กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ทุกจังหวัด

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 76,496 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 423 จาก 2550 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายบ้าน - ขายบ้านแฝด บ้านสวย สภาพดี พร้อมเข้าอยู่ ราคาถูก
ขายบ้านแฝด บ้านสวย สภาพดี พร้อมเข้าอยู่ ราคาถูก
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ขาย: 2,850,000 บาท
พื้นที่ 39 ตร.วา 3 ห้องนอน -2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม.
บ้านสวย 2 ชั้น 3 ห้อง 2 ห้องนำ้ 1 ห้องครัว 2 ที่จอดรถ บ้านหันหน้าทิศเหนือ พื้นที่ 39 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 150 ตารางเมตร หมู่บ้านสมายแลนด์ อยู่ในแหล่งชุมชน ใกล้
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว ศุภาลัย ศรีนครินทร์-บางนา 2 ที่จอดรถ 4 ห้องนอน 4 แอร์ ต่อเติมครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติสิงคโปร์ บิ๊กซี แม็คโคร
ขายบ้านเดี่ยว ศุภาลัย ศรีนครินทร์-บางนา 2 ที่จอดรถ 4 ห้องนอน 4 แอร์ ต่อเติมครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติสิงคโปร์ บิ๊กซี แม็คโคร
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ขาย: 5,300,000 บาท
พื้นที่ 59.5 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 171 ตร.ม.
ขายถูก บ้านเดี่ยว ศุภาลัย การ์เด้นวิลล์ ศรีนครินทร์-บางนา Supalai Garden Ville Srinakarin - Bangna ขนาด 59.5 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 171 ตารางเมตร มี 4 ห้องนอน 3
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน สังคมสงเคราะห์ โซนเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา ใกล้เซ็นทรัล อีสต์วิลล์
ขายที่ดิน สังคมสงเคราะห์ โซนเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา ใกล้เซ็นทรัล อีสต์วิลล์
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 52,920,000 บาทตรว.ละ 132,300 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดิน สังคมสงเคราะห์ โซนเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา ใกล้เซ็นทรัล อีสต์วิลล์ เนื้อที่ 1 ไร่ ราคา 52,920,000 บาท ขายที่ดิน สังคมสงเคราะห์ โซนเลียบด่วนเอกมัย-รามอิน
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว 3 ชั้น แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์ - พระราม 5 แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่
บ้านเดี่ยว 3 ชั้น แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์ - พระราม 5 แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่
บางขุนกอง, บางกรวย, นนทบุรี
ขาย: 26,900,000 บาท
พื้นที่ 70 ตร.วา 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 451 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 3 ชั้น หลังกลาง หน้าบ้านไม่ชนใคร Grand Bangkok Boulevard ราชพฤกษ์-พระราม 5 พร้อมลิฟต์ส่วนตัวและตกแต่ง Built-in ทั้งหลัง ที่ตั้ง ถนนนครอินทร์ ใกล้วงเว
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - บ้านเดี่ยว 2 หลัง 53.3 ตารางวา ซอยเทิดราชัน 33
บ้านเดี่ยว 2 หลัง 53.3 ตารางวา ซอยเทิดราชัน 33
ถนนเทิดราชัน, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ
ขาย: 3,690,000 บาท
พื้นที่ 53 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 80 ตร.ม.
รหัสทรัพย์ N1019 บ้านเดี่ยว 2 หลัง 53.3 ตารางวา ซอยเทิดราชัน 33 ที่ตั้ง ซอยเทิดราชัน 33 แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กรุงเทพมหานคร 10210 รายละเอียดทรัพย์ - ขนาดพื้นที่
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว หมู่บ้านเศรษฐกิจ บางแค เนื้อที่ 160 ตารางวา
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว หมู่บ้านเศรษฐกิจ บางแค เนื้อที่ 160 ตารางวา
บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 5,760,000 บาทตรว.ละ 36,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 60 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถมแล้ว หมู่บ้านเศรษฐกิจ บางแค เนื้อที่ 160 ตารางวา ที่ดินเปล่าถมแล้ว เนื้อที่ 160 ตารางวา ราคาขาย 5,760,000 บาท 36,000บาท / ตรว. ชื่อโครงการ หมู่บ้าน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายบ้าน - บ้านพร้อมที่ดินติดริมโขง อ.ธาตุพนม จ.นครพนม 1งาน19ตรว บ้านหัวบึงท่า อ.ธาตุพนมเหนือ จ.นครพนม
บ้านพร้อมที่ดินติดริมโขง อ.ธาตุพนม จ.นครพนม 1งาน19ตรว บ้านหัวบึงท่า อ.ธาตุพนมเหนือ จ.นครพนม
ธาตุพนม, ธาตุพนม, นครพนม
ขาย: 3,800,000 บาท
5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 679 ตร.ม.
