กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ใน ปทุมธานี

  • ขายที่ดิน
พบ 2,237 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 25 จาก 75 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - คลอง10ซ.9บ้านวิวท้องนา200ตรว.5.8แสนบาทฟรีโอน50เมตรจากถนนคอนกรีตไฟ น้ำขยายเขตฟรีห่างฟิวเจอร?40กม.ถนนรังสิต19กม.เลียบคลอง10 800เมตร
คลอง10ซ.9บ้านวิวท้องนา200ตรว.5.8แสนบาทฟรีโอน50เมตรจากถนนคอนกรีตไฟ น้ำขยายเขตฟรีห่างฟิวเจอร?40กม.ถนนรังสิต19กม.เลียบคลอง10 800เมตร
คลองเจ็ด, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 580,000 บาทตรว.ละ 2,900 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินโฉนดจริง ปลอดภัย ไร้กังวล เรามีที่ดินนครนายก ปทุมธานี จำนวนมาก สุพรรณบุรี เพชรบุรี นนทบุรี เปิ้ลค่ะ nakanan_apple หรือ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดคลอง
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วน! ที่ดินคลองสาม 10/9 คลองหลวง 2 ไร่ ราคาต่ำกว่าประเมิน ใกล้ถนนใหญ่เพียง 400 ม.
ขายด่วน! ที่ดินคลองสาม 10/9 คลองหลวง 2 ไร่ ราคาต่ำกว่าประเมิน ใกล้ถนนใหญ่เพียง 400 ม.
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 5,400,000 บาทไร่ละ 2,700,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ขายด่วน ที่ดินคลองสาม 10/9 คลองหลวง 2 ไร่ ราคาต่ำกว่าประเมิน ใกล้ถนนใหญ่เพียง 400 ม. ขายด่วนที่สุด ราคาต่ำกว่าประเมินจริง ที่ดินคลองสาม 10/9 คลองหลวง ปทุมธานี เ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน 385 ตรว. รังสิตคลอง7 ติดถนนทางหลวงชนบท บึงชำอ้อ หนองเสือ ปทุมธานี
ที่ดิน 385 ตรว. รังสิตคลอง7 ติดถนนทางหลวงชนบท บึงชำอ้อ หนองเสือ ปทุมธานี
ถนนปท.4001, บึงชำอ้อ, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 4,400,000 บาทตรว.ละ 11,429 บาท
พื้นที่ 3 งาน 85 ตร.วา
ที่ดินหน้ากว้าง 42.40 เมตร ลึก 35.72-36.92 เมตร - ด้านหน้าติดถนนทางหลวงชนบท ปท.4001 - ใกล้คลอง 7 ห่างจากถนนเลียบคลอง 7 ปท.3007 ประมาณ 50 เมตร - ใกล้องค์การบริหา
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ที่ดินติดถนน ลำลูกกา คลอง 6 เนื้อที่ 36 ไร่กว่า ใกล้โลตัส โฮมโปร รถไฟฟ้าสายสีเขียวเหนือ เดินทางสะดวก
ที่ดินติดถนน ลำลูกกา คลอง 6 เนื้อที่ 36 ไร่กว่า ใกล้โลตัส โฮมโปร รถไฟฟ้าสายสีเขียวเหนือ เดินทางสะดวก
ถนนลำลูกกา, บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 323,532,000 บาทไร่ละ 8,800,000 บาท
พื้นที่ 36 ไร่ 3 งาน 6 ตร.วา
ที่ดินติดถ.ลำลูกกา คลอง 6 ใกล้ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ แนวรถไฟฟ้าสายสีเขียวช่วงคูคต-ลำลูกกา หันหน้าไปทางทิศใต้ ฝั่งขาออก หน้ากว้างติดถนนใหญ่ 24 ม. ลึก 183 ม. ภายในก
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินแปลงสวย ทำเลทอง คลอง 10 หนองเสือ เนื้อที่ 96.5 ตร.ว เพียง 450,000 บาท
ที่ดินแปลงสวย ทำเลทอง คลอง 10 หนองเสือ เนื้อที่ 96.5 ตร.ว เพียง 450,000 บาท
บึงกาสาม, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 450,000 บาทตรว.ละ 4,663 บาท
พื้นที่ 96.5 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย ทำเลทอง คลอง 10 หนองเสือ เนื้อที่ 96.5 ตร.ว เพียง 450,000 บาท หน้ากว้าง 17.5 เมตร ลึก 22 เมตร อยู่ในเขตเทศบาล ซอยเทศบาล 21 ถนนคอนกรีตหน้าแปลง เพื่
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแปลงเล็กทำเลดี คลอง 11 อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี
ขายที่ดินแปลงเล็กทำเลดี คลอง 11 อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี
บึงกาสาม, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 349,000 บาทตรว.ละ 3,490 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินแปลงเล็กทำเลดี คลอง 11 อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี ล็อกละ 100 ตรว. ราคา 349,000 บาท สถานที่ใกล้เคียง -วัดป่าคลอง11 1 กม. -ตลาดเจริญกัลป์ 4.5 กม. -รพ.หนองเสือ 4
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินบ้านสวนคลอง12 หนองเสือ ปทุมธานี ถมแล้ว ใกล้สถานที่ราชการ คาเฟ่
ขายที่ดินบ้านสวนคลอง12 หนองเสือ ปทุมธานี ถมแล้ว ใกล้สถานที่ราชการ คาเฟ่
หนองสามวัง, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 790,000 บาทตรว.ละ 7,900 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินแบ่งขาย แปลงสวย ไม่ไกลกรุงเทพ เดินทางสะดวกสขาย ห่างจากถนนรังสิต-นครนายกเพียง 6.5 กม เท่านั้น เงื่อนไข เงินผ่อน ไม่มีดอกเบี้ย แปลง A3-4 ขนาด 200 ตารางวา 1,
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วน ที่ดินคลอง 8 ลำลูกกา ปทุมธานี ที่สวย ทำเลดี อนาคตไกล
ขายด่วน ที่ดินคลอง 8 ลำลูกกา ปทุมธานี ที่สวย ทำเลดี อนาคตไกล
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 2,400,000 บาทตรว.ละ 6,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินคลอง 8 ลำลูกกา ปทุมธานี ที่สวย ทำเลดี อนาคตไกล เนื้อที่ 1 ไร่ 2.4 ล้านบาท เหลือ 1 แปลงเท่านั้น รายละเอียดที่ดิน แหล่งชุมชน ใกล้ความเจริญ ห่างวัดดอนใหญ่ 2
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินถมแล้วพร้อมสร้างบ้าน ปะปา ไฟฟ้า สาธารณูปโภคครบ คลอง 11
ที่ดินถมแล้วพร้อมสร้างบ้าน ปะปา ไฟฟ้า สาธารณูปโภคครบ คลอง 11
บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 650,000 บาทตรว.ละ 6,500 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินถมแล้วพร้อมสร้างบ้าน ปะปา ไฟฟ้า สาธารณูปโภคครบ คลอง 11 อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี ล็อกละ 100 ตรว. ราคา 650,000 บาท เหลือ 2 ล็อกสุดท้าย ฟรีโอน ภาษี สถานที่ใกล้เ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 9 ไร่ 3 งาน อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ทำเลทอง บรรยากาศดี ใกล้ถนนคลองหลวง
ขายที่ดิน 9 ไร่ 3 งาน อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ทำเลทอง บรรยากาศดี ใกล้ถนนคลองหลวง
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 47,000,000 บาทไร่ละ 4,820,513 บาท
พื้นที่ 9 ไร่ 3 งาน
ที่ดิน 9 ไร่ 3 งาน อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ทำเลทอง บรรยากาศดี ใกล้ถนนคลองหลวง ที่ตั้ง หมู่ 7 ตำบลคลองสี่ อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี 12120 แผนที่ ขนาดพื้นที่ 9
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 57 ตร.ว. ซอยอยู่รวยแลนด์ ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลหนองสามวัง อำเภอหนองเสือ ปทุมธานี
ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 57 ตร.ว. ซอยอยู่รวยแลนด์ ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลหนองสามวัง อำเภอหนองเสือ ปทุมธานี
หนองสามวัง, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 290,000 บาทตรว.ละ 5,088 บาท
พื้นที่ 57 ตร.วา
ที่ดินเปล่า หน้ากว้าง 10 เมตร ลึก 22 เมตร พื้นที่สีชมพู เหมาะกับการสร้าง ที่อยู่อาศัย พาณิชยกรรม ร้านค้า สำนักงาน ศูนย์การจ่ายสินค้า เกษตรกรรม สถาบันศาสนา ลักษณ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินคลอง 13 บึงน้ำรักษ์ จ.ธัญบุรี ขนาด 4 ไร่ (ยกแปลง) ราคาเพียง 6.5 ล้านบาท น้ำไฟเข้าถึง ถนนหน้ากว้าง 8 เมตร มีรั้วคาวบอยให้ฟรี! เหมาะทำบ้านสวน
ที่ดินคลอง 13 บึงน้ำรักษ์ จ.ธัญบุรี ขนาด 4 ไร่ (ยกแปลง) ราคาเพียง 6.5 ล้านบาท น้ำไฟเข้าถึง ถนนหน้ากว้าง 8 เมตร มีรั้วคาวบอยให้ฟรี! เหมาะทำบ้านสวน
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 6,500,000 บาทไร่ละ 1,625,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่
