กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ทุกจังหวัด

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 76,505 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 424 จาก 2551 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์2ชั้นถนนพระราม9 ซอย13 ซอยโพธิ์หิรัญอุทิศ หมู่บ้านวิจิตชัย พื้นที่ 23 ตรว. ขาย 3.4 ล้านบาท
ขายทาวน์เฮ้าส์2ชั้นถนนพระราม9 ซอย13 ซอยโพธิ์หิรัญอุทิศ หมู่บ้านวิจิตชัย พื้นที่ 23 ตรว. ขาย 3.4 ล้านบาท
ซอยโพธิ์หิรัญอุทิศ ถนนพระราม9 ซอย13, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 3,400,000 บาท
พื้นที่ 23 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์2ชั้นถนนพระราม9 ซอย13 ซอยโพธิ์หิรัญอุทิศ หมู่บ้านวิจิตชัย พื้นที่ 23 ตรว. ขาย 3.4 ล้านบาท ทำเลใจกลางพระราม9 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม ทำเลดีๆแบบนี้ขายเพ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย
ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย
ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ ถนนหทัยราษฎร์, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 28,992,000 บาทไร่ละ 12,800,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 6 ตร.วา
ที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย ถนนหน้าที่กว้างมาก สภาพแวดล้อมดี เข้าออกได้หลายทาง ด้าน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายตึกโบ๊เบ๊มินิออฟฟิศ ทาวน์เวอร์ ถนนกรุงเกษม พื้นที่ 245 ตรม.แต่ขายเพียง 34 ล้านบาทเท่านั้น ใกล้MRT หัวลำโพง
ขายตึกโบ๊เบ๊มินิออฟฟิศ ทาวน์เวอร์ ถนนกรุงเกษม พื้นที่ 245 ตรม.แต่ขายเพียง 34 ล้านบาทเท่านั้น ใกล้MRT หัวลำโพง
ซอยตึกโบ๊เบ๊มินิออฟฟิศ ทาวน์เวอร์ ถนนกรุงเกษม, คลองมหานาค, ป้อมปราบศัตรูพ่าย, กรุงเทพ
ขาย: 34,000,000 บาท
พื้นที่ใช้สอย 245 ตร.ม.
ตึกโบ๊เบ๊มินิออฟฟิศ ทาวน์เวอร์ ถนนกรุงเกษม พื้นที่ 245 ตรม. ที่สุดของทำเลขายส่งขนาดใหญ่ ใจกลางกรุงเทพฯ แต่ขายเพียง 34 ล้านบาทเท่านั้น ใกล้MRT หัวลำโพง ขาย รหัสส
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว2ชั้นถนนติวานนท์50 ซอยเหินฟ้า3 พื้นที่ 84.8 ตรว. ขายเพียง 11 ล้านบาทเท่านั้น
ขายบ้านเดี่ยว2ชั้นถนนติวานนท์50 ซอยเหินฟ้า3 พื้นที่ 84.8 ตรว. ขายเพียง 11 ล้านบาทเท่านั้น
ซอยเหินฟ้า3 ถนนติวานนท์50, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 11,000,000 บาท
พื้นที่ 84.8 ตร.วา 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว2ชั้นถนนติวานนท์50 ซอยเหินฟ้า3 พื้นที่ 84.8 ตรว. ขายเพียง 11 ล้านบาทเท่านั้น เป็นบ้านมุม พร้อมเฟอร์ฯ ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู ใกล้สถานีสามัคคี ขาย รหัสสิน
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว2ชั้นซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด35 หมู่บ้านจรรยานิเวศน์ พื้นที่ 87 ตรว. ขาย 8.5 ล้านบาท ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู ปากซอยเป็นสถานีศรีรัช
ขายบ้านเดี่ยว2ชั้นซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด35 หมู่บ้านจรรยานิเวศน์ พื้นที่ 87 ตรว. ขาย 8.5 ล้านบาท ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู ปากซอยเป็นสถานีศรีรัช
ซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด35 ถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด35, คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 8,500,000 บาท
พื้นที่ 87 ตร.วา 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 300 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว2ชั้นซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด35 หมู่บ้านจรรยานิเวศน์ พื้นที่ 87 ตรว. ขาย 8.5 ล้านบาท ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู ปากซอยเป็นสถานีศรีรัช ขาย รหัสสินทรัพย์ 690080
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว2ชั้นถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด15 หมู่บ้านสายลม พื้นที่ 80 ตรว. บ้านมุม ขายเพียง 13.5 ล้านบาท ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีเลี่ยงเมืองปากเกร็ด
ขายบ้านเดี่ยว2ชั้นถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด15 หมู่บ้านสายลม พื้นที่ 80 ตรว. บ้านมุม ขายเพียง 13.5 ล้านบาท ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีเลี่ยงเมืองปากเกร็ด
ซอยหมู่บ้านสายลม ถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด15, บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 13,500,000 บาท
พื้นที่ 80 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว2ชั้น ถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด15 หมู่บ้านสายลม พื้นที่ 80 ตรว. บ้านมุม ขายเพียง 13.5 ล้านบาท ทำเลรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีเลี่ยงเมืองปากเกร็ด เยื้องเซ็นทรัล