บ้านพร้อมที่ดิน ติดริมโขง อ.ธาตุพนม จ.นครพนม บ้านหัวบึงท่า อ.ธาตุพนม จ.นครพนม ห่างจากวัดพระธาตุพนม3กิโลเมตร เนื้อที่ 1 งาน 19 ตรว ห้องนอน5/ห้องน้ำ5 โฉนดครุฑแดง
  • เจ้าของขายเอง
  • ร้อนเงิน
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • ติดแม่น้ำ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 17 ตรว. ม.โสสุนคร ทำเลชินเขต งามวงศ์วาน ประชาชื่น แจ้งวัฒนะ หลักสี่ ต่อเติม สภาพดี ต่อรองได้
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 17 ตรว. ม.โสสุนคร ทำเลชินเขต งามวงศ์วาน ประชาชื่น แจ้งวัฒนะ หลักสี่ ต่อเติม สภาพดี ต่อรองได้
ถนนงามวงศ์วาน, ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ
ขาย: 2,200,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 136 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 17 ตรว. ม.โสสุนคร ทำเลชินเขต งามวงศ์วาน ประชาชื่น แจ้งวัฒนะ หลักสี่ ต่อเติม สภาพดี ต่อรองได้ ต้องการขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 17 ตรว. 2 นอน 2 น้
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายแล้วค่ะ ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น รีโนเวทใหม่ แปลงมุม พร้อมอยู่ ม.บ้านกลางเมือง พระราม 9 รามคำแหง / กรุงเทพกรีฑา
ขายแล้วค่ะ ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น รีโนเวทใหม่ แปลงมุม พร้อมอยู่ ม.บ้านกลางเมือง พระราม 9 รามคำแหง / กรุงเทพกรีฑา
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: กรุณาติดต่อ
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 21.1 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 3 ชั้น รีโนเวทใหม่ แปลงมุม พร้อมอยู่ ม.บ้านกลางเมือง พระราม 9 รามคำแหง / กรุงเทพกรีฑา ขายแล้วค่ะ บาท ผ่อน บ./ด. 30 ปี ดอก 3.5 21.1 ตร.ว. หลังมุม 3 นอน
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายคอนโด - ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ ชั้น 20 พร้อมเฟอร์นิเจอร์บิวท์อิน
ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ ชั้น 20 พร้อมเฟอร์นิเจอร์บิวท์อิน
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 1,900,000 บาทตรม.ละ 36,750 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 20 พื้นที่ใช้สอย 51.7 ตร.ม.
คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ ชั้น 20 พร้อมเฟอร์นิเจอร์บิวท์อิน ได้ทุกชิ้น ตามรูป คอนโดศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ เนื้อที่ 51.87 ตรม. หน้ากว้าง 5.83 เมตร ลึก 7
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น ซอยสะแกงาม43 พระราม2 เนื้อที่ 17 ตร.ว ทำเลดี ใกล้ทางด่วน เหมาะอยู่อาศัย ประกอบธุรกิจ สำนักงานออฟฟิต โกดัง คลังสินค้า
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น ซอยสะแกงาม43 พระราม2 เนื้อที่ 17 ตร.ว ทำเลดี ใกล้ทางด่วน เหมาะอยู่อาศัย ประกอบธุรกิจ สำนักงานออฟฟิต โกดัง คลังสินค้า
ซอยสแกงาม43 ถนนบางขุนเทียนชายทะเล, แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ
ขาย: 2,600,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 1 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 4 ชั้น
อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น ซอยสะแกงาม43 พระราม2 เนื้อที่ 17 ตร.ว ทำเลดี ใกล้ทางด่วน เหมาะอยู่อาศัย ประกอบธุรกิจ สำนักงานออฟฟิต โกดัง คลังสินค้า พิกัด 13.63309863,100
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - หมู่บ้านพฤกษา127 เศรษฐกิจ พระราม2 ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 17.40 ตร.ว ต่อเติมครบ ทำเลดี
หมู่บ้านพฤกษา127 เศรษฐกิจ พระราม2 ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 17.40 ตร.ว ต่อเติมครบ ทำเลดี
ถนนเศรษฐกิจ , นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ขาย: 1,990,000 บาท
พื้นที่ 17.4 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 94.8 ตร.ม.
ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 17.40 ตร.ว ต่อเติมครบ ทำเลดี พิกัด 13.59470921,100.29588807 โครงการ หมู่บ้านพฤกษา 127 เศรษฐกิจ-พระราม 2 ที่ตั้ง ถนนพระราม2 ก
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - หมู่บ้านพฤกษา82 ประชาอุทิศ พระราม2 ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 25.70 ตร.ว แปลงริม ทำเลดี ราคาต่อรองได้
หมู่บ้านพฤกษา82 ประชาอุทิศ พระราม2 ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 25.70 ตร.ว แปลงริม ทำเลดี ราคาต่อรองได้
ซอยประชาอุทิศ-คู่สร้าง ถนนพระราม 2 , ในคลองบางปลากด, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ
ขาย: 2,200,000 บาท
พื้นที่ 25.7 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 139 ตร.ม.
ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 25.70 ตร.ว แปลงริม ทำเลดี ราคาต่อรองได้ พิกัด 13.58741457,100.51887274 โครงการ หมู่บ้านพฤกษา82 ประชาอุทิศ พระราม2 ที่ตั้ง ถน
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านพฤกษาวิลเลจ6 พระราม2 -เทียนทะเล เนื้อที่ 50.30 ตร.ว ทำเลดี
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านพฤกษาวิลเลจ6 พระราม2 -เทียนทะเล เนื้อที่ 50.30 ตร.ว ทำเลดี
ซอยเทียนทะเล 32 ถนนเทียนทะเล, พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ขาย: 2,990,000 บาท
พื้นที่ 50.3 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 130 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ม.พฤกษาวิลเลจ6 พระราม2 -เทียนทะเล เนื้อที่ 50.30 ตร.ว ทำเลดี พิกัด 13.54343205,100.41761486 โครงการ หมู่บ้านพฤกษาวิลเลจ6 พระราม2 -เทียนทะเล ที
  • เจ้าของขายเอง
  • บ้านเดี่ยว
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายบ้าน - หมู่บ้านเดอะแกลลอรี่ เนเชอร่า พระราม2 วงแหวน ประชาอุทิศ ขายด่วน บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 56.60 ตร.ว ทำเลดี
หมู่บ้านเดอะแกลลอรี่ เนเชอร่า พระราม2 วงแหวน ประชาอุทิศ ขายด่วน บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 56.60 ตร.ว ทำเลดี
ถนนกาญจนาภิเษก, ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
ขาย: 4,500,000 บาท
พื้นที่ 56.6 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 145 ตร.ม.
ขายด่วน บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 56.60 ตร.ว ทำเลดี พิกัด 13.62227098,100.48085333 โครงการ หมู่บ้านเดอะแกลลอรี่ เนเชอร่า พระราม2 วงแหวนประชาอุทิศ ที่ตั้ง ถนนกา
  • เจ้าของขายเอง
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์2ชั้นถนนพระราม9 ซอย13 ซอยโพธิ์หิรัญอุทิศ หมู่บ้านวิจิตชัย พื้นที่ 23 ตรว. ขาย 3.4 ล้านบาท
ขายทาวน์เฮ้าส์2ชั้นถนนพระราม9 ซอย13 ซอยโพธิ์หิรัญอุทิศ หมู่บ้านวิจิตชัย พื้นที่ 23 ตรว. ขาย 3.4 ล้านบาท
ซอยโพธิ์หิรัญอุทิศ ถนนพระราม9 ซอย13, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 3,400,000 บาท
พื้นที่ 23 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์2ชั้นถนนพระราม9 ซอย13 ซอยโพธิ์หิรัญอุทิศ หมู่บ้านวิจิตชัย พื้นที่ 23 ตรว. ขาย 3.4 ล้านบาท ทำเลใจกลางพระราม9 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม ทำเลดีๆแบบนี้ขายเพ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย
ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย
ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ ถนนหทัยราษฎร์, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 28,992,000 บาทไร่ละ 12,800,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 6 ตร.วา
ที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย ถนนหน้าที่กว้างมาก สภาพแวดล้อมดี เข้าออกได้หลายทาง ด้าน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายตึกโบ๊เบ๊มินิออฟฟิศ ทาวน์เวอร์ ถนนกรุงเกษม พื้นที่ 245 ตรม.แต่ขายเพียง 34 ล้านบาทเท่านั้น ใกล้MRT หัวลำโพง
ขายตึกโบ๊เบ๊มินิออฟฟิศ ทาวน์เวอร์ ถนนกรุงเกษม พื้นที่ 245 ตรม.แต่ขายเพียง 34 ล้านบาทเท่านั้น ใกล้MRT หัวลำโพง
ซอยตึกโบ๊เบ๊มินิออฟฟิศ ทาวน์เวอร์ ถนนกรุงเกษม, คลองมหานาค, ป้อมปราบศัตรูพ่าย, กรุงเทพ
ขาย: 34,000,000 บาท
พื้นที่ใช้สอย 245 ตร.ม.
