กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศของ เกศริน kc

พบ 60 ประกาศ กำลังแสดงหน้า 2 จาก 2 หน้า
พื้นที่: ชลบุรี บ้านบึง บ่อวิน บึง

ตัวแทนขายอสังหาริมทรัพย์ รับฝากขายทรัพย์ในภาคตะวันออก

ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 2 ไร่ ใกล้ถนน 3009 สำหรับรีสอร์ท บ้านพัก เก็งกำไร สนใจโทรด่วน
ขายที่ดิน 2 ไร่ ใกล้ถนน 3009 สำหรับรีสอร์ท บ้านพัก เก็งกำไร สนใจโทรด่วน
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 9,000,000 บาทไร่ละ 4,500,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดินแปลงเล็ก สำหรับ รีสอร์ท หอพัก บ้าน หรือเก็งกำไร่ บนเนื้อที่ 2 ไร่ พิกัดใกล้ถนนสาย 3009 หน้ากว้าง 35 เมตร ลึก 110 เมตร ทางสาธารณประโยชน์ 2 ด้าน กำลังมีโครง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขาย 29ไร่ เส้นสนามกอล์ฟบูรพรา สไตล์รีสอร์ทวิวเขา สำหรับโรงแรม บ้านจัดสรร
ขาย 29ไร่ เส้นสนามกอล์ฟบูรพรา สไตล์รีสอร์ทวิวเขา สำหรับโรงแรม บ้านจัดสรร
บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 146,537,500 บาทไร่ละ 5,000,000 บาท
พื้นที่ 29 ไร่ 1 งาน 23 ตร.วา
ที่ดินสร้างโรงแรม รีสอร์ท บ้านจัดสรร ใกล้สนามกอล์ฟบูรพา สร้างอาคารสูงเห็นวิวสนามกอล์ฟ ลมพัดดีมากๆ จากเนิน เนื้อที่ 29 ไร่ ด้านหลังมีเกาะ ลำรางมีน้ำแค่ตอนหน้าฝน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 9 ไร่ สำหรับสร้างคอนโด อพาร์ทเม้นท์ ใกล้ถนน ศรีราชา-หนองยายบู่ แปลงสวย ทำเลลงทุน
ขายที่ดิน 9 ไร่ สำหรับสร้างคอนโด อพาร์ทเม้นท์ ใกล้ถนน ศรีราชา-หนองยายบู่ แปลงสวย ทำเลลงทุน
ถนนศรีราชา-หนองยายบู่, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 156,828,000 บาทไร่ละ 16,000,000 บาท
พื้นที่ 9 ไร่ 3 งาน 20.7 ตร.วา
ที่ดิน 9ไร่ สำหรับสร้างคอนโด-อพาร์ทเม้นท์ แปลงสวย หน้ากว้าง 100 เมตร ลึก 195 เมตร ติดถนนคอนกรีต กว้างขวางสำหรับคอนโด เข้าซฮยเพียงอึดใจ - ผังเมืองสีแดง - ใกล้ถนน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 10ไร่ ติดถนนคอนกรีต เนินทราย หนองหว้า อยากได้ลองคุย ขายได้ขายเลย
ขายที่ดิน 10ไร่ ติดถนนคอนกรีต เนินทราย หนองหว้า อยากได้ลองคุย ขายได้ขายเลย
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 37,126,250 บาทไร่ละ 3,500,000 บาท
พื้นที่ 10 ไร่ 2 งาน 43 ตร.วา
ขายด่วนที่ดินแปลงสวย 10ไร่ ติดถนน ชุมุชนหนองหว้า ทางเข้า-ออกสะดวก ติดถนนด้านหน้าเป็นถนนคอนกรีต หน้ากว้าง 25 เมตร ที่ปาดเรียบไม่มีหลุม-บ่อ ที่ดินเป็น 2แปลง ไม่ต่
