาดเล็ก รหัสทรัพย์ DPO0032 ON Code RK1975 Dprompt Asset รู้เรื่องบ้าน เข้าใจคุณ ขายบ้านสวยพร้อมอยู่ ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - หมู่บ้านไลโอ เพชรเกษม 77 NK ซอย 7 พร้อมตกแต่งครบ เนื้อที่ 17.1 ตรว.
หมู่บ้านไลโอ เพชรเกษม 77 NK ซอย 7 พร้อมตกแต่งครบ เนื้อที่ 17.1 ตรว.
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ
ขาย: 2,390,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์โฮม 2 ชั้น - 3 ห้องนอน - 2 ห้องน้ำ - 1 ที่จอดรถ - ตกแต่งใหม่ ครัวสวยสุดๆ - Dprompt Asset รู้เรื่องบ้าน เข้าใจคุณ นัดชม/เช็คเครดิต/ยื่นกู้ฟรี สอบถาม คุณกุ้ง...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 50 ตร.วา ถมแล้วเท่าถนน #ซอยร่วมสุข 7/26 #บ้านใหม่ #เมืองปทุมธานี
ขายที่ดิน 50 ตร.วา ถมแล้วเท่าถนน #ซอยร่วมสุข 7/26 #บ้านใหม่ #เมืองปทุมธานี
บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 890,000 บาทตรว.ละ 17,800 บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา
ที่ดิน 50 ตร.วา ถมแล้วเท่าถนน ซอยร่วมสุข 7/26 บ้านใหม่ เมืองปทุมธานี . ราคาขาย 890,000.- บาท ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง 50/50 ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง 50/50 ค่า...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 173 ตร.วา #ซอยร่วมสุข8 #ใต้ทางด่วน #บ้านใหม่ #เมืองปทุมธานี
ขายที่ดิน 173 ตร.วา #ซอยร่วมสุข8 #ใต้ทางด่วน #บ้านใหม่ #เมืองปทุมธานี
บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 3,287,000 บาทตรว.ละ 19,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 73 ตร.วา
ที่ดิน 173 ตร.วา ซอยร่วมสุข8 ใต้ทางด่วน บ้านใหม่ เมืองปทุมธานี . 19,000.- บาท / ตร.วา ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง 50/50 19,000.- บาท / ตร.วา ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละค...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 59 ตร.วา ถมสูงกว่าถนนแล้ว 50 เซน
ขายที่ดิน 59 ตร.วา ถมสูงกว่าถนนแล้ว 50 เซน
บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 2,980,000 บาทตรว.ละ 50,508 บาท
พื้นที่ 59 ตร.วา
ที่ดิน 59 ตร.วา ถมสูงกว่าถนนแล้ว 50 เซน ซอยร่วมสุข 8/7 บ้านใหม่ เมืองปทุมธานี ซอยร่วมสุข 8/7 บ้านใหม่ เมืองปทุมธานี ซอยร่วมสุข 8/7 บ้านใหม่ เมืองปทุมธานี . ราคา...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย-ให้เช่าบ้าน - บ้านเดี่ยวเอกมัย22 ใกล้ BTSเอกมัย ใกล้ห้างบิ๊กซี เอกมัย 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ บนที่ดิน 100 วา
บ้านเดี่ยวเอกมัย22 ใกล้ BTSเอกมัย ใกล้ห้างบิ๊กซี เอกมัย 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ บนที่ดิน 100 วา
ซอยเอกมัย22 ถนนเอกมัย22, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 55,000,000 บาท
ให้เช่า: 100,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 งาน 4 ห้องนอน 2 ชั้น
บ้านเดียว2 ชั้น ใกล้BTSเอกมัย เอกมัย 22 ทะลุปรีดีฯ41 บนที่ดิน 100 วา ใกล้ห้าง Big C เอกมัย 1.9 กม BTS เอกมัย 2.6 กม BTS พระโขนง 3.1 กม หน้าบ้านรถ 2 คันสวนกันได้...
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย-ให้เช่าทาวน์เฮาส์ - ขาย/ให้เช่า ทาวเฮ้าส์ 2ชั้น รีโนเวทแล้ว เนื้อที่ 24 ตารางวา 2ห้องนอน ถนนสุขุมวิท 68 เขตบางนา
ขาย/ให้เช่า ทาวเฮ้าส์ 2ชั้น รีโนเวทแล้ว เนื้อที่ 24 ตารางวา 2ห้องนอน ถนนสุขุมวิท 68 เขตบางนา
บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 7,500,000 บาท
ให้เช่า: 45,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 24 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ขาย ทาวเฮ้าส์ 2ชั้น รีโนเวทแล้ว เนื้อที่ 24 ตารางวา หมู่บ้านเสียงสนนิเวศน์ 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1ห้องครัว 1ห้องรับแขก มีระเบียงชั้น2 ถนนสุขุมวิท 68 แขวง บางนาเหนื...