ตึกโบ๊เบ๊มินิออฟฟิศ ทาวน์เวอร์ ถนนกรุงเกษม พื้นที่ 245 ตรม. ที่สุดของทำเลขายส่งขนาดใหญ่ ใจกลางกรุงเทพฯ แต่ขายเพียง 34 ล้านบาทเท่านั้น ใกล้MRT หัวลำโพง ขาย รหัสส
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว2ชั้นถนนติวานนท์50 ซอยเหินฟ้า3 พื้นที่ 84.8 ตรว. ขายเพียง 11 ล้านบาทเท่านั้น
ขายบ้านเดี่ยว2ชั้นถนนติวานนท์50 ซอยเหินฟ้า3 พื้นที่ 84.8 ตรว. ขายเพียง 11 ล้านบาทเท่านั้น
ซอยเหินฟ้า3 ถนนติวานนท์50, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 11,000,000 บาท
พื้นที่ 84.8 ตร.วา 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว2ชั้นถนนติวานนท์50 ซอยเหินฟ้า3 พื้นที่ 84.8 ตรว. ขายเพียง 11 ล้านบาทเท่านั้น เป็นบ้านมุม พร้อมเฟอร์ฯ ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู ใกล้สถานีสามัคคี ขาย รหัสสิน
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว2ชั้นซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด35 หมู่บ้านจรรยานิเวศน์ พื้นที่ 87 ตรว. ขาย 8.5 ล้านบาท ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู ปากซอยเป็นสถานีศรีรัช
ขายบ้านเดี่ยว2ชั้นซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด35 หมู่บ้านจรรยานิเวศน์ พื้นที่ 87 ตรว. ขาย 8.5 ล้านบาท ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู ปากซอยเป็นสถานีศรีรัช
ซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด35 ถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด35, คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 8,500,000 บาท
พื้นที่ 87 ตร.วา 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 300 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว2ชั้นซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด35 หมู่บ้านจรรยานิเวศน์ พื้นที่ 87 ตรว. ขาย 8.5 ล้านบาท ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู ปากซอยเป็นสถานีศรีรัช ขาย รหัสสินทรัพย์ 690080
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว2ชั้นถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด15 หมู่บ้านสายลม พื้นที่ 80 ตรว. บ้านมุม ขายเพียง 13.5 ล้านบาท ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีเลี่ยงเมืองปากเกร็ด
ขายบ้านเดี่ยว2ชั้นถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด15 หมู่บ้านสายลม พื้นที่ 80 ตรว. บ้านมุม ขายเพียง 13.5 ล้านบาท ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีเลี่ยงเมืองปากเกร็ด
ซอยหมู่บ้านสายลม ถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด15, บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 13,500,000 บาท
พื้นที่ 80 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว2ชั้น ถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด15 หมู่บ้านสายลม พื้นที่ 80 ตรว. บ้านมุม ขายเพียง 13.5 ล้านบาท ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีเลี่ยงเมืองปากเกร็ด เยื้องเซ็นทรัล
  • บ้านเดี่ยว
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 50 ตรว. ขาย 2.8 ล้านบาท ทำเลใกล้พัฒนาการตัดใหม่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีพัฒนาการ
ขายที่ดิน ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 50 ตรว. ขาย 2.8 ล้านบาท ทำเลใกล้พัฒนาการตัดใหม่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีพัฒนาการ
ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 ถนนพัฒนาการ69, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 2,800,000 บาทตรว.ละ 56,000 บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา
ที่ดิน ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 50 ตรว. ขาย 2.8 ล้านบาท ทำเลใกล้พัฒนาการตัดใหม่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีพัฒนาการ และจุดเชื่อมต่อแอร์พอร์ตเรียลลิงค์ สถาน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว
ขายที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว
ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 ถนนพัฒนาการ, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 2,300,000 บาทตรว.ละ 30,667 บาท
พื้นที่ 75 ตร.วา
ที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว ต้องรีบตัดสินใจแบ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 145 ตรว. ถมแล้ว ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้น
ขายที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 145 ตรว. ถมแล้ว ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้น
ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 ถนนสุขุมวิท70/3, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 17,400,000 บาทตรว.ละ 120,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 45 ตร.วา
ที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 145 ตรว. ถมแล้ว ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้น ห่างจากถนนสุขุมวิทเพียงแค่ 350 เมตรเท่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแถมบ้าน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 147 ตรว. ขายเพียงแค่ 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแล้ว พูดจริงๆไม่ได้โม้!