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินหนองยายบู่ 1ไร่เศษ ใกล้ถนนเส้นสวนเสือศรีราชา ราคาไม่แรง สนใจโทรสอบถามด่วน
ขายที่ดินหนองยายบู่ 1ไร่เศษ ใกล้ถนนเส้นสวนเสือศรีราชา ราคาไม่แรง สนใจโทรสอบถามด่วน
หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 5,370,000 บาทไร่ละ 4,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 37 ตร.วา
ที่ดิน 1 ไร่เศษ ใกล้ถนนเส้นสวนเสือศรีราชา หน้ากว้าง 18 เมตร ลึก 62 เมตร - ทำเลดีเหมาะสำหรับบ้านพักอาศัย หอพัก อพาร์ทเม้นท์รายเดือน เก็งกำไร โกดังเล็กๆ - ใกล้ถนเ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 10.5ไร่ บ่อวิน ในโครงการจัดสรร แบ่งล็อคแล้ว พร้อมทาง ไฟฟ้า ประปา
ขายที่ดิน 10.5ไร่ บ่อวิน ในโครงการจัดสรร แบ่งล็อคแล้ว พร้อมทาง ไฟฟ้า ประปา
ถนน331, บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 70,000,000 บาทไร่ละ 6,608,449 บาท
พื้นที่ 10 ไร่ 2 งาน 37 ตร.วา
ที่ดินแบ่งล็อคแล้ว ในโครงการจัดสรร เนื้อที่รวม 10.5 ไร่ ถนนในโครงการกว้าง 6 เมตร ทุกซอย ภายในที่ดินแบ่งส่วนกลาง สำนักงานขาย และ ถนนทุกซอยไว้แล้ว รวมทั้งหมด 76 แ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายอพาร์ทเม้นท์ / โรงแรม - ขายห้องเช่า 223ตรว.8ห้อง ราคาถูก ใกล้ตลาดวรกิจบึง ถนนบึง ปากร่ววม คนเช่าเต็ม
ขายห้องเช่า 223ตรว.8ห้อง ราคาถูก ใกล้ตลาดวรกิจบึง ถนนบึง ปากร่ววม คนเช่าเต็ม
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 4,790,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 23 ตร.วา 8 ห้องนอน 8 ห้องน้ำ 1 ชั้น
ห้องเช่า 8 ห้อง เนื้อที่ 223 ตรว. ใกล้บึง-ปากร่วม ตลาดวรกิจ ทำเลดีอยู่ในแหล่งชุมชนคหนาแน่น คนเช่าเต็มทุกห้อง เพราะใกล้ถนนและตลาด ซุปเปอร์มาร์เก็ต ร้านสะดวกซื้อ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 210ไร่ ติดถนน 344 บ้านบึง-แกลง ใกล้นิคมอุตสาหกรรม หนองใหญ่
ขายที่ดิน 210ไร่ ติดถนน 344 บ้านบึง-แกลง ใกล้นิคมอุตสาหกรรม หนองใหญ่
ถนน344 บ้านบึง-แกลง, หนองเสือช้าง, หนองใหญ่, ชลบุรี
ขาย: 799,197,000 บาทไร่ละ 3,800,000 บาท
พื้นที่ 210 ไร่ 1 งาน 26 ตร.วา
ที่ดิน 210ไร ติดถนน 344 ใกล้โรจนะหนองใหญ่ ผังสีเหลืองอ่อน ขออนุญาติสร้างโรงาน หรือ ผังสีม่วงลายได้ หน้ากว้าง 640 เมตร ติดถนนซอย 856 เมตร - ติดถนนสายหลัก 344 บ้า
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 11ไร่ ติดถนน3191ใกล้แยกมาบเตย ปลวกแดง ระยอง ที่สวยไม่ต้องถม
ขายที่ดิน 11ไร่ ติดถนน3191ใกล้แยกมาบเตย ปลวกแดง ระยอง ที่สวยไม่ต้องถม
ถนน3191, ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง
ขาย: 91,700,000 บาทไร่ละ 8,000,000 บาท
พื้นที่ 11 ไร่ 1 งาน 85 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย 11ไร่ ติดถนน3191 ใกล้แยกมาบเตยเพียง 1กม.เท่านั้น ปลวกแดง ระยอง ไม่ต้องถม หน้ากว้าง 124 เมตร เหมาะสำหรับปั๊มน้ำมัน โชว์รูม บ้านจัดสรร เกศริน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 2,659ไร่ หนองใหญ่ ใกล้นิคมอุตสหกรรม ติดถนนสี่เลน
ขายที่ดิน 2,659ไร่ หนองใหญ่ ใกล้นิคมอุตสหกรรม ติดถนนสี่เลน
หนองใหญ่, หนองใหญ่, ชลบุรี
ขาย: 5,318,215,000 บาทไร่ละ 2,000,006 บาท
พื้นที่ 2659 ไร่ 40 ตร.วา
ที่ดินแปลงใหญ่ 2,659ไร่ ต.หนองใหญ่ อ.หนองใหญ่ จ.ชลบุรี ตรงข้ามนิคมอุตสหกรรม ติดถนนสี่เลน ผังสีเขียว เหลืองอ่อน หน้ากว้าง 310 777 เมตร ราคาขาย 2,000,000 /ไร่ เกศ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - รับหาที่ดินข้างสนามกอล์ฟแหลมฉบัง 200ไร่ขึ้นไป บ่อวิน ศรีราชา ชลบุรี
รับหาที่ดินข้างสนามกอล์ฟแหลมฉบัง 200ไร่ขึ้นไป บ่อวิน ศรีราชา ชลบุรี
บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี
พื้นที่ 200 ไร่
ที่ดินข้างสนามกอล์ฟแหลมฉบังอินเตอร์ 200ไร่ ขึ้นไป สำหรับสร้าง โครงการคอนโด บ้านจัดสรร บ้านพักชาวต่างชาติ หรือ ธุรกิจที่ไม่มีมลพิษ มลภาวะอันเป็นอันตรายต่อสิ่งแวด
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน15ไร่ ติดนิคมอีสเทิร์นซีบอร์ด เหมาะสำหรับโรงงานและลานจอดรถ ทำเลดี สะดวก
ขายที่ดิน15ไร่ ติดนิคมอีสเทิร์นซีบอร์ด เหมาะสำหรับโรงงานและลานจอดรถ ทำเลดี สะดวก
ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง
ขาย: 56,655,000 บาทไร่ละ 3,600,000 บาท
พื้นที่ 15 ไร่ 2 งาน 95 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย 15ไร่ ติดนิคมอุตสาหกรรมอีสเทิร์นซีบอร์ด หน้ากว้าง 103 เมตร ผังสีเหลืองอ่อน สภาพที่ดินปรับเรียบ เหมาะสำหรับโรงงานอุตสาหกรรม โกดัง หรือ ลานจอดรถ ราค...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 6 ไร่ ติดถนนสาย 3009 เส้นลงท่าเรือแหลมฉบัง ทำเลดี ราคาเบาๆ
ขายที่ดิน 6 ไร่ ติดถนนสาย 3009 เส้นลงท่าเรือแหลมฉบัง ทำเลดี ราคาเบาๆ
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 35,749,500 บาทไร่ละ 6,000,000 บาท
พื้นที่ 5 ไร่ 3 งาน 83.3 ตร.วา
ที่ดิน 6 ไร่ ติดถนนสาย 3009 เส้นลงท่าเรือแหลมฉบัง หน้ากว้าง 40 เมตร ลึกประมาณ 330 เมตร ทีเลดี ที่ดินเป็นเนินสวย ไม่ต้องถม เหมาะสำหรับ โรงแรม รีสอร์ท บ้านพัก ติด
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 52ไร่ EEC ใกล้ WHA2 ม่วงลาย สร้างโรงงานได้ สนใจโทรด่วน