ที่ดินคลอง 13 บึงน้ำรักษ์ จ.ธัญบุรี ขนาด 4 ไร่ ยกแปลง ราคาเพียง 6.5 ล้านบาท น้ำไฟเข้าถึง ถนนหน้ากว้าง 8 เมตร มีรั้วคาวบอยให้ฟรี เหมาะทำบ้านสวน โกดัง หรือซื้อไว้
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถนนติวานนท์ ใกล้นิคมบางกะดี แปลงใหญ่ 23 ไร่
ขายที่ดินถนนติวานนท์ ใกล้นิคมบางกะดี แปลงใหญ่ 23 ไร่
ถนนติวานนท์, บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 598,000,000 บาทไร่ละ 26,000,000 บาท
พื้นที่ 23 ไร่
ที่ดินทำเลศักยภาพสูง ถนนติวานนท์ ใกล้นิคมอุตสาหกรรมบางกะดี ตั้งอยู่ในโซนอุตสาหกรรมและโลจิสติกส์ที่มีความต้องการใช้งานสูง เหมาะสำหรับผู้ประกอบการ นักลงทุน หรือบร
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 5973 ตรว. กว้าง15 ม. ลึก 310 ม. ติดถ.ปทุมธานีสายใน ถมแล้ว ทำเลดี สาธารณูปโภคครบ
ขายที่ดิน 5973 ตรว. กว้าง15 ม. ลึก 310 ม. ติดถ.ปทุมธานีสายใน ถมแล้ว ทำเลดี สาธารณูปโภคครบ
ถนนปทุมธานีสายใน, บางปรอก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 135,377,500 บาทไร่ละ 10,000,185 บาท
พื้นที่ 13 ไร่ 2 งาน 15 ตร.วา
ที่ดิน 5973 ตรว. กว้าง15 ม. ลึก 310 ม. ติดถ.ปทุมธานีสายใน ถมแล้ว ทำเลดี สาธารณูปโภคครบ ราคาตร.ว.ละ 25,000 บาท คุณจักรพันธุ์ ดูรายละเอียดเพิ่ม... รายละเอียด ขายพ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 1289 ตารางวา กว้าง 95 เมตร ลึก 80 เมตร ติดถนนปทุมธานีสายใน ถมแล้ว
ขายที่ดินเปล่า 1289 ตารางวา กว้าง 95 เมตร ลึก 80 เมตร ติดถนนปทุมธานีสายใน ถมแล้ว
ถนนปทุมธานีสายใน, บ้านฉาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 45,115,000 บาทไร่ละ 14,000,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 89 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 1289 ตารางวา กว้าง 95 เมตร ลึก 80 เมตร ติดถนนปทุมธานีสายใน ถมแล้ว ราคา 35,000.-/ตรว. ราคารวม 45,115,000 บาท คุณจักรพันธุ์ ดูรายละเอียดเพิ่ม... รายละ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 183 ตารางวา ในซอยไอยรา 22
ขายที่ดินเปล่า 183 ตารางวา ในซอยไอยรา 22
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 2,090,000 บาทตรว.ละ 11,421 บาท
พื้นที่ 1 งาน 83 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 183 ตารางวา ในซอยไอยรา 22 คลองสอง คลองหลวง ปทุมธานี พื้นที่สีเขียวเหมาะทำที่อยู่อาศัยหรือโกดังได้ รูปแปลงสี่เหลี่ยมผืนผ้า หน้ากว้างติดถนน 40 เมตร ลึ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินคลอง8 ลำลูกกา ปทุมธานี (ติดฝั่งธัญบุรี) 49ตร.ว.
ที่ดินคลอง8 ลำลูกกา ปทุมธานี (ติดฝั่งธัญบุรี) 49ตร.ว.
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 990,000 บาทตรว.ละ 20,204 บาท
พื้นที่ 49 ตร.วา
ที่ดินคลอง8 ลำลูกกา ปทุมธานี ติดฝั่งธัญบุรี 49ตร.ว. 990,000.- บาท ติดหมู่บ้านเจริญลาภ สะพานม่วง ใกล้แหล่งความเจริญ คุณแอน โทร .inda99999 ไลน์กด inda99999 กว้าง2
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ด่วน ขายถูก ที่ดินคลอง11 (ฝั่งตะวันออก)รังสิต ปทุมธานี 92 ตร.ว. 3.5 แสน ตัดสินใจก่อนได้ก่อน
ด่วน ขายถูก ที่ดินคลอง11 (ฝั่งตะวันออก)รังสิต ปทุมธานี 92 ตร.ว. 3.5 แสน ตัดสินใจก่อนได้ก่อน
นพรัตน์, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 350,000 บาทตรว.ละ 3,804 บาท
พื้นที่ 92 ตร.วา
ขายถูก ที่ดินคลอง11 ฝั่งตะวันออก รังสิต ปทุมธานี 92 ตร.ว. 3.5 แสน ตัดสินใจก่อนได้ก่อน คุณแอน โทร .inda99999 ไลน์กด inda99999 สร้างโกดัง คลังสินค้า กิจการต่างๆ บ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่สุด! ถูกที่ดินแปลงใหญ่ ติดถนนคลองสิบสอง หนองสามวัง หนองเสือ ปทุมธานี
ขายที่สุด! ถูกที่ดินแปลงใหญ่ ติดถนนคลองสิบสอง หนองสามวัง หนองเสือ ปทุมธานี