ขายที่ดินแถมบ้าน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 147 ตรว. ขายเพียงแค่ 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแล้ว พูดจริงๆไม่ได้โม้!
ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 ถนนสุขุมวิท70/3, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 17,640,000 บาทตรว.ละ 120,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 47 ตร.วา
ที่ดินแถมบ้าน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 147 ตรว. ขายเพียงแค่ 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแล้ว พูดจริงๆไม่ได้โม้ ขาย รหัสสินทรั
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - อาคารพาณิชย์ 2 คูหา โบ๊เบ๊มาร์เก็ต โคราช เนื้อที่ 36 ตร.ว ทำเลทองกลางการค้าใหญ่ เหมาะลงทุนต่อยอดธุรกิจ
อาคารพาณิชย์ 2 คูหา โบ๊เบ๊มาร์เก็ต โคราช เนื้อที่ 36 ตร.ว ทำเลทองกลางการค้าใหญ่ เหมาะลงทุนต่อยอดธุรกิจ
ซอยมิตรภาพ 11 ถนนมิตรภาพ, ในเมือง, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา
ขาย: 9,400,000 บาท
พื้นที่ 36 ตร.วา 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 250 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ 2 คูหา โบ๊เบ๊มาร์เก็ต โคราช เนื้อที่ 36 ตร.ว ทำเลทองกลางการค้าใหญ่ เหมาะลงทุนต่อยอดธุรกิจ พิกัด 14.95642351,102.โครงการ โบ๊เบ๊มาร์เก็ต โคราช ที่ตั้
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว ใกล้ตลาดวรกิจบึงมากที่สุด หลังใหญ่ 133ตรว.ถนนบึง-ปากร่วม
ขายบ้านเดี่ยว ใกล้ตลาดวรกิจบึงมากที่สุด หลังใหญ่ 133ตรว.ถนนบึง-ปากร่วม
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 6,900,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 33 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 100 ตร.ม.
บ้านเดี่ยวหลังใหญ่ ใกล้ตลาดวรกิจ มาก สามารถเดินไปตลาดได้สะดวก ระยะการเดิน 100 เมตร เหงื่อไม่ทันออกแน่นอน - พื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. - เนื้อที่ดิน 133ตรว. - บ้านสภ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 83ไร่ เขาขยาย บ่อวิน ราคาเบาๆ ลงทุนต่อได้ เห็นกำไร ดิวจบ100%
ขายที่ดิน 83ไร่ เขาขยาย บ่อวิน ราคาเบาๆ ลงทุนต่อได้ เห็นกำไร ดิวจบ100%
ถนนบึง-ปากร่วม, บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 209,268,750 บาทไร่ละ 2,500,000 บาท
พื้นที่ 83 ไร่ 2 งาน 83 ตร.วา
ที่ดิน 83 ไร่ เขาขยาย-บ่อวิน พื้นที่สีเหลืองอ่อน สามารถสร้างโกดังสินค้าได้ ใกล้กันมีโกดังสร้างใหม่ มีทางเข้า-ออกได้ 2 ทาง ทั้งภาระจำยอม-สาธารณประโยชน์ - ใกล้ถนน