  • บ้านเดี่ยว
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 50 ตรว. ขาย 2.8 ล้านบาท ทำเลใกล้พัฒนาการตัดใหม่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีพัฒนาการ
ขายที่ดิน ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 50 ตรว. ขาย 2.8 ล้านบาท ทำเลใกล้พัฒนาการตัดใหม่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีพัฒนาการ
ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 ถนนพัฒนาการ69, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 2,800,000 บาทตรว.ละ 56,000 บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา
ที่ดิน ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 50 ตรว. ขาย 2.8 ล้านบาท ทำเลใกล้พัฒนาการตัดใหม่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีพัฒนาการ และจุดเชื่อมต่อแอร์พอร์ตเรียลลิงค์ สถาน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว
ขายที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว
ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 ถนนพัฒนาการ, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 2,300,000 บาทตรว.ละ 30,667 บาท
พื้นที่ 75 ตร.วา
ที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว ต้องรีบตัดสินใจแบ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 145 ตรว. ถมแล้ว ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้น
ขายที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 145 ตรว. ถมแล้ว ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้น
ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 ถนนสุขุมวิท70/3, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 17,400,000 บาทตรว.ละ 120,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 45 ตร.วา
ที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 145 ตรว. ถมแล้ว ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้น ห่างจากถนนสุขุมวิทเพียงแค่ 350 เมตรเท่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแถมบ้าน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 147 ตรว. ขายเพียงแค่ 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแล้ว พูดจริงๆไม่ได้โม้!
ขายที่ดินแถมบ้าน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 147 ตรว. ขายเพียงแค่ 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแล้ว พูดจริงๆไม่ได้โม้!
ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 ถนนสุขุมวิท70/3, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 17,640,000 บาทตรว.ละ 120,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 47 ตร.วา
ที่ดินแถมบ้าน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 147 ตรว. ขายเพียงแค่ 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแล้ว พูดจริงๆไม่ได้โม้ ขาย รหัสสินทรั
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - อาคารพาณิชย์ 2 คูหา โบ๊เบ๊มาร์เก็ต โคราช เนื้อที่ 36 ตร.ว ทำเลทองกลางการค้าใหญ่ เหมาะลงทุนต่อยอดธุรกิจ
อาคารพาณิชย์ 2 คูหา โบ๊เบ๊มาร์เก็ต โคราช เนื้อที่ 36 ตร.ว ทำเลทองกลางการค้าใหญ่ เหมาะลงทุนต่อยอดธุรกิจ
ซอยมิตรภาพ 11 ถนนมิตรภาพ, ในเมือง, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา
ขาย: 9,400,000 บาท
พื้นที่ 36 ตร.วา 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 250 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ 2 คูหา โบ๊เบ๊มาร์เก็ต โคราช เนื้อที่ 36 ตร.ว ทำเลทองกลางการค้าใหญ่ เหมาะลงทุนต่อยอดธุรกิจ พิกัด 14.95642351,102.โครงการ โบ๊เบ๊มาร์เก็ต โคราช ที่ตั้
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว ใกล้ตลาดวรกิจบึงมากที่สุด หลังใหญ่ 133ตรว.ถนนบึง-ปากร่วม
ขายบ้านเดี่ยว ใกล้ตลาดวรกิจบึงมากที่สุด หลังใหญ่ 133ตรว.ถนนบึง-ปากร่วม
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 6,900,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 33 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 100 ตร.ม.
บ้านเดี่ยวหลังใหญ่ ใกล้ตลาดวรกิจ มาก สามารถเดินไปตลาดได้สะดวก ระยะการเดิน 100 เมตร เหงื่อไม่ทันออกแน่นอน - พื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. - เนื้อที่ดิน 133ตรว. - บ้านสภ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 83ไร่ เขาขยาย บ่อวิน ราคาเบาๆ ลงทุนต่อได้ เห็นกำไร ดิวจบ100%
ขายที่ดิน 83ไร่ เขาขยาย บ่อวิน ราคาเบาๆ ลงทุนต่อได้ เห็นกำไร ดิวจบ100%
ถนนบึง-ปากร่วม, บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 209,268,750 บาทไร่ละ 2,500,000 บาท
พื้นที่ 83 ไร่ 2 งาน 83 ตร.วา
ที่ดิน 83 ไร่ เขาขยาย-บ่อวิน พื้นที่สีเหลืองอ่อน สามารถสร้างโกดังสินค้าได้ ใกล้กันมีโกดังสร้างใหม่ มีทางเข้า-ออกได้ 2 ทาง ทั้งภาระจำยอม-สาธารณประโยชน์ - ใกล้